Pablo Blanco
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 7,327
- 6,657
- Thread starter
- #221
Hivi kwa walokole ni marufuku kufanya mapenzi kabla ya ndoa sio???Bado nipo kwenye harakati kwa kutumia macho yote ya kimwili na kiroho.
Hivi kwa walokole ni marufuku kufanya mapenzi kabla ya ndoa sio???Bado nipo kwenye harakati kwa kutumia macho yote ya kimwili na kiroho.
🙊🙊
SIWEZI FAFANUA ZAIDI...Mkuu sijakuelewa kidogo
Ulimaanisha una mke mlokole au huna mke mlokole nadhani uliteleza kwenye kutype paleSIWEZI FAFANUA ZAIDI...
Si kwa walokole tu,Bali watu woteHivi kwa walokole ni marufuku kufanya mapenzi kabla ya ndoa sio???
Ulimaanisha una mke mlokole au huna mke mlokole nadhani uliteleza kwenye kutype pale[/QUOT
Huenda, ila nilimaanisha ninamke features zake ndo hizo nilizozitaja kisha nikahitimisha....
Aisee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ukichepuka anakuombea tu. ila kuna hawa Manabii uchwara nasikia wanataka sana,akimwambia roho mtakatifu kasema unipe aaah haina shida kiiulainii!
NdioHivi kwa walokole ni marufuku kufanya mapenzi kabla ya ndoa sio???
Hii nayo ni changamoto kweli kweliNdio
atakua hawajui kweliHuwajui watu wanaojiita "walokole"
Heri mwajuma ndala ndefu sio hao
Sio kweli...upendo wa mume na wa Yesu ni tofauti...acha kulinganisha mambo ya mwili na ya Rohowanampenda yesu Kristo zaidi kuliko mume
sawa mkuu natengua kauliSio kweli...upendo wa mume na wa Yesu ni tofauti...acha kulinganisha mambo ya mwili na ya Roho
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukibahatika kumpata aliyeookoka kwanza huwa ni wanyenyekevu, wapole, wavumilivu, kwao hawaamini katika kuachana, taa yao haizimiki usiku hapa kuwa kwakua mwili huwa wameufunga wakiufungua ni shida utapata vitu wewe mpaka usahau kwenu hata kama sio bikra utaikuta ni mnato balaa maana anasiku nyingi akiufunga mwili. Kuhusu roho mbaya hili halipo japo huwa si watu wa kujichanganya kwenye vikundi vya umbeya mtaani hutomkuta katu ni mtu ndani tu hivyo hili huwafanya wengi kuwasema sana hasa jinsia kike. Kingine kama unadungu waendeo bila ya utaratibu huwaambia ukweli ili wabadilike huwa hawakai na la moyoni katu hayo ni machache tu.
Sent using Jamii Forums mobile app[/QUOTE yupo tofauti na yote ul
kuna mmoja yupo tofauti na yote uliyosemaUkibahatika kumpata aliyeookoka kwanza huwa ni wanyenyekevu, wapole, wavumilivu, kwao hawaamini katika kuachana, taa yao haizimiki usiku hapa kuwa kwakua mwili huwa wameufunga wakiufungua ni shida utapata vitu wewe mpaka usahau kwenu hata kama sio bikra utaikuta ni mnato balaa maana anasiku nyingi akiufunga mwili. Kuhusu roho mbaya hili halipo japo huwa si watu wa kujichanganya kwenye vikundi vya umbeya mtaani hutomkuta katu ni mtu ndani tu hivyo hili huwafanya wengi kuwasema sana hasa jinsia kike. Kingine kama unadungu waendeo bila ya utaratibu huwaambia ukweli ili wabadilike huwa hawakai na la moyoni katu hayo ni machache tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndivyo Neno la Mungu linavyoagiza
Inabidi uwe makini kaka, kuna wengine wanautumia ulokole kama kichaka/ wanafahamika kama walokole lakini bado wana tabia mbaya tu. Nashauri uwe makini kuangalia tabia ya mtu badala ya kutegemea imani ya mtu peke yake.Maisha yangu yapo poa sana now,sijisifii ila naongea ukweli, financially nipo vizuri sana,sasa nataka kuoa,huku duniani kumeharibika sana nataka kuoa binti mlokole nimehisi wao watakuwa wana afadhali,mliooa walokole tupeni uzoefu tafadhali
Sent using Jamii Forums mobile app
NotedInabidi uwe makini kaka, kuna wengine wanautumia ulokole kama kichaka/ wanafahamika kama walokole lakini bado wana tabia mbaya tu. Nashauri uwe makini kuangalia tabia ya mtu badala ya kutegemea imani ya mtu peke yake.