Mliofundishwa unyago njooni mtufundishe hapa

Mliofundishwa unyago njooni mtufundishe hapa

Kifupi ni kwamba mwali aliye alikwa huwa ana adabu aibu na mstaarabu ukiona hasemi hapa jua huyo amefundwa sio msungo na anaweza imudu ndoa yake bila kutoa hata siri moja ya maisha yake na mumewe, na ndio sababu hatusemi nendeni mkafundwe.
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Kifupi ni kwamba mwali aliye alikwa huwa ana adabu aibu na mstaarabu ukiona hasemi hapa jua huyo amefundwa sio msungo na anaweza imudu ndoa yake bila kutoa hata siri moja ya maisha yake na mumewe, na ndio sababu hatusemi nendeni mkafundwe.
umemaliza
 
wanawake mna roho ngumu? hakuna hata comment iliyojitikeza kutaka hata kumuuliza amepatwa na nini? kwani hyo siri ya huko hata kumfata PM pia haifai?
Roho mbaya tu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mbona hamsemi kinachosemwaga huko au ndio kufundishana kuwapikia wanaume zenu limbwata eti......?

HAMSEMI sababu hakuna kitu special huko,ambacho hamjawahi kusikia,lol,mnabaki kusema ni siri,siri gani iliyopo mnayoshindwa kushare hapa JF na wakati watu tuko hapa JF ki anonymous?
'Huo nao usungwa'
 
Mmmhhh....shosti Donatila we ni ke kweli????
Ili siyo jukwaaa la unyago. Kuna watoto humu, wanasubili necta.
 
Kuna siku niliyaweka hapa, nilinagwa na manyakanga, kamwe sitarudia.
 
Tena ukienda Mtwara unafundishwa kwa 15,000, lakini watakucheka, wali wao ni vigoli sasa uende mama kiuno kimeshakomaa, lakini elimu haina mwisho.
 
Dona za siku?,usikonde mimi nina njia zangu za kufundisha unyago kina dada tena bure bila malipo,hebu nitumie maswali yako faragha ili tuanze somo loa kwanza A,then wewe mwenyewe utaamini elimu ni bahari,karibu mamii wala usione uzito,amua sasa hivi ili upate elimu ya maisha na mapenzi ili kuweka ladha katia ninihii.
Tufundishe hapa JF wote wasiojua wajue..kwanini mambo hayo yafichwe...hebu mwageni mchele kwenye kuku wengi...
 
Kitchen party ya siku hizi ni kutunzana vyombo tu,ndio maana hata wasio olewa navijibinti vidogoo vinaingia tu
Kitchen party sio unyago
Kazi kujaza mavyombo tuu..hamna kumfunda binti pale...umbea na unafki tu ndo umejaa kwenye kitchen..
 
Back
Top Bottom