ShyaRuwa
JF-Expert Member
- May 30, 2015
- 8,465
- 15,399
Ni kweli kabisa Mkuu,.....mengi ya hayo mafundisho ni taka.Primitive thinking zinatuharibu sana mkuu...
Ni kweli kabisa Mkuu,.....mengi ya hayo mafundisho ni taka.Primitive thinking zinatuharibu sana mkuu...
Mbona hamsemi kinachosemwaga huko au ndio kufundishana kuwapikia wanaume zenu limbwata eti......?
HAMSEMI sababu hakuna kitu special huko,ambacho hamjawahi kusikia,lol,mnabaki kusema ni siri,siri gani iliyopo mnayoshindwa kushare hapa JF na wakati watu tuko hapa JF ki anonymous?
Bora wewe umesema mapema,ila mimi nina njia zangu za kuwafundisha wanawake unyago kwa siri.Sijui kwa makabila mengine, lakini kwetu sisi ni MWIKO kuyaongea mambo ya unyago nje....yanabaki moyoni mwako!!
Ya mkoleni yanabaki mkoleni.Labda uwe mwali kigego ndio utatoa siri za 'mkoleni'! Unaanzaaje kuyaanika ya unyagoni hapa JF!!
Becky...mambo?
Leo uko poa? Uko sober?
Jamani! kwahiyo sisi hatutajua tena[emoji24]
Dona za siku?,usikonde mimi nina njia zangu za kufundisha unyago kina dada tena bure bila malipo,hebu nitumie maswali yako faragha ili tuanze somo loa kwanza A,then wewe mwenyewe utaamini elimu ni bahari,karibu mamii wala usione uzito,amua sasa hivi ili upate elimu ya maisha na mapenzi ili kuweka ladha katia ninihii.Habari wakuu,
Naandika hapa nikiwa na shauku ya kujua mafundisho ya unyago.
Naamini kuwa kuna wanawake wapo hapa JF walibahatika kupata mafunzo hayo.
Jamani tusaidieni na sisi tujue mafunzo hayo ili tuweze pia kudumu kwenye ndoa zetu na kuishi na jamii nzima kwa ujumla.
Kitendo cha wasichana wa siku hizi kukosa mafunzo hayo kimekuwa ni chanzo kikubwa cha ndoa nyingi kuvunjika.
Tusaidieni!
Wacha weeeeeeeee,kha shunie umesahau na mpenzi wako au buzi lako lazima lijue au vipi?unyago inabaki siri yako na manyakanga wako
unyago inabaki siri yako na manyakanga wako
Hebu toa somo baby,kunyowa na majivu kivipi tena?unataka nyapu zilipuke au? basi fire extinguishe lazima iwe karibu kabla kupakaa nyapu na majivu.Mdada mmoja mzaramo alienda akiwa na miaka 20 Anasema hakuambiwa chochote kipya yote aliyoambiwa alikuwa tayari anajua sasa inawezekana unachotaka kujua Unajua tayari Labda Unataka mtu arudie. Kipya ni kunyoa na majivu, for what wakati Huu.
Basi sawaBila shaka wewe ni muhanga wa hayo makitu.
kama kuna yanayomuhusu lazima akafanyiwe vitendoWacha weeeeeeeee,kha shunie umesahau na mpenzi wako au buzi lako lazima lijue au vipi?
Ngabu mzimaShualina...
Tena yale machezo ya shughuli kibao kata au vipi,yaani full mininihiiii au vipi? hahaaaa.kama kuna yanayomuhusu lazima akafanyiwe vitendo
Kifupi ni kwamba mwali aliye alikwa huwa ana adabu aibu na mstaarabu ukiona hasemi hapa jua huyo amefundwa sio msungo na anaweza imudu ndoa yake bila kutoa hata siri moja ya maisha yake na mumewe, na ndio sababu hatusemi nendeni mkafundwe.Mbona hamsemi kinachosemwaga huko au ndio kufundishana kuwapikia wanaume zenu limbwata eti......?
HAMSEMI sababu hakuna kitu special huko,ambacho hamjawahi kusikia,lol,mnabaki kusema ni siri,siri gani iliyopo mnayoshindwa kushare hapa JF na wakati watu tuko hapa JF ki anonymous?
Kifupi ni kwamba mwali aliye alikwa huwa ana adabu aibu na mstaarabu ukiona hasemi hapa jua huyo amefundwa sio msungo na anaweza imudu ndoa yake bila kutoa hata siri moja ya maisha yake na mumewe, na ndio sababu hatusemi nendeni mkafundwe.