Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Unaweza kutumia whatsapp kama umeidownload nje ya nchi hiyo.

Ila ukiwa China huwezi kudownload whatsapp and the so applications za Google.

Wana applications zao zinazoruhusiwa
 
Wanazo ila through vpn kwa kuwa walizi ban kuepuka kuingiliwa mambo yao na western country...
Wao wana mbadala wa kila kitu ila si hatuna hata mbadala wa toothpick industry...
Vipi kuhusu sisi tushapata mbadala? Au tuki ikotro ndo basi
 
Makelele yote ya nini kila siku, wafunge tu Internet wafurahi
 
Kama hataki mitandao ya kijamii katika karne hii ya leo, Mwambieni atuachie Nchi yetu, Ahame kabisaa,vinginevyo tutamuumbua
 
Ziko banned ila unaweza zi access via vpn lakini hainaanishi kwamba hawana mbadara wake, wana mbadara wake kwa wechat, weibo n.k
Wachina uwa wanaban technology za west wanatengeneza mbadara wake hata uber china walianzisha mbadara wake.
Kwahiyo mkulu yeye anatamani zifungwe kabisa wakati hakuna mbadara wa hizo apps hapa Tanzania
Hapo ndipo utakapogundua tuna JITU JINGA sana. China hawatumii GOOGLE, FACEBOOK wala WhatsApp siyo kwa sababu eti Watu wanaIKOSOA serikali na kuambiwa ukweli mpaka inakasirika, SABABU kubwa ya kufunga mitandao hiyo ni ZA KIBIASHARA, Kulinda na kuwaWEZESHA wagunduzi wao wa ndani ili wanufaike kiuchumi, ndio maana

Hawana Google ila wana BAIDU, www.baidu.com inayomilikiwa na mchina na ni TAJIRI MKUBWA

Hawana Facebook ila wana TENCENT

Sasa JIWE linafikiri CHINA na wao lengo lao ni kama kutaka wafanye kila mtu MSUKULE kama POLE POLE
 
Jana nimechati na demu kaenda china kufunga mzigo
 
Wasukuma ndo wanaongoza kwa ushamba hapa Tanzania,juzi kati kaiga misemo ya waswahili kaishia kuchapia eti"wataula wa chunya" badala ya"wataula wachuya"
Hivi na wewe unaamini ni SUKUMA lile ?

- Hakuna Msukuma mwenye ROHO MBAYA Vile
 
Back
Top Bottom