Mnakosea sana kushikiwa simu na wake zenu

Mnakosea sana kushikiwa simu na wake zenu

Waloge tu kwakweli maana punani itabaki salama na kilo mbili zimeliwa.
Hakuna kitu nakilinda, kukipenda na kukiheshimu kama punani yangu
Ingebaki bikra hiyo Punani ....km inatunzwa ...lakini kwavile tayari ni hole ...hapo hamna utunzaji
 
Ndo maana nkasema huwa mnatoa simu km kichaka ili muaminike msifwatiliwee
Na sio kuaminika tu au kutikufatiliwa, nimeamua kuwa na mahusiano na ww maana yake nimeisha amua kuwa kitu kimoja na ww yann nikuwekee limitations kwenye mambo yasiyokuwana maana?

Alaf Kama ukiwa na mchepuko na anajua umeoa(kama ww unavyojua kuwa jamaa kaoa ) lazma umekee limitations za mda upi wa kupiga na kuchat nae. Sasa ww unataka kila unapo jisikia kutuma sms za kichokozi unatuma ukivunja ndoa yake utakubar kuolewa nae? Ama ndio shetani kakupa kaz ya kuharibu na kukimbia?
 
Na sio kuaminika tu au kutikufatiliwa, nimeamua kuwa na mahusiano na ww maana yake nimeisha amua kuwa kitu kimoja na ww yann nikuwekee limitations kwenye mambo yasiyokuwana maana?

Alaf Kama ukiwa na mchepuko na anajua umeoa(kama ww unavyojua kuwa jamaa kaoa ) lazma umekee limitations za mda upi wa kupiga na kuchat nae. Sasa ww unataka kila unapo jisikia kutuma sms za kichokozi unatuma ukivunja ndoa yake utakubar kuolewa nae? Ama ndio shetani kakupa kaz ya kuharibu na kukimbia?
Shetani umemuonea sana
Yani mwanaume aoe kwa mapenzi yake na aamue kuchepuka kwa hiyari yake kwa kisa anachojua yeye halafu asingiziwe shetaniii
 
Shetani umemuonea sana
Yani mwanaume aoe kwa mapenzi yake na aamue kuchepuka kwa hiyari yake kwa kisa anachojua yeye halafu asingiziwe shetaniii
We umejuaje kachepuka kwa hiyar yake?
 
Kuna jamaa yetu mmoja tulimaliza nae chuo basi sisi tukapata kazi faster yeye akachelewa kdg


Sasa kila tukipiga simu anapokea mkewe hlf anakusikiliza unavyoongea zile hello hello baada ya sekunde km 7 hivi ndo anajibu we nani?mi mkewe ndo nimepokea sasa ile tabia sisi tulikuwa hatuipendi.Kureport kwake then atupelekee simu kwa mumewe maana ni kila siku.

Tukamchana jamaa oyaaa km unataka tukupigie simu kaa na simu yako mambo ya kumpa mkeo simu hlf akipokea haongei hatupendi.Jamaa akasema na mimi nimechoka bro natamani unisaidie kumtukana kdg na kumwambia aache kimbelembele mi Nikasema namtukana kweli next time maana siwezi kukupigia simu mara zote na mara zote mkeo anapokea hlf haongei.Bro hiyo itakuwa fresh sana poa,poa.

Siku hiyo kuna nafasi ya kazi imetoka kama kawa nikampigia simu mwamba si kama kawaida kapokea hlf kakaa kimya.Mimi sasa ‘shemu acha kimbelembele na wewe huna kazi yaani kila tukipiga simu unapokea hlf unakaa kimya ndo ushamba wa simu au?’

Nilivyokata baada ya nusu saa jamaa ananipigia huku anacheka kishenzi oyaa mwanamgu umeuaaa simu nimesusiwa hapa eti rafiki yako kaniita kimbelembele[emoji18][emoji18][emoji18]

Sijawahi kupiga mwanamke ila siku ambayo nilikuwa ni lose control tulikuwa tumelala lodge simu ikaita namba ya mpya ilikuwa ya ofisini enzi hizo wife wangu ndo mpenZi wangu si akapokea hlf akanisikilizisha huko nae anasikiliZA mi najua kbs ni namba ya ofisi na siku hiyo nimetoroka kazini.Weee nilishika mkono wake kwa nguvu nahisi akajua huyu hii tabia imemkera sana ni km nilitaka kuvunja ule mkono kwa kuushika toka siKU ile hadi leo hajawahi kushika simu yangu..
 
Hahaha!hujatujua wanaume tulivyo,.endelea kujip moyo kwamba umemshika...tukishatia sain hatuon tena kipya kutoka kwako
Kwani me sijatia saini?? Ungejua wanawake wala hatujali wala nini ...ukitia saini ukisepa atakuja mwingine maisha yanaendelea mkuu
Anigande milele kwani nimemzaa mimi
 
Ushaliwa na mwamba kaona huna maajabu, ni zamu yako sasa kupambana.
 
Hahha!kweny hyo sekta nipo vzur usinidanganye....pussy inayoshare mb...tofaut inakuwa loose kwa hyo ukiwekea utambi ni kama unaloweka tu hakuna ladha yyte
Sasa yangu hailiwi ovyo na dudu tofauti so count me out
 
Back
Top Bottom