Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Mliowahi kufika China, ni kweli hakuna Google wala WhatsApp?!

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,614
Reaction score
140,087
Juzi wakati majaji wanaapishwa pale Ikulu tulisikia rais akilalamikia matumizi mabaya ya mitandao ya kijamii.

Rais akaenda mbali zaidi na kusema hadhani kama China kuna gugo au wasapu,akimaanisha maendeleo yanasababishwa na kutokuwepo mitandao hiyo.

Mimi tunaendana sana na Magufuli,hatupendi kusafiri nje kwa sababu inapoteza hela. Lakini tumetofautiana jambo moja,mwenzangu licha ya kutokusafiri nje anajua mambo mengi ya nje wakati mimi nipo giza.

Leo ukiniambia pale Kampala hakuna gugo itabidi nikubali tu,maana naisikia kwenye vyombo tu. Sasa wajuzi mtuambie hali ikoje huko China,kama kweli hawana gugo wanaishije?

Halafu hawa watu wanaosafiri nje ili kumletea habari za nje Mh.Rais mleteeni habari za uhakika ili kupunguza kudhani

Mchango mzuri japo maneno makali yametumika

Hapo ndipo utakapogundua tuna JITU JINGA sana. China hawatumii GOOGLE, FACEBOOK wala WhatsApp siyo kwa sababu eti Watu wanaIKOSOA serikali na kuambiwa ukweli mpaka inakasirika, SABABU kubwa ya kufunga mitandao hiyo ni ZA KIBIASHARA, Kulinda na kuwaWEZESHA wagunduzi wao wa ndani ili wanufaike kiuchumi, ndio maana

Hawana Google ila wana BAIDU, www.baidu.com inayomilikiwa na mchina na ni TAJIRI MKUBWA

Hawana Facebook ila wana TENCENT

Sasa JIWE linafikiri CHINA na wao lengo lao ni kama kutaka wafanye kila mtu MSUKULE kama POLE POLE
 
Sijawahi kwenda china ila kuna mizigo naagizia kutoka kwa suppliers wengi china na tunatumia WhatsApp na wechat kuwasiliana
IMG_5515.jpg
 
Ziko banned ila unaweza zi access via vpn lakini hainaanishi kwamba hawana mbadara wake, wana mbadara wake kwa wechat, weibo n.k
Wachina uwa wanaban technology za west wanatengeneza mbadara wake hata uber china walianzisha mbadara wake.
Kwahiyo mkulu yeye anatamani zifungwe kabisa wakati hakuna mbadara wa hizo apps hapa Tanzania
 
Ziko banned ila unaweza zi access via vpn lakini hainaanishi kwamba hawana mbadara wake, wana mbadara wake kwa wechat, weibo n.k
Wachina uwa wanaban technology za west wanatengeneza mbadara wake hata uber china walianzisha mbadara wake.
Kwahiyo mkulu yeye anatamani zifungwe kabisa wakati hakuna mbadara wa hizo apps hapa Tanzania
Mbadara
 
mi nanunua sana vitu china.. nachat kwa whatsapp na suppliers....

china hawatumii instagram, facebook etc... ila whatsapp ipo
Hata facebook wanatumia kama whatsapp tu ila ni via vpn maana zote ziko banned.
Hao unaowasiliana nao via whatsapp wanatumia vpn hata magroup ya wafanyabiashaa china facebook yapo nao wanaweza iacess via vpn
 
China wana weibo kama twitter.
Wana Baidu kama search engine kama google
Wana we chat kama whatsapp.
Lakini pia what's app inatumika kama mimi nimewasiliana sana home kwa kutumia what's app
 
Wewe ndo ulimsiki vibaya mkulu,alisema “sidhani kama china wana gugo na wasap KAMA hizi za kwetu” acha kupotosha
 
Faza angeiga tabia ya Mkwere kupotezea ingemsaidia sana!

Jana aliempandisha Mizuka ya kuongea Mzee wetu Ni Yule Paparaza Greyson!

Yule 'zaifu' toka Msoga alikuwa kwenye Kuapishana Ni mwendo wa Kamera Na mapicha baada ya Viapo mnaenda kwenye cock tail then mnasambaa!
 
Kifupi google apps hazifanyi kazi china

Ila wao wanadata base yao na kudevelop alternative apps zote na search engine yao (Baidu)

Mafano youtube wao yao inaitwa youku,
Wao wanajianda kuwa superpower lazima waweze kuwa na ushawishi ktk sehem zote muhim kama ilivyo marekan sasa.
 
Back
Top Bottom