Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Anyway, ushauri wangu ni huu
*wasichana wengi wa kilokole wameokoka (wameungana na walokole ) kwasababu wameambiwa na wazazi wao waende kanisani. Yaani hawajaamua wenyewe kutoka moyoni.

Kingine, wengine wameingiamo makanisani kutafuta waume wa kuwaoa. (kama wewe ulivyotegwa ) baada ya kuona umri unazidi kusogea.

So tafuta disciplined and focused girl (wife material ).
Nb:sijaoa, lakini nawafahamu sana HAWA wa kilokole

Sent using Jamii Forums mobile app
Uko sahihi sana wapo waliojidanganya waenda kanisani nafuu walikuja kujuta si kila mwenda kanisani yupo azaniavyo katika kwaya mambo yanayofanyika INASIKITISHA sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukitaka mwanamke aliokoka haswa uwe na Macho ya kiroho, hapo.utampata, maana si mabinti wote wanaosema Yesu Asifiwe ameokoka, wengine ni maneno tu ila ndani hawajaokoka....Dawa ni wewe kuwa macho ya kiroho.
 
Ukitaka mwanamke aliokoka haswa uwe na Macho ya kiroho, hapo.utampata, maana si mabinti wote wanaosema Yesu Asifiwe ameokoka, wengine ni maneno tu ila ndani hawajaokoka....Dawa ni wewe kuwa macho ya kiroho.
Mkuu wewe umeokoka?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom