Mnakosea sana kushikiwa simu na wake zenu

Mnakosea sana kushikiwa simu na wake zenu

Haha kisa laki 2 ndo amiliki punani aaahh sio kweli. Laki 2 inaweza kuliwa na punani usipewe
Hiyo laki mbili ni ya kufungua mlamgo bado kuna outing bado ya kwenda shopping alafu unaenda kuliwa punani hotel verde.
 
Me nalala bwana...ngoja npumzishe hii punani yangu. Mlale unono muwakumbatie vizuri wake zenu..km huna mke au mume bas kumbatia mto twende sawa
 
Ndo hvoo mbona umeshangaa?
Nimefurahi tu, mjini kila mtu na mjanja wake, enzi zangu papuchi nakula na hiyo laki mbili hauionji.

Mtu anatoa mia 2 elfu(200,000) halafu hata mkono haugusi kipochi manyoya, mnawaonea vijana😂
 
Anaacha, amuachie nani.. Bado ni kigagu kile kijamaa. Kinapiga ndumba kinyama. [emoji23]
@Mshana Jr ndugu yangu naskia bado unacheza nq tunguri... bado usiku unapita ukichezea punani zetu si tukiwa tumelala??
 
Me nalala bwana...ngoja npumzishe hii punani yangu. Mlale unono muwakumbatie vizuri wake zenu..km huna mke au mume bas kumbatia mto twende sawa
Iwache wazi ipigwe na kaupepo.

Mshana aje kuipitia😂
 
Nimefurahi tu, mjini kila mtu na mjanja wake, enzi zangu papuchi nakula na hiyo laki mbili hauionji.

Mtu anatoa mia 2 elfu(200,000) halafu hata mkono haugusi kipochi manyoya, mnawaonea vijana[emoji23]
Sasa kwa wenye hela zao hiyo si soda tuu...
We big boys ndo wenye ubavu wa kufunguka vizuri. Kijana mshahara laki 8 akikupa hiyo laki 2 si anaoa kabisa kwa hasira
 
Sasa kwa wenye hela zao hiyo si soda tuu...
We big boys ndo wenye ubavu wa kufunguka vizuri. Kijana mshahara laki 8 akikupa hiyo laki 2 si anaoa kabisa kwa hasira
Aahh.. Kabisa, mia mbili elfu, mtu anapewa binti tanga huko vijijini na shamba la mkonge anakatiwa😝
 
Halafu ww una mke halafu hadi saa 7 hii upo jf huyo mke si unamtesa buree jaman...?
Namtesa vipi sasa, hapa kaishapata haki yake kalala hoi hajiwezi, mie chuma bado ya moto inataka, kaomba poo, sasa nifanyaje kama sio kujipoza poza na stori za JF!?
 
Ila hao hao mji ukiwanogea wanauza hadi vibanda vyao vya urithi jwa ajili ya punani.
Aahh.. Sikupingi mwali, ile haina ukomandoo wa hamza kalala, na mtu akiwa anatumia vyake kwa ajili ya hapo kati wala simshangai.
 
Namtesa vipi sasa, hapa kaishapata haki yake kalala hoi hajiwezi, mie chuma bado ya moto inataka, kaomba poo, sasa nifanyaje kama sio kujipoza poza na stori za JF!?
Sa kama chuma inataka bado na yeye kalala si ndk mwanzo wa kusaidiwa huko ...
Muamushe bwana amalizie ngwe yake
 
Sa kama chuma inataka bado na yeye kalala si ndk mwanzo wa kusaidiwa huko ...
Muamushe bwana amalizie ngwe yake
Kwa hapa hajiwezi, inabidi roho ya huruma inikamate tu, nisije pata murder case ya bure. Ye ndio kaishamaliza gear zote, nikifosi nitauwa engine halafu nianze kupata tabu, naenda nae hivyo hivyo kwa uwezo wake.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hapo kati ndo kiboko yenuu
Mungu fundi saana 🙌, alijuwa kutupa kiburudisho.

Lakini hata nyie ukuni unawakosha saana, sema ndio hivyo tu, imeumbwa hivyo sisi lazima tuwahangaikie nyinyi, ila huwa tunawaona jinsi ukuni unavyowakolea. 😂
 
Kwa hapa hajiwezi, inabidi roho ya huruma inikamate tu, nisije pata murder case ya bure. Ye ndio kaishamaliza gear zote, nikifosi nitauwa engine halafu nianze kupata tabu, naenda nae hivyo hivyo kwa uwezo wake.
Lol ila ndo unapaswa uwe umekumbatia mke muda huu we kweli uko unachat na nakadorii hahaha ngoja nimezee kwanza
 
Back
Top Bottom