Mnakosea sana kushikiwa simu na wake zenu

Mnakosea sana kushikiwa simu na wake zenu

Lol ila ndo unapaswa uwe umekumbatia mke muda huu we kweli uko unachat na nakadorii hahaha ngoja nimezee kwanza
😂, usimezee..
Sasa jiulize namkumbatia vipi chuma ya moto hivi, si ndio nitajioa adhabu, hapa nachati kidogo, ikipoa namkumbatia nalala.
 
[emoji23], usimezee..
Sasa jiulize namkumbatia vipi chuma ya moto hivi, si ndio nitajioa adhabu, hapa nachati kidogo, ikipoa namkumbatia nalala.
Lol sasa kwann umeoa km unajibana km msela tuu? We uko na ke bado ulale na ugwaduu? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
We wala huna la kueleza ...yani uko busy na punani moja tuu
Acha akina DeepPond waelezeee namna waburudikavyo maana sio kwa kuzichakata hvyoo
Hahaa.. 😂, umefanya nicheke kwa nguvu, ni haki yangu kujituliza kwa sasa, hayo mambo nishapitia, kidhati kabisa kuna muda namshukuru mungu, kwa hapa nilipofikia, ni kama teja anapomshukuru mungu kuacha ungaa, honestly nimezichakata saaana, nikisema saaana sijui unaelewa, ila ikafika pointi nikajiuliza maswali kadhaa, nikawa nahitaji vitu kadhaa, nikaona sina budi kutuliza boli, nikitaka nitaoa wa nyongeza. Kuna siku nilikamata karatasi nikawa naandika wale ninaowakumbuka kwa haraka haraka, astghfirullah, ni inatisha. Nishakutana na mijini, kitandani mnatombana kama mpo mashindanoni..
Huu uzi(mama kiduku asiuone) 😂 🙉

Ila kwa starehe za kuchakata tu, nimechakata mnoo enzi zangu, 3some zisizo na idadi, hawa moko moko ndio usiseme so mimi sioni jipya.. Shida ndugu yangu DeepPond bado ana "akili za nyege" nusura ampoteze wife wake, watoto wawe yatima kisa akili za nyege, ukimuuliza kaanza kuzichakata lini, atakwambia kitambo, lakini bado zinampeleka mbio kama kaanza leo.
 
Hahaa.. [emoji23], umefanya nicheke kwa nguvu, ni haki yangu kujituliza kwa sasa, hayo mambo nishapitia, kidhati kabisa kuna muda namshukuru mungu, kwa hapa nilipofikia, ni kama teja anapomshukuru mungu kuacha ungaa, honestly nimezichakata saaana, nikisema saaana sijui unaelewa, ila ikafika pointi nikajiuliza maswali kadhaa, nikawa nahitaji vitu kadhaa, nikaona sina budi kutuliza boli, nikitaka nitaoa wa nyongeza. Kuna siku nilikamata karatasi nikawa naandika wale ninaowakumbuka kwa haraka haraka, astghfirullah, ni inatisha. Nishakutana na mijini, kitandani mnatombana kama mpo mashindanoni..
Huu uzi(mama kiduku asiuone) [emoji23] [emoji86]

Ila kwa starehe za kuchakata tu, nimechakata mnoo enzi zangu, 3some zisizo na idadi, hawa moko moko ndio usiseme so mimi sioni jipya.. Shida ndugu yangu DeepPond bado ana "akili za nyege" nusura ampoteze wife wake, watoto wawe yatima kisa akili za nyege, ukimuuliza kaanza kuzichakata lini, atakwambia kitambo, lakini bado zinampeleka mbio kama kaanza leo.
Uwii shetan mstaaafuuu kumbee
[emoji15][emoji15]
 
Lol sasa kwann umeoa km unajibana km msela tuu? We uko na ke bado ulale na ugwaduu? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huwezi kunielewa bibie..

Sasa ndio ashachoka nimfanyaje, kifupi huyu haniwezi so naenda nae hivyo hivyo, katika mahaba lazima tuoneane na huruma, pumzi imekata, akitulia atanipoza tena, sasa kumuoa ndio iwe kigezo, nimfanye mtoto wa watu kesho aende anatembea kama bata😂
 
Mungu fundi saana [emoji119], alijuwa kutupa kiburudisho.

Lakini hata nyie ukuni unawakosha saana, sema ndio hivyo tu, imeumbwa hivyo sisi lazima tuwahangaikie nyinyi, ila huwa tunawaona jinsi ukuni unavyowakolea. [emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]ukuni kibokoo
 
Huwezi kunielewa bibie..

Sasa ndio ashachoka nimfanyaje, kifupi huyu haniwezi so naenda nae hivyo hivyo, katika mahaba lazima tuoneane na huruma, pumzi imekata, akitulia atanipoza tena, sasa kumuoa ndio iwe kigezo, nimfanye mtoto wa watu kesho aende anatembea kama bata[emoji23]
Ndo akafanye mazoez ya pumzii
Inahusu kulaza mme na ugwadu?
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]ukuni kibokoo
Huwa tunawaona mnavyouma 💋 lipsi kwa utamu, mnavyolalama, mnavyotukumbatia kwa nguvu kama ruba, mnavyozivuruga vuriga shuka pale, mkiwa mpo kileleni mwa mlima Kilimanjaro, huwa tunaenjoy mkiwa katika state ile. 😂
 
Ndo akafanye mazoez ya pumzii
Inahusu kulaza mme na ugwadu?
Sina tabu nae, mwali wangu naenda nae kidogo kidogo, kwa hapa alipofikia nashukuru, mwaka huu hauishi nae atakuwa jini mwenzangu, ikipigwa mechi ni mvurugano, songombi go la kaboka mchizi.
 
Huwa tunawaona mnavyouma [emoji182] lipsi kwa utamu, mnavyolalama, mnavyotukumbatia kwa nguvu kama ruba, mnavyozivuruga vuriga shuka pale, mkiwa mpo kileleni mwa mlima Kilimanjaro, huwa tunaenjoy mkiwa katika state ile. [emoji23]
Hehehe hapo sasa unajitia genyee buree
 
Sina tabu nae, mwali wangu naenda nae kidogo kidogo, kwa hapa alipofikia nashukuru, mwaka huu hauishi nae atakuwa jini mwenzangu, ikipigwa mechi ni mvurugano, songombi go la kaboka mchizi.
Hahaha atakuwa mwali kigego sio
 
Back
Top Bottom