Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

uzoefu nilinao kuhusu hawa wasichana wa kilokole sio mzuri japo siamini kwamba wote wapo hivyo, ila asilimia kubwa wana sifa nzuri kwa jamii ambazo hawana hata kidogo. samahani kama kuna mtu atakwazika hapa... EVERY SAINT HAS HIS PAST!
 
Usioe mwanamke ukiwa na nia ya kumubadilisha/kumrekebisha tabia, oa mnayeendana tangu juzi, mkiamua kulala njaa mnalala wote!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maisha yangu yapo poa sana now,sijisifii ila naongea ukweli, financially nipo vizuri sana,sasa nataka kuoa,huku duniani kumeharibika sana nataka kuoa binti mlokole nimehisi wao watakuwa wana afadhali,mliooa walokole tupeni uzoefu tafadhali

Sent using Jamii Forums mobile app
Polee snaa kaka wengine wanaenda kujificha hukooo watu wenye mentality kama yako wajee soo poleee
 
Ukibahatika kumpata aliyeookoka kwanza huwa ni wanyenyekevu, wapole, wavumilivu, kwao hawaamini katika kuachana, taa yao haizimiki usiku hapa kuwa kwakua mwili huwa wameufunga wakiufungua ni shida utapata vitu wewe mpaka usahau kwenu hata kama sio bikra utaikuta ni mnato balaa maana anasiku nyingi akiufunga mwili. Kuhusu roho mbaya hili halipo japo huwa si watu wa kujichanganya kwenye vikundi vya umbeya mtaani hutomkuta katu ni mtu ndani tu hivyo hili huwafanya wengi kuwasema sana hasa jinsia kike. Kingine kama unadungu waendeo bila ya utaratibu huwaambia ukweli ili wabadilike huwa hawakai na la moyoni katu hayo ni machache tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
At least inatia moyo.
 
Yaani we kaoe tu mkuu nayeye katembeza ubuyu nje sana akachoka akatamani atafute wa kumuoa na yeye akaenda kanisani kama unavotaka ww mkikutana mtachangia experience zenu za huko mkuu
 
Jiandae kuwa ukimsikidiza usiku wa manane, kwenye maombi ya uwepo wa roho mtaka... kwa baba wa kiroho,au kaka wa kiroho!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom