Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,334
- 170,319
Hadi ukahisi umetukanwa na shetani
Hadi ukahisi umetukanwa na shetani
Sawa mkuu samahani kama nimekukeraWewe unataka kuonja keki yamekuwa maharage?. Oa uone. Aibu kwa mwanamke huwa na radha yake. Unataka ile mmeingia tu tu ndani afunue skirt na kukusanulia Huku akiuambia hapa hapa?. Hilo Si litakuwa jini. We endelea na makahaba tu hao ndio halali yako ila binti aliyeookoka katu hutompata maishani mwako na ukimpata jua ni mbuzi huyo sasa jiulize mbuzi anaolewa na nani?.
Sent using Jamii Forums mobile app
Swali zuri sana,, alafu huyo jamaa kwa majigambo hayo hawawezi walokole maana kwa Yesu hakuhitaji ufahari. Unyenyekevu ndo silaha ya ulokole
Wala sijakereka mkuu ila nakupa picha tu. Ogopa sana mtu aliyepewa uwezo wa kufanyika mtoto wa Mungu. Msiwafqnyie mchezo.Sawa mkuu samahani kama nimekukera
je? na wewe ni mlokole?hilo ni jambo la kuzingatia sana kama wataka kuoa binti mlokole tofauti na hapo mtatofautiana tu hakuna namnaMaisha yangu yapo poa sana now,sijisifii ila naongea ukweli, financially nipo vizuri sana,sasa nataka kuoa,huku duniani kumeharibika sana nataka kuoa binti mlokole nimehisi wao watakuwa wana afadhali,mliooa walokole tupeni uzoefu tafadhali
Sent using Jamii Forums mobile app
Na ikitokea umemgegeda kabla ya ndoa. . huwa wanaenda kwa baba mchungaji kumwambia kuwa aligegedwa.. Ili baba mchungaji afute dhambi yake.. Na baba mchungaji lazima atangaze kanisani kila mtu ajue... Kuwa mtu fulani alianguka dhambini, shetani alimpitia.... Na kama ulikuwa unajishghulisha na utoaji wa huduma flan kanisan mchungaji anakusimamisha kwa mda...NI WAGUMU WANAJUA KILA KITU NI DHAMBI, MI SIMUWEZI MSICHANA MWENYE AIBU
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hiyo sasa changamoto[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Na ikitokea umemgegeda kabla ya ndoa. . huwa wanaenda kwa baba mchungaji kumwambia kuwa aligegedwa.. Ili baba mchungaji afute dhambi yake.. Na baba mchungaji lazima atangaze kanisani kila mtu ajue... Kuwa mtu fulani alianguka dhambini, shetani alimpitia.... Na kama ulikuwa unajishghulisha na utoaji wa huduma flan kanisan mchungaji anakusimamisha kwa mda...
Sent using Jamii Forums mobile app
Itabidi niwe tu hahaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]je? na wewe ni mlokole?hilo ni jambo la kuzingatia sana kama wataka kuoa binti mlokole tofauti na hapo mtatofautiana tu hakuna namna
Hee wangu siyo mlokole anamwambia mchepuko jana nilienda kanisani...kwa hiyo ni mnafiki na anmichepuko hivyo siwezi mahauri huyu jamaa maana sina mke mlokole nina mke shetani kabisa...Mcha Mungu to the maximum, na la mwisho anakuwa hachepuki bila kusahau ananena kwa lugha
Mkuu sijakuelewa kidogoHee wangu siyo mlokole anamwambia mchepuko jana nilienda kanisani...kwa hiyo ni mnafiki na anmichepuko hivyo siwezi mahauri huyu jamaa maana sina mke mlokole nina mke shetani kabisa...
Maisha yangu yapo poa sana now,sijisifii ila naongea ukweli, financially nipo vizuri sana,sasa nataka kuoa,huku duniani kumeharibika sana nataka kuoa binti mlokole nimehisi wao watakuwa wana afadhali,mliooa walokole tupeni uzoefu tafadhali
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio mkuuMkuu wewe umeokoka?
Uliyemuoa Naye ameokoka??Ndio mkuu
Bado mkuu.Uliyemuoa Naye ameokoka??
Mchumba yupo lakini? Au Naye badoBado mkuu.
Bado nipo kwenye harakati kwa kutumia macho yote ya kimwili na kiroho.Mchumba yupo lakini? Au Naye bado