Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Hata mm nina ndugu china wengi tu wanatumia whatsap ila mmoja humu kasema mpaka uweke VPN mkuu VPN ni virtual private network. Yaan ni likitu ambalo lipo ila halipo ni la kufikirika ndo maana ukiwa na vpn mtu hawezi kukutrack na kukupata. Nafikiri mmenielewa, kwa wale tulosoma ethical hacking tunaijua vizuri hii maneno. Hata ukibrowse deep web lazima utumie vpn
 
Kifupi google apps hazifanyi kazi china

Ila wao wanadata base yao na kudevelop alternative apps zote na search engine yao (Baidu)

Mafano youtube wao yao inaitwa youku,
Wao wanajianda kuwa superpower lazima waweze kuwa na ushawishi ktk sehem zote muhim kama ilivyo marekan sasa.
1. Huo mbadala huko uchina content zinakuwa za kichina tu au mpaka misambwanda ya rahatupika inapatikana?
2. Nao wanalipia kama huku?
 
Ziko banned ila unaweza zi access via vpn lakini hainaanishi kwamba hawana mbadara wake, wana mbadara wake kwa wechat, weibo n.k
Wachina uwa wanaban technology za west wanatengeneza mbadara wake hata uber china walianzisha mbadara wake.
Kwahiyo mkulu yeye anatamani zifungwe kabisa wakati hakuna mbadara wa hizo apps hapa Tanzania
Mbadala wake si huo wa China? Tutumie technology ya China. Kwani tunalazimishwa kutumia technology ya west?
 
Hapo ndipo utakapogundua tuna JITU JINGA sana. China hawatumii GOOGLE, FACEBOOK wala WhatsApp siyo kwa sababu eti Watu wanaIKOSOA serikali na kuambiwa ukweli mpaka inakasirika, SABABU kubwa ya kufunga mitandao hiyo ni ZA KIBIASHARA, Kulinda na kuwaWEZESHA wagunduzi wao wa ndani ili wanufaike kiuchumi, ndio maana

Hawana Google ila wana BAIDU, www.baidu.com inayomilikiwa na mchina na ni TAJIRI MKUBWA

Hawana Facebook ila wana TENCENT

Sasa JIWE linafikiri CHINA na wao lengo lao ni kama kutaka wafanye kila mtu MSUKULE kama POLE POLE
Hapa ndyo naiona faida ya m2 kusafiri...we need to know the world in and out interns of culture,education systems,economy and technology at large!
 
Mbadala wake si huo wa China? Tutumie technology ya China. Kwani tunalazimishwa kutumia technology ya west?
Kizuri chajiuza kibaya cha jitembeza watu wamechagua kutumia app za west, japo hizo qq, wechat na weibo zipo ukitaka unatumia lakini watu wamechagua kutumia whatsapp youtube n.k
Sasa kuhama west ukaelekea china kuna tofauti gani?
Nilidhani una suggest tutengeneze ya kwetu
 
Acha kudanganya umma mkuu,hakuna apps isiyofanya kazi China, mimi nimeishi China zaidi ya miaka 10 apps zote zinafanya kazi iwe FACEBOOK, WHATSAAP, YOUTUBE, INSTAGRAM n.k LAKINI FACEBOOK, INSTAGRAM, YOUTUBE MPAKA UTUMIE VPN (VIRTUAL PRIVATE NETWORK). Sambamba na hili, Wachina bado wana mitandao yao ya kijamii mfano ni WEIBO, WECHAT,QQ,YOUKU n.k Kama hamna uhakika na mnacho kisema kaeni Kimya tu kuliko kuhabarisha UONGO UONGO tu.
Thanks Bro'
 
Tatizo hili famfa linafikiri labda eti China wameweka barrier kwa mitandao ya kijamii sababu ya watu kuitukana serikali na wakati sababu kuu za msingi huko China ni za kiusalama wa taifa dhidi ya maadui wa kigeni. Jamaa shamba kweli lilee nasema kila siku lile uwezo wake ni wakuongoza kijiji kisichozidi watu 200 na wala sio taifa lenye watu zaidi ya 50m
 
Ziko banned ila unaweza zi access via vpn lakini hainaanishi kwamba hawana mbadara wake, wana mbadara wake kwa wechat, weibo n.k
Wachina uwa wanaban technology za west wanatengeneza mbadara wake hata uber china walianzisha mbadara wake.
Kwahiyo mkulu yeye anatamani zifungwe kabisa wakati hakuna mbadara wa hizo apps hapa Tanzania
Ok, if that is the case, wanaangalia habari za china tu na urusi na cuba maana hawataki western influence. Lkn wachina wamejaa universities za usa na western capitalist countries. How do they access scientific information of the west?
 
Huyo mtoto wa kichina ndio supplier wako?..umeficha chini ukasahau namba ya juu ni sawa na ya chini!..
Hahaha! Kweli mkuu, hao ma suplier wa China wahuni tu wanaweka picha za warembo. Ni mwanaume huyo.
 
hata kama hakuna kweli,kama vitu wasivyokuwa navyo lazma na sisi tusiwe navyo basi na walivyo navyo vyote nasisi tuvidai huyu bwana atupatie
 
Exposure ni muhimu sana kwa maisha ya binadamu; ndiyo maana nalipa 9.5m kwa mtoto wangu kwa elimu yake najua nachokifanya.
 
Cc huku tunamwita panga la shaba . kumbe panga la shaba anajaribu kutudanganya wakati hata hapa TUMBATU hajawai fika atuache cc tujimwage ikiwa toka nimezaliwa sijawahi ona hata gari mbali na picha lakini nimemiliki simu ya whatsapp niliyopewa na mjombaangu kuli bandarini unguja.
 
Hahaha! Kweli mkuu, hao ma suplier wa China wahuni tu wanaweka picha za warembo. Ni mwanaume huyo.
[emoji23][emoji23] kuna wajinga watakuwa wameingiza hiyo namba whatsapp hawakosekanagi!
 
Back
Top Bottom