Mkuu wa Wilaya ya Liwale afia Guest House! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Wilaya ya Liwale afia Guest House!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Mar 23, 2012.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,002
    Likes Received: 12,612
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Mkuu wa wilaya ya Liwale, Paul Chiwile amefariki usiku wa kuamkia leo katika nyumba ya kulala wageni ya Vission aliyofikia mjini Lindi.
    Mkuu huyo wa wilaya alikuwa Lindi kuhudhuria mkutano uliokuwa unatarajiwa kuanza leo wa utekelezaji wa mpango wa kitaifa wa magonjwa yasiyokuwa na kipaumbele.

    Kwa mujibu wa Radio One mwili wa marehemu upo katika hospitali ya mkoa ya Sokoine ukisubiri kufanyiwa uchunguzi.
    Imefahamika kwamba atazikwa kwao Kibaha.

    RIP DC Paul Chiwile!.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    alikuwa anasukuma ngozi au ni nini mkuu??manake magamba wao wanawaza uasherati basi!
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,192
    Trophy Points: 280
    Sasa kwani kufia Guest House ni ishu? Kama alikuwa ugenini angelala wapi? Ninyi ndio mnachafua chama chetu
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    ungetaja kabisa kwani kuna siri siku hizi??alichukua kifaa kikamzidi speed
     
  5. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    tunashukuru
    weka japo jina la mkoa ili tufuatilie
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Haikuwa na maana ya kupost kama hutataja ni nani na ni mkuu wa wilaya gani!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa wilaya ya Liwale, Mkoani Lindi amefariki usiku wa kuamkia leo, ktk hoteli aliyofikia
    akijiandaa kuhudhuria mkutano wa magonjwa yasiyopewa kipaumbele.

    Source radio One na ITV
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Source: Radio One
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mi natamani wafie chooni kabisa.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    ngozi aliyokuwa anasukuma ilichepa?
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa wilaya ya liwale.......
     
  12. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,192
    Trophy Points: 280
    Naona Rejao keshaanza kuingia hofu, nadhani si wa pale Arumeru. Hivi Nape bado ni mkuu wa wilaya Masasi?
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rip dc.
     
  14. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 802
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    "mkoa, fulani, kuwa kuna mkuu wa wilaya fulani, kafia Gest House fulani Vision iliyopo mkoa fulani."

    Nakuheshimu sana kama mwana taaluma, mkuu. Maana ya sentensi hii na lengo lake ni nini? Unanikumbusha enzi za vitendawili...chemsha bongo. hii taarifa inatakiwa kuwa informative, na maadam umeweka hapa, haiwezi kuwa siri wewe taja kila kitu bwana ili mradi ni kweli.
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Ni mkuu wa wilaya ya LIWALE Huko Lindi.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Rip dc liwale,poleni ndugu na sisiemu.
     
  17. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,747
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Habari zilizothibitshwa na Radio one break news Mkuu wa wilaya ya Newala Paul amefariki dunia baada ya kukutwa amekufa kwenye nyumba ya wageni ya mission iliopo lindi alipokwenda kwenye semina.
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Da!! Pole kwa ndugu na jamaa.
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina plz, R.I.P Mh. Unknown- DC wa Liwale
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ela za rushwa ndo zawafanya wawe wanakula mizigo isiyolika!
    RIP
     
Loading...