Mlioijaribu Bia ya Arusha almaarufu "Banana", hebu tupeni feedback | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlioijaribu Bia ya Arusha almaarufu "Banana", hebu tupeni feedback

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Jan 6, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikikatiza maeneo na kukuta hii Bia ingawa binafsi sijawahi ijaribu...ila natamani nione what a local beer has to offer, especially from Arusha!

    Mliowahi jaribu hii kitu, je ipo level za kina Serengeti na Kilimanjaro? Wengine walikuwa wanasema ati mataputapu, msemo huu una maana gani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 6, 2016
  2. J33

    J33 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2016
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 1,456
    Likes Received: 981
    Trophy Points: 280
    Manina hiyo kitu sitak kusikia nilikunywa tatu mwaka2005 nikalewa chaka nikaanguka saa yangu ya mkononi ya dola 170 ikapasuka. Sitaisahau milele aisee.

    Duc in Altum
     
  3. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2016
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 7,921
    Likes Received: 4,408
    Trophy Points: 280
    Sa si ungeinywa na wewe ili ukija humu unatuambia tu ?
     
  4. J33

    J33 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2016
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 1,456
    Likes Received: 981
    Trophy Points: 280
    Mwanzo sikuelewa vizur mi naongelea banana yenyewe sio bia ya banana enzi zile ilikuwa inafunguliwa kwa nusu saa.

    Duc in Altum
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2016
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 34,435
    Likes Received: 42,467
    Trophy Points: 280
    jaribu ile banana white wine utaipenda saaana.
     
  6. Change_down

    Change_down JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2016
    Joined: Oct 3, 2015
    Messages: 280
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nilikua atown once nikaijaribu na ugoro ile nimefika ya nne namalizia fundo la mwisho lika pitiliza na ugoro vikaingia vyote tumboni nika jitusu kuwasha sport nika piga pafu la kwanza na la pili kilichotokea hata kusimulia ni mtihani mpaka leo sinywi wala kuvuta , ila ipo kama wine ilio chacha na ukakasi wa kutosha inshort ni mataputapu sema kujaribu sio mbaya
     
  7. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2016
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 6,933
    Likes Received: 7,171
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenikumbusha miaka ya 2006 hadi 2009 nilikuwa nainywa sana hii banana. kama ulivyosema, kuifungua ni nusu saa, ukikurupuka inamwagika yote unaambulia machicha
     
    Last edited: Jan 6, 2016
  8. Pazmanian

    Pazmanian JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2016
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 875
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 180
    Jaribu tu mkuu utajutia maamuzi yako, tena zipo aina kama tatu hivi kama sijakosea kuna kibo, raha na kiboko embu anza na hio kibo kwanza afu uje ulete mrejesho hapa.kila kheri
     
  9. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 16,074
    Likes Received: 15,036
    Trophy Points: 280
    Ile inauwa nguvu za kiume!!
     
  10. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    Mkuu na wewe michosho, sawa ulikunywa banana yenyewe na sio Bia ya banana, lakini kwanini unywe banana ili hali umevaa Saa ya Dollar 170? ulifkaje maeneo hayo?????
     
  11. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu, kwani ukinywa au ukila vinaingia wapi!...SI TUMBONI AU?
     
  12. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2016
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 6,933
    Likes Received: 7,171
    Trophy Points: 280
    mkuu si mimi. huyo ni J33 angalia post no 2 hapo juu
     
  13. aretasludovick

    aretasludovick JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 3,073
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    Mkuu unakunya banana! Wewe ni shidah :D
     
  14. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2016
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 6,933
    Likes Received: 7,171
    Trophy Points: 280
    Niliacha mwaka 2009. sasa mwendo wa maji ya mende tu
     
  15. aretasludovick

    aretasludovick JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 3,073
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo ulikuwa unainya kivipi mkuu? Yaani unaharisha banana kama banana au ni vipi maana sijaelewa kabisa.
     
  16. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2016
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,559
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Its another WWE
    Dont try it at home! Niliwahi kuchanganya na penasol niliona mzee fulan kamix nikajua anaenjoy bwana eeh! Was a bad news! Nililewa siku mbili
     
  17. mwanzatrend

    mwanzatrend JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2016
    Joined: Dec 24, 2015
    Messages: 284
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ni kama kayoga
     
  18. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2016
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 7,946
    Likes Received: 11,570
    Trophy Points: 280
    Ukianza kunywa hiyo kitu unipe contact za vimada wako wote nikusaidie kazi
     
  19. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    aagh sorry mkuu, nimelewa banana hapa...so
     
  20. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2016
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 57,659
    Likes Received: 30,997
    Trophy Points: 280
    mbundi mbundi
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...