Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Kwanini kama unayajua haya yote hukumwambia mkuu? Kwani unanufaika na nini akiumbuka?
 
Pale ambapo baba anafuatilia kuanzia watoto kuanzia wakila chakula, unawashia matumbo kama wameshiba mara unanusa wakijamba, wakinya mavi unakwenda kuangalia wamekunya mavi ya rangi gani unaweza kuonekana una matatizo ya akili.
 
Beijing may have been blocking WhatsApp in mainland China

Juzi wakati majaji wanaapishwa pale Ikulu tulisikia rais akilalamikia matumizi mabaya ya mitandao ya kijamii.

Rais akaenda mbali zaidi na kusema hadhani kama China kuna gugo au wasapu,akimaanisha maendeleo yanasababishwa na kutokuwepo mitandao hiyo.

Mimi tunaendana sana na Magufuli,hatupendi kusafiri nje kwa sababu inapoteza hela. Lakini tumetofautiana jambo moja,mwenzangu licha ya kutokusafiri nje anajua mambo mengi ya nje wakati mimi nipo giza.

Leo ukiniambia pale Kampala hakuna gugo itabidi nikubali tu,maana naisikia kwenye vyombo tu. Sasa wajuzi mtuambie hali ikoje huko China,kama kweli hawana gugo wanaishije?

Halafu hawa watu wanaosafiri nje ili kumletea habari za nje Mh.Rais mleteeni habari za uhakika ili kupunguza kudhani
 
Yule mtu ni mgonjwa ila wengi wetu tunamchukulia poa siku kikipanda atafanya kitu cha ajabu sana.
 
Kama anataka kuwaiga China basi tuwaige pia na kwenye kuchapa risasi wezi na mafisadi. Yeye na wenzake wengi ndani ya Serikali, wastaafu na Bungeni wangeshachapwa risasi miaka mingi iliyopita.
 
Google, Facebook, snapchat na and mingine mingi banned in China ila Gmail inafanya kazi na wachache kwa sana wanaweza kutumia whatsapp kwa VPN unaweza ku Google mwenyewe
Mbona kuna raia wapo China Huwa wanapost.picha fb Huwa wanafanyaje?
 
Mzee vp anataka turudi gizani zama za mawe ili aendelee kupiga mpunga bila kuulizwa! Atueleze tu hiyo 1.5T ya wavuja jasho imeenda wapi?!
 
Muilizeni huyo mzee anaijua vpn?
Ama anajichosha tu.. Miaka inaenda mbio na yy sio rais wa maisha..
Akomae na mambo ya maana akianza kupambana na watsapp siku zote binadamu haezi kukosa solution
 
Huyu mzee anahamini mitandao inachelewesha maendeleo baadae atasema Bunge linachelewesha maendeleo baadae mahakama sasa mtu kama anahamini Upinzani unachelewesha maendeleo utamchukuliaje uyo mtu
 
Ziko banned ila unaweza zi access via vpn lakini hainaanishi kwamba hawana mbadara wake, wana mbadara wake kwa wechat, weibo n.k
Wachina uwa wanaban technology za west wanatengeneza mbadara wake hata uber china walianzisha mbadara wake.
Kwahiyo mkulu yeye anatamani zifungwe kabisa wakati hakuna mbadara wa hizo apps hapa Tanzania
Aombewe, Lack of exposure imtoke
 
Kifupi google apps hazifanyi kazi china

Ila wao wanadata base yao na kudevelop alternative apps zote na search engine yao (Baidu)

Mafano youtube wao yao inaitwa youku,
Wao wanajianda kuwa superpower lazima waweze kuwa na ushawishi ktk sehem zote muhim kama ilivyo marekan sasa.
Acha kudanganya umma mkuu,hakuna apps isiyofanya kazi China, mimi nimeishi China zaidi ya miaka 10 apps zote zinafanya kazi iwe FACEBOOK, WHATSAAP, YOUTUBE, INSTAGRAM n.k LAKINI FACEBOOK, INSTAGRAM, YOUTUBE MPAKA UTUMIE VPN (VIRTUAL PRIVATE NETWORK). Sambamba na hili, Wachina bado wana mitandao yao ya kijamii mfano ni WEIBO, WECHAT,QQ,YOUKU n.k Kama hamna uhakika na mnacho kisema kaeni Kimya tu kuliko kuhabarisha UONGO UONGO tu.
 
Namshangaa mtu kuamini tu story za kuambiwa badala ya kuchanganya na za kwake. Kwani toka aapishwe kushika kaya aliwahi kufika huko china, amerika au ulaya?
 
Kifupi google apps hazifanyi kazi china

Ila wao wanadata base yao na kudevelop alternative apps zote na search engine yao (Baidu)

Mafano youtube wao yao inaitwa youku,
Wao wanajianda kuwa superpower lazima waweze kuwa na ushawishi ktk sehem zote muhim kama ilivyo marekan sasa.
Kwaiyo wasingekuwa na mlengo huo wa kuwa superpower huenda nao wangekuwa wanatumia kama hizi zetu(social networks)? Kama ni hivyo basi hakuna haja ya kufungia wala ku disturb hii tulionayo kwa sababu hatuna alternatives. Afu suala la mitandao kuhusiana na report ya CAG linaingiaje wakati kinachotafutwa hakijathibitishwa kilipo?(kutothibishwa ndo kumepelea kuenea kwa hiki kinachoitwa uongo). Ku disturb mitandao itakuwa ni kuwaonea wananchi tu kwa sababu kama waliosema kuhusu iyo 1.5Tr wapo (akina Zito) na wamesema wapo tayari hata kwenda mahakamani kutolea maelezo kile wanachokiongea sasa si waanze na hao kwanza? By the way kwenye hii report kutakuwa na shida sehemu, si bure. Maana sijaona hata mmoja anaye hit point.
 
Leo nimegundua watanzania wegi humu Jf niwafanyabishara China au wana ishi China au wana ndugu, kumbe vyuma avija kaaza kwa baadhi kwasababu nauli ya China sio chini ya $1200
 
Back
Top Bottom