Mme wangu kanizalisha mitoto myeusi

Mme wangu kanizalisha mitoto myeusi

3824680-3x2-940x627.jpg images (1).jpg images.jpgimages.jpg​

Hawa mastaa wawili Jay Z na Beyonce, pamoja na sura nzuri aliyo nayo Beyonce, mtoto aliyezaliwa hajaendana na sura ya mamake, ameelekea zaidi kwenye taswira ya babake.

Ingekuwa kuchagua mtoto wa kuzaliwa aweje na sura gani wengi wangeweza, lakini Mungu ametuwekea wigo kutovukia huko, ila tu apendavyo yeye Muumba ndivyo itakavyokuwa, tupokee tu zawadi anayotujali.

Nadhani tatizo la huyo mama si kupata mtoto wa sura anayotazamia labda ni hoja ya kukutaka kufanya ngono tu na hivyo anatafuta hoja ya kukupata. Uwe mwangalifu, kama anachotaka ni kupata mtoto maana yake kufanya ngono bila kinga na huna hakika na usalama wake, asije akakugawia masurufu ya njani kuelekea ahera kabla ya wakati wako.
 
yule binti aliyejizolea tuzo ya Oscar kwa filamu ile ya what what sijui slave hivi ana rangi gani?

t ena me nilipigwa na butwaa kuona watu alioshndanishwa nao nakawashnda ndipo nkaamini kumbe hata weusi tunaweza... Tatzo hatujkubali huyo mama anataka watoto wa fashion kama baba yao mbaya na yeye alimpenda bhasi aamin na watoto wake watapendwa pia mfano mzuri waangalie viongoz wetu wa serkal na vyama vya siasa wengi wao wanatisha ukikutana nao ucku unaweza ukabadil njia ukikimbia huku ukpga mayowe... Inabid tuheshimu kaz ya mungu
na kla kiumbe kimeletwa dunian kna jukumu lake mungu kakileta kuyatekeleza ...
Je angezaliwa na rang ya hao watoto<yan yy angekuwa kama mtoto wake> angejinyonga ? Nauliza tena angejnyongaa?
 
Naunga nawe
watu wanahaha na visa tele vipo hapa jf na mitaani watu wanafuta sana watoto hawapati
Ukisema mweusi yupo atakaempenda
na hata mfupi ni hivyo hivyo

Huyu dada mnaemzungumzia hapa ni yupi? mbona mnaficha ficha ambavyo si vya kuficha? Mtajeni tumjue
 
Daah aisee ndio maana walitoa takwimu kuwa kati ya watoto 5 mmoja ni wa kubambikiwa,,,nyie w/wake nyie Aagghhhghh
 
Angalizo kwa all ladies and Moms.
Before you open your heart to someone please do take time( I say take time again) to know and understand that person.

Imagine huyy mdada anaye zungumzwa hapa kama anasoma uzi huu ni atakuwa depressed kiasi gani?!!!
 
Huyu dada mnaemzungumzia hapa ni yupi? mbona mnaficha ficha ambavyo si vya kuficha? Mtajeni tumjue

Mkuu hakuna kilichofichwa michango yetu imeegamia kwa mleta mada hasa alipoombwa kuzaa na mke wa watu japo mtoto mmoja maana alionao ni weusi. Kuhusu kumtaja jina nadhani mleta mada ana nafasi nzuri maaana kasema kuna benki anafanya kazi.
 

Mkuu hakuna kilichofichwa michango yetu imeegamia kwa mleta mada hasa alipoombwa kuzaa na mke wa watu japo mtoto mmoja maana alionao ni weusi. Kuhusu kumtaja jina nadhani mleta mada ana nafasi nzuri maaana kasema kuna benki anafanya kazi.

Nataka kumjua dada blogger anaeficha mtoto wk! Sio huyo mama wa bank
 
Watu wamechanganykiwa kama anawasema hivyo hao watoto sijui kama kuna upendo hapo kukichukia kiumbe kilicho kaa tumboni mwake miezi tisa na kunyonya maziwa yake ni tatzizo kubwa sema yeye hajui
 
Kwani wajomba zake ni weupe,yawezekana huo weusi anouona yeye unatoka upande wake mwenyewe,dah some women jamani,hii ni too much sasa,yaani mtoto wako anaweza kuwa mbaya!mimi ni mweusi ti!! halafu ugly na watoto wangu tumefanana ile mbaya lakini nawaonaje wazuri nasitamani hata mtoto wa mtu changu ndio kila kitu.
 
Mume ameshastaafu yeye bado anataka watoto?
Haya kazi ni kwako, pengine anatafuta wakuendelea kumtunza.
 
Kama amediriki kuwaita mitoto myeusi...
Je watoto wakifanya kosa au kutotimiza jukumu fulan ...
Matusi yake kwa watoto nafikir yatakuwa yale ya tani 10 tena meusiiiiiiii tiiiiiiiii.
 
Wengine wanatafuta watoto yeye anasema mitoto myeusi. Jamani binadamu tuna mambo!
 
Huyo dada kama kasoma hakuelimika hata kidogo. Biology ya kawaida ya kidato cha nne, angeelewa kuwa mtoto ni tunda kati yake na mumewe. Kama watoto ni weusi basi hata yeye kachangia. Asije akadhani mkorogo unarithishwa! Ni sawa na mwanaume kumlaumu mwanamke kuzaa watoto wote wa kike wakati kisayansi mwenye kuamua jinsi ya watoto ni mwanaume! Mwanamke ana mbegu za aina moja YY. Mwanaume ni XY. Wakati viini vinaungana, mwanaume akitoa Y basi anakuwa mtoto wa kike na akitoa X anakuwa wa kiume.

La pili na kubwa zaidi ni hiyo kasumba ya mtu mweusi kuchukia weusi. Inaonyesha jinsi dada huyo alivyo na fikra potufu na hajithamini hata kidogo. Kuoa wa aina hiyo ni majanga!

Mwanamke ako na YY chromosomes!! hii ni mpya!!
 
Back
Top Bottom