Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Hili jitu huwa linaropoka utafikri limekatwa kichwa!! China WhatsApp ipo mimi huwa nawasiliana na Wachina wauza vifaa vya ujenzi kwa WhatsApp,, pia kuna wapwa zangu wanasoma huko huwa tunawasiliana kwa WhatsApp pamoja na Facebook! Sasa mropokaji sijui kaambiwa na nani!! Jamaa mwongo sana huyu kama Muhongo!! Kipilipili hebu njoo huku utusaidie huyu mzee anataka kuingiza watu chaka!!
 
Acha kudanganya umma mkuu,hakuna apps isiyofanya kazi China, mimi nimeishi China zaidi ya miaka 10 apps zote zinafanya kazi iwe FACEBOOK, WHATSAAP, YOUTUBE, INSTAGRAM n.k LAKINI FACEBOOK, INSTAGRAM, YOUTUBE MPAKA UTUMIE VPN (VIRTUAL PRIVATE NETWORK). Sambamba na hili, Wachina bado wana mitandao yao ya kijamii mfano ni WEIBO, WECHAT,QQ,YOUKU n.k Kama hamna uhakika na mnacho kisema kaeni Kimya tu kuliko kuhabarisha UONGO UONGO tu.

Kwanin utumie VPN?
Basi punguza kujua sana, utakuwa sahih zaid kuliko ukiwa unajua sana
Maana hata kama unajibu sahihi unalikataa na kulikubali
Unapoteza direction yako
 
Halaf google anaionea bure tu maana ni "search engine" tu wala haina shida na mtu, kaz yake ni kuiuliza na kukujib...sasa kama ukiifungia google si kuna search engine zngne kama yahoo, ask.com, bing, duckduck.com na zngne nying. Kuhusu whatsapp ukiifungia wanadam watatafuta namna nyingne ya kuwasiliana tu. So nadhan mkuu has do think deeply on this.
 
Hiyo number ya china
Screenshot_2018-04-21-16-49-44.jpg
 
Mzeee muongo sana wao china wamamitandao ya kwao kama wee chati
 
Mimi naishi China, mitandao yote ya kimagharibi imepigwa marufuku na baadhi ya majimbo sheria ni kali sana ukikutwa unatumia hiyo mitandao, mitandao ya kijamii kama whatsapp, facebook, instagram, twitter n.k hawatumii google, you tube n.k ingawa hii mitandao unaweza kuitumia vizuri tu kama una VPN au Psiphon kweny simu yako na mara nying kukiwa na vikao vikubwa vya chama hata VPN na Psiphon inakuwa shida kutumia,inakuwa kubahatatisha tu.Wao wametengeneza mitandao mbadala kama wachangiaji wengine walivyosema hapo juu, QQ, Weibo ,We chat, Alipay, Taobao n.k nyingi unaweza kuchat na kuwasiliana na mtu, kulipa bill , kununua bidhaa n.k.
 
Juzi wakati majaji wanaapishwa pale Ikulu tulisikia rais akilalamikia matumizi mabaya ya mitandao ya kijamii.

Rais akaenda mbali zaidi na kusema hadhani kama China kuna gugo au wasapu,akimaanisha maendeleo yanasababishwa na kutokuwepo mitandao hiyo.

Mimi tunaendana sana na Magufuli,hatupendi kusafiri nje kwa sababu inapoteza hela. Lakini tumetofautiana jambo moja,mwenzangu licha ya kutokusafiri nje anajua mambo mengi ya nje wakati mimi nipo giza.

Leo ukiniambia pale Kampala hakuna gugo itabidi nikubali tu,maana naisikia kwenye vyombo tu. Sasa wajuzi mtuambie hali ikoje huko China,kama kweli hawana gugo wanaishije?

Halafu hawa watu wanaosafiri nje ili kumletea habari za nje Mh.Rais mleteeni habari za uhakika ili kupunguza kudhani

Hizo ni kweli hazipo ila kuna wechat na weibo kama search engine

Ninyi muendekezeni huyo jiwe wenu mutaona balaa lake baadae
 
Juzi wakati majaji wanaapishwa pale Ikulu tulisikia rais akilalamikia matumizi mabaya ya mitandao ya kijamii.

Rais akaenda mbali zaidi na kusema hadhani kama China kuna gugo au wasapu,akimaanisha maendeleo yanasababishwa na kutokuwepo mitandao hiyo.

Mimi tunaendana sana na Magufuli,hatupendi kusafiri nje kwa sababu inapoteza hela. Lakini tumetofautiana jambo moja,mwenzangu licha ya kutokusafiri nje anajua mambo mengi ya nje wakati mimi nipo giza.

Leo ukiniambia pale Kampala hakuna gugo itabidi nikubali tu,maana naisikia kwenye vyombo tu. Sasa wajuzi mtuambie hali ikoje huko China,kama kweli hawana gugo wanaishije?

Halafu hawa watu wanaosafiri nje ili kumletea habari za nje Mh.Rais mleteeni habari za uhakika ili kupunguza kudhani
Zipo kupitia VPN, ila China wanayo mitandao yao kama ilivo Korea kaskazin,lengo ni kuipromote mitandao yao,na sio ya kutoka west.Mitandao inakuza maendeleo na sio kikwazo cha maendeleo,ila ni kikwazo kwa wasiopenda maendeleo wakiwemo mchwa na miungu watu kuumbua siri zao
 
Juzi wakati majaji wanaapishwa pale Ikulu tulisikia rais akilalamikia matumizi mabaya ya mitandao ya kijamii.

Rais akaenda mbali zaidi na kusema hadhani kama China kuna gugo au wasapu,akimaanisha maendeleo yanasababishwa na kutokuwepo mitandao hiyo.

Mimi tunaendana sana na Magufuli,hatupendi kusafiri nje kwa sababu inapoteza hela. Lakini tumetofautiana jambo moja,mwenzangu licha ya kutokusafiri nje anajua mambo mengi ya nje wakati mimi nipo giza.

Leo ukiniambia pale Kampala hakuna gugo itabidi nikubali tu,maana naisikia kwenye vyombo tu. Sasa wajuzi mtuambie hali ikoje huko China,kama kweli hawana gugo wanaishije?

Halafu hawa watu wanaosafiri nje ili kumletea habari za nje Mh.Rais mleteeni habari za uhakika ili kupunguza kudhani
Ni lini umeanza kuwaamini wanasiasa wa chama chawala!?
 
Whatsapp ipo,google,fb na insta ndo wamebloku ila ukiweka vpn unateleza tu kama kawa
 
Faza angeiga tabia ya Mkwere kupotezea ingemsaidia sana!

Jana aliempandisha Mizuka ya kuongea Mzee wetu Ni Yule Paparaza Greyson!

Yule 'zaifu' toka Msoga alikuwa kwenye Kuapishana Ni mwendo wa Kamera Na mapicha baada ya Viapo mnaenda kwenye cock tail then mnasambaa!
Msukuma analisha watu korosho, sambusa na juisi ikulu.
 
Hivi noncense ni za wamarekani and vipo specifically kuendeza culture zao za kishenzi. Pia kuendelea kuitawala dunia. So wachina , korea kaskazini hawataki ujinga
 
Vipi kuhusu sisi tushapata mbadala? Au tuki ikotro ndo basi
Hatuna access ya kucontrol kisicho chetu hatuna sever za mitandao hio.MTU anaweza akatumia line ya nje ya nchi na akawa online au akaanzisha group lake online akatupia vitu tu.Mambo ya kurudishana stone age,kwenye u primitive hayawezekani kuna apps nyingi za kuaccess network zikiwemo VPN,wao wacontrol chadema ndo wanayoiweza vingine watakuwa wanakimbiza upepo, hawawezi kuzuia dunia isizunguke.
 
Back
Top Bottom