Mme wangu kanizalisha mitoto myeusi

Mme wangu kanizalisha mitoto myeusi

Weupe ni dili asikuambie mtu,
Japo huyu mama kakosea kuwakashifu wanae..

Ila kubali usikubali weupe dili wanajf,
Hasa kwa wanawake,ila kwetu sisi wanaume so kivile hata ukiwa mweusi pesa itakusaidiaa...


Hahahahaha
Najivunia kuwa mweupe
 
Mwanamke tahira kweli huyu...kilichomfanya aolewe na mwanaume mweusi nini? kama alitaka watoto weupe angeenda kwa waarabu huko aalaaa...
Na wewe kaka kweli unamatatizo, jitu linakuambia hivyo bado unamsikiliza tu!!! unadhani kwako atafanya badiliko gani?
Yani huyo mmama Mungu amtandike fimboo ya uzee wake vipodozi vigome arudie rangi yake...
 
na ni kweli kabisa ila ndo imeshatoka tena saa hizi huwa anakumbushia tu.

ooooh!! kumbe ushamaliza sasa anataka mkumbushie tena?? cdhani km kweli aliyasema hayo maana mama kwa mwanae hata aweje he/she remains the best to her, ww una lako jambo mayb ndie unayetaka ukupe mtoto maana unavyomsifia ni dhahiri kuwa umekolea.
 
Ana mtindio huyo mama!
Kutwa kutangaza wanapenda wanaume warefu weusi,watoto wakifanana na baba zao mnawananga!!
Yaani ananung'unika hana kiatu wakati kuna wasio na miguu?
Mungu hayuko likizo.
 
Ama kweli tutasikia mengi nyakati hizi, sasa kaka angu huyo mama si angetafuta mwarabu kabisa ili kukata mzizi wa fitina halafu mbona kachelewa hivyo kufanya maamuzi mtu ana 40+ ndo anakumbuka ana watoto wenye rangi asiyoitaka. Halafu wakati anaolewa na huyo bwana kwani hakumuona kuwa ni black? Hii inafundisha kuwa kabla ya kufanya maamuzi ya kuolewa au kuoa fanya tathmini ya kutosha ili usije kujilaumu baadae. Bado nashangaa pamoja na uzuri wote huo hakuweza kufanya maamuzi angali hajaolewa mimi nahisi ana lake jambo tu kwani hana sababu ya msingi huenda kaona umetulia sasa anatafuta sababu za kukuingiza dhambini kama ujuavyo ulimi wa mwanamke...........jinsi ulivyo na urimbo wa kunasa mawindo.

ni kweli kabisa mkuu inaonekana anaweza jilaumu kwa vingi, mfano kuolewa na mtu kamzidi umri sana, na pia watu wengine kuona mwanaume kuwa na pesa ndio mwisho wa matatizo.
 
nipe contact zake nimpe mbegu ya ukweli,maana mi nafyatua watoto wa ukweli balaa
 
kwani huyu mama hakumuona mume wake tangia mapema kabla ya kuoana? yawezekana kuna sababu zaidi ya hiyo ya kishetani, upande wa pili anasema mume wake kastaafu, sasa kama huyu mume kastaafu ina maana ni mzee, na kama ni mzee hata huyu dada pia ni mzee hivyo yawezekana yupo kwenye menopause. Chukulia kama wamepishana na miaka kumi mfano, huyu mzee kwa sheria za TZ kustaafu ni miaka 60, kama vivyo ndivyo basi huyu mama atakuwa na miaka 50. (total menopause - unless for few cases). Lakini kama huyu mume alioa kabinti kadogo akiwa mtu mzima hapa ni wazi kuwa huyu binti hakumpenda bali alipenda pesa yake, na sasa hamtaki kwa sababu kile alichokipenda yaani pesa hakipo, ndiyo maana anaforce kuchepuka kifidhuli hivyo.

mkuu ni kweli kabisa inaonekana wana gepu kubwa sana la umri na nashawishika kusema pengine huyu mama anaona mme wake sio tena in term of sex. cha kushangaza mme amestaafu then unataka motto!
 
umetunga. hakuna mama wakuwasema vibaya watoto wake. labda hakushika mimba miezi tisa na uchungu hakusikia. acha maneno ya mitaani.

mkuu wengine sio watu wa kupost thread kila baada ya nusu saa I live my life watu wa namna yako hawawezi kukosekana na mimi sio type ya kutafuta umaarufu na mademu JF I have mine already. we are here to share what is happening in our life ili kujifunza na kusaidiana.
 
mkuu Tuko ni kweli ila si unajua watoto wa kichaga naturally ni warembo. ila amesha kuwa aged kiasi maana hakosi 45years

Huyo alitaka kutembea na wewe tu, kwa umri huo angezaa taahira kabisa. Sasa sijui angesemaje sasa.
 
una uhakika hayumo humu jukwaani? Kama akiisoma hii post unadhani atajisikiaje? Wewe ni mmbea mkuu , kama alikumind ww ungemfichia siri tu hata kama ulimtolea nje. Huo ndio utu uzima, othewise utoto haujakutoka.

mkuu nimeiandika kiutu uzima sana ni watu wengi sana wanawaomba watu wazae nao. sijataja sehemu yoyote ambayo anaweza sema ni mimi. lengo hapa sio umbea na huwezi onyesha huo umbea upo wapi.
 
mkuu ni kweli kabisa inaonekana wana gepu kubwa sana la umri na nashawishika kusema pengine huyu mama anaona mme wake sio tena in term of sex. cha kushangaza mme amestaafu then unataka motto!

Mwanaume kwa kawaida ukiondoa magonjwa huwa yuko sexually active mpaka kwenye late 70s huko. So hapa tunajitahidi kumhukumu huyo mdada nasi ku troubleshoot sababu za mdada kukutaka.

Inawezekana kabisa huyo Baba bado yupo sexually active. Kuna factors nyingi sana zinazochangia ku kuua ile love flame. Wana ndoa wanajua hili. Tena kama ndoa yako ina miaka zaidi ya ishirini.

Hatujui social status zao, hilo linaweza kuwa mojawapo ya chanzo. Huenda binti aliolewa akiwa bado kinda kabisa hajui chochote (Zamani wadada walikuwa wanaolewa ile kamaliza Form Four tu. Kabla hata majibu hayajatoka)

Sasa huyu hakuwahi hata ku enjoy dating. Katoka kwao kinda kaingia kuanza familia. Unasema anasoma sasa. Hii ni uthibitisho kuwa amejiendeleza kielimu baada ya kumaliza kuzaa na pengine kukuza. Sasa pengine ana position nzuri kazini. Ana pesa yake anajimudu na mumewe amestaafu.

Anataka naye aenjoy kama wadada wengine wa mujini. Hatuna hakika ktk hiyo ndoa yake kama haina makovu! Wadada wengi ambao waliingia kwenye ndoa bila kusimama wenyewe, wengi wamenyanyasika sana. Waliopo humu ni mashahidi.

Hivyo huyu mdada inawezekana ana hasira na hiyo marriage. Pengine halikuwa chaguo lake. Ni wazazi walikubaliana tu yeye akaozeshwa.

Watu wengi tuna regrets ktk maisha yetu. Na kuonyesha hizo regrets si lazima ufungue kinywa kusema.

Kama unabisha hili fuatilia hiyo ndoa kama haitakuwa na watoto nje...
 
jiulize wewe ni wa ngapi kuambiwa hayo?

unazaaje na mke wa tu, tena mumewe kastaafu??

unafikiaje kuongea na mke wa mtu mambo hayo??

and then unakuja public kabisa?
mkuu inabidi uwaze na kusoma vizuri. kwani wewe ukitongoza/ukitongozwa huwa umejifungia ndani ya gunia? hujawa kumsikiliza au kusikilizwa wakati unatongoza? mbona watu wengine mnakuwa wanafiki hivi?
 
Back
Top Bottom