Mkwe mtarajiwa!!!


Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Jamani, mmoja wa mabinti / shangazi zangu kaja kumtambulisha mchumba wake kwangu uli nitoe baraka (unajua Shangazi ni mtu muhimu sana ktk suala la kuhalalisha uchumba) ili baadaye ukoo ujulishwe. Ile kumuona tu moyo wangu umemkataa, na nimewatimua, kama mume matarajiwa ndiye huyo, afadhali mwanangu asiolewe. Sababu: Mchumba ana muonekano wa kibabe, anaweza niulia binti yangu bure. Ebu nanyi mujionnee halafu minieleze kama hatua niliyochukua ni nzuri ili kunusuru future ya binti yangu.


 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,920
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,920 280
Muonekano unadanganya.

Unaweza kumkataa Shwaziniga wetu hivi hivi. Mfikirie kama mtu mwenye discipline kubwa sana. Si kila mtu anaweza kufanya mazoezi na kuwa fit hivyo.

Kuna kaka yetu mmoja alikuwa anapiga chuma vibaya sana, halafu hata si mtu wa fujo wala ubabe. Kinadada walimuita "Gentle Giant".

Usimhukumu mtu kwa jinsi anavyoonekana. Mpe nafasi umjue.

Besides, ndo kashapendwa.Si ustaarabu kukataa mtu aliyependwa kwa sababu ziso msingi.

Unaweza kusababisha matatizo makubwa. Binti kakuheshimu kukupa intro, na wewe muheshimu kwamba anaweza kufanya uamuzi mzuri. Ma binti wa siku hizi ungeweza kusikia kaolewa kwenye redio mbao tu.

Zaidi ya misuli kitu gani kinakufanya ufikiri atakuulia binti? Pengine ndo mzuri kuweza kumtetea binti asichezewe shere na wahuni.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
145
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 145 160
Binti ana bahati sana maana hapo ulinzi ni full,kwa kifupi naona yuko kwenye mikono salama
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,319
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,319 280
Umeongea naye na kuweza kumjua zaidi au umehitimisha tu kuwa hafai kwa kuangalia muonekano wake wa nje?
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Binti ana bahati sana maana hapo ulinzi ni full,kwa kifupi naona yuko kwenye mikono salama
Asante kwa ushauri, lakini hiyo sura changanya na hiyo misuli na mavazi, moyo wangu umebutuka!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,319
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,319 280
Asante kwa ushauri, lakini hiyo sura changanya na hiyo misuli na mavazi, moyo wangu umebutuka!!!
Yaani misuli imekutisha Ma'mdogo? Acha hizo bana...hizo muskoz wala zisikutishe hivyo.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
145
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 145 160
Asante kwa ushauri, lakini hiyo sura changanya na hiyo misuli na mavazi, moyo wangu umebutuka!!!
Hahahahahaha!Umbo la nje lisikutishe,ndani anaweza kuwa tofauti kabisa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Unahukumu kitabu kwa cover yake? Kama amekuja ukweni akiwa amevaa hivyo basi ni ushamba wa bintiyo tu. Ungempokea na kumkaribisha upate kumfahamu. Na uongee na bintiyo, kuwa mwenza wake anam-define na yeye. Kama ambavyo yeye hawezi kwenda ukweni na leghings na spagheti top, basi amsaidie mwenzie ajue kuvaa accordingly. Watu wa hivi sio wakorofi kwa sababu wana nguvu nyingi ambazo hawataki kuzipoteza bure.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,442
Likes
117,328
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,442 117,328 280
Hahahahaaa lol! mama mdogo kumbe unaogopa misuli eeh! lol!...binti ataamua kutoroka na jamaa yake kwa raha zao na nyie akina shangazi mtabaki mnang'aa macho.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,319
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,319 280
Hahahahaaa lol! mama mdogo kumbe unaogopa misuli eeh! lol!...binti ataamua kutoroka na jamaa yake kwa raha zao na nyie akina shangazi mtabaki mnang'aa macho.
Elope Vegas style..
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
subiri binti apate mimba, mbona utamtafuta mkweo tarajari mwenyewe
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Shangazi waache wenzio wamependana.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
usiangalie umbo na sura ya mtu angalia tabia je inakidhi kua na binti yako sasa kwa mara ya kwanza 2 kumuona umeisha mtoa baluuu shangazi wewe utakua una gubuu la uzeeni
 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,175
Likes
548
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,175 548 280
Jamani, mmoja wa mabinti / shangazi zangu kaja kumtambulisha mchumba wake kwangu uli nitoe baraka (unajua Shangazi ni mtu muhimu sana ktk suala la kuhalalisha uchumba) ili baadaye ukoo ujulishwe. Ile kumuona tu moyo wangu umemkataa, na nimewatimua, kama mume matarajiwa ndiye huyo, afadhali mwanangu asiolewe. Sababu: Mchumba ana muonekano wa kibabe, anaweza niulia binti yangu bure. Ebu nanyi mujionnee halafu minieleze kama hatua niliyochukua ni nzuri ili kunusuru future ya binti yangu.


" First impression is the best impression" Umefanya vizuri kumtimua kwani kama yeye alijua kuwa anakuja kutambuliswa kwa nini alivaa hivyo?!!!!!!!!!!. Naungana nawe katika hili.

Mimi wakati naenda kutambulishwa kwa mara ya kwanza wife alipanga nivae nini na vitu vingine vingi in advance
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
" First impression is the best impression" Umefanya vizuri kumtimua kwani kama yeye alijua kuwa anakuja kutambuliswa kwa nini alivaa hivyo?!!!!!!!!!!. Naungana nawe katika hili.

Mimi wakati naenda kutambulishwa kwa mara ya kwanza wife alipanga nivae nini na vitu vingine vingi in advance[/QUOTE

Impression...........impression........hivi kuna harusi inafungwa bila nguo smart???? Mbona baada ya hapo ni matusi magumi na kashfa ndani ya baadhi ya ndoa.......impression ya mwanzo ilikuwaje kwa ndoa zenye dhahma na zilizovunjika?????

So kama mkeo asingekuchagulia wewe hukuwa na plan???? .......ukiitwa mbulullah for that hukuwa unajua hata jinsi ya kuvaa ukienda ukweni na yeye mkeo ndo kakutoa tunduni utakuwa mkali????

Je kama na yeye hayo mavazi alichaguliwa na mkewe mtarajiwa????

Shangazi alichemka kumtimua mara ya kwanza........angeweza kuwaambia that day hajisikii vizuri hivyo wakutane sehemu nyingine on other day then angeona zaidi


Vipi kama angekuja well dressed (subjectively) on that day halafu kumbe huko mitaani yeye hutembea hovyo na ni mtukanaji mzuri.......mshinda bar ....kulala club na mengineyo......???????
 

Forum statistics

Threads 1,236,662
Members 475,218
Posts 29,265,890