Mliopo Dubai na UAE ondokeni mara moja kiama kinakuja

Mliopo Dubai na UAE ondokeni mara moja kiama kinakuja

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
UAE imekua nchi ya kwanza ya kiarabu kuishambulia Iran

Jamaa wamelenga water desalination plants ya Iran

Sasa basi wanaenda kupigwa mpaka wakome

Wanaenda kuanza upya

Huenda Mungu kasikia kilio cha watanzania

UAE/dubai imekua chaka la Samia na dalali mkubwa wa rasilimali zetu


Hawa wahuni ndo wameichukua bandari zetu

Sio hivyo tu wamekomba wanyama wengi mbungani

Kwenye kutorosha madini ndo usiseme

Airport zetu hazijanusurika

Bado misitu yetu jamaa wameuzia hifadhi kubwa ya misitu yetu na Samia na genge lake

Hawa hawa ndo wanafund wanamgambo wa Kisudani kuwachinja watu weusi Sudan

Hawa hawa pia ndo dalali wa madini ya Kongo

Kule Yemen kasababisha mamilioni ya raia wamekufa kwa vita na njaa

Imefika mahali hadi viongozi wa kidini wa sudan walikua wakisoma dua wakilia kuwa mungu aiangamize UAE

Huyo boss wa DP world mwenyewe yupo kwenye Epstein file anapenda kutesa vitoto kwa shoti kwa shoti ya umeme hadi vinakufa na kubaka vitoto kuvilawiti na kuving'oa meno

UAE ni wachafu mno wanapaswa kuangamizwa haraka sana.

Iran anakwenda kuiangusha Burj Khalifa Dubai inaenda kuwa Gaza mpya

Nimependa Iran walivyopiga maslah ya DP world kumbuka siku kadhaa kabla ya hiyo niliwaomba Iran kupitia humu na private channel moja sitaki kuitaja kuwa wailenge DP world after a while ikalengwa

Huu ni wakati wa Dubai kuangamizwa!!
 
UAE imekua nchi ya kwanza ya kiarabu kuishambulia Iran

Jamaa wamelenga water desalination plants ya Iran

Sasa basi wanaenda kupigwa mpaka wakome

Wanaenda kuanza upya

Huenda Mungu kasikia kilio cha watanzania

UAE/dubai imekua chaka la Samia na dalali mkubwa wa rasilimali zetu


Hawa wahuni ndo wameichukua bandari zetu

Sio hivyo tu wamekomba wanyama wengi mbungani

Kwenye kutorosha madini ndo usiseme

Airport zetu hazijanusurika

Bado misitu yetu jamaa wameuzia hifadhi kubwa ya misitu yetu na Samia na genge lake

Hawa hawa ndo wanafund wanamgambo wa Kisudani kuwachinja watu weusi Sudan

Hawa hawa pia ndo dalali wa madini ya Kongo

Kule Yemen kasababisha mamilioni ya raia wamekufa kwa vita na njaa

Imefika mahali hadi viongozi wa kidini wa sudan walikua wakisoma dua wakilia kuwa mungu aiangamize UAE

Huyo boss wa DP world mwenyewe yupo kwenye Epstein file anapenda kutesa vitoto kwa shoti kwa shoti ya umeme hadi vinakufa na kubaka vitoto kuvilawiti na kuving'oa meno

UAE ni wachafu mno wanapaswa kuangamizwa haraka sana.

Iran anakwenda kuiangusha Burj Khalifa Dubai inaenda kuwa Gaza mpya

Nimependa Iran walivyopiga maslah ya DP world kumbuka siku kadhaa kabla ya hiyo niliwaomba Iran kupitia humu na private channel moja sitaki kuitaja kuwa wailenge DP world after a while ikalengwa

Huu ni wakati wa Dubai kuangamizwa!!
Wapuuzi wakubwa hawa ngoja Iran awape kipondo mpaka wachakae, senzi kabisa
 
UAE imekua nchi ya kwanza ya kiarabu kuishambulia Iran

Jamaa wamelenga water desalination plants ya Iran

Sasa basi wanaenda kupigwa mpaka wakome

Wanaenda kuanza upya

Huenda Mungu kasikia kilio cha watanzania

UAE/dubai imekua chaka la Samia na dalali mkubwa wa rasilimali zetu


Hawa wahuni ndo wameichukua bandari zetu

Sio hivyo tu wamekomba wanyama wengi mbungani

Kwenye kutorosha madini ndo usiseme

Airport zetu hazijanusurika

Bado misitu yetu jamaa wameuzia hifadhi kubwa ya misitu yetu na Samia na genge lake

Hawa hawa ndo wanafund wanamgambo wa Kisudani kuwachinja watu weusi Sudan

Hawa hawa pia ndo dalali wa madini ya Kongo

Kule Yemen kasababisha mamilioni ya raia wamekufa kwa vita na njaa

Imefika mahali hadi viongozi wa kidini wa sudan walikua wakisoma dua wakilia kuwa mungu aiangamize UAE

Huyo boss wa DP world mwenyewe yupo kwenye Epstein file anapenda kutesa vitoto kwa shoti kwa shoti ya umeme hadi vinakufa na kubaka vitoto kuvilawiti na kuving'oa meno

UAE ni wachafu mno wanapaswa kuangamizwa haraka sana.

Iran anakwenda kuiangusha Burj Khalifa Dubai inaenda kuwa Gaza mpya

Nimependa Iran walivyopiga maslah ya DP world kumbuka siku kadhaa kabla ya hiyo niliwaomba Iran kupitia humu na private channel moja sitaki kuitaja kuwa wailenge DP world after a while ikalengwa

Huu ni wakati wa Dubai kuangamizwa!!
UAE apigwe, anafadhili vita na genocide Sudan na machafuko Libya na Yemen.
 
They will pay
20260307_105115.jpg
 
UAE mnaichukia Bure watu wetu ndio wajinga na tunawachekea, alichofanya Iran alikosea kuipiga Dubai sema tu Dubai haina nguvu ila ingebidi ahakikishe hakuna jiwe linalosima juu ya jiwe lingine Wala kiumbe kinachopumua.
 
Mungu amesikia kilio cha Watanzania wa wapi fala ww.

Makobaz cjui mna matatizo gani ya akili, mnakazwa na mwngn mnaenda kukojoa kwa mwngn
 
Mmemshindwa USA sasa mnajitutumua kwa makobaz wenzenu kutaka kuwapiga ili nanyi muonekane sio kinyonge 😂
 
Mlioko huko uongo kaeni mfie huko. Huku michorano tu. Heri ufie huko utakua celeb.
 
Kasongo akituma ndege kuwatoa raia wake nitadandia...samia hawezi tuma ndege
 
Mleta mada kimsboy hii habari imeripotiwa wapi?

Mbona
BBC
Al Jazeera
Reuters
Associated Press?
Haionekani? Punguza mihemko, gadhabu kwa kuleta propaganda
 
Back
Top Bottom