Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Status
Not open for further replies.
Ngoja tusubiri mkutano wa upande wa pili tupime.
 
Who is Zitto by the way?
Mnafiki mkubwa akafie mbali huko
Ametusaliti watz wote sio cDM tuu
Mnafiki na mbakaji wa demokrasia
na ajaribu kuweka mguu Ujerumani tutampa vidonge vyake live
Malipo ni hapa hapa duniani asifikiri atakufa kabla hajalipwa haya yote
Zitto ndo atakayekufa kisiasa sio CDM
CDM ni ya wananchi na sio vingozi akae mbali na CDM yetu

Haya si mawazo yako, ni maneno yakujipendekeza kwa wenye pesa ndan ya CDM!
 
Naanza kuamini kwamba walioshika hatamu hawawezi kutupeleka mbali katika harakati za kidemokrasia. Namaanisha walioshika hatamu katika chama tawala na vile vya upinzani. Tunahitaji fikra mpya dhidi ya 'status quo' iliyoshikilia vyama vya siasa sasa... naamini watu wa kuifanya kazi hii tukufu wapo ndani ya CCM na upinzani pia. Wanatakiwa kujitambulisha tu tuwajue ili tuunganishe nguvu kuelekea kwenye ukombozi. Naamini pia kama Zitto na mkumbo watafukuzwa kabisa itakuwa ni 'blessing in disguise' (Neema iliyojificha)! Tuache siasa za rejareja na unazi usio na tija ambazo bahati mbaya naona watu wengi, hasa vijana, ndiyo wanashabikia!
 
Wewe lazima wachaga wakupe mimba

Mimi ni mchaga wa Old Moshi kijiji chetu kinafahamika kwa jina la Mahoma.

Mama yangu anatoka Rombo sehemu moja inayofahamika kwa jina la kwa Ikuru.

Uchaga wangu haunizuii kuuona upuuzi unaofanywa na CHADEMA.

kuwa na akili ---- wewe. Wachaga tunaakili sijui wewe ni Mchaga wa wapi mjinga namna hii!

Au wewe ndiyo wale Wachaga, baba Mchaga mama wa Uswahilini?!
 
Chochote atakachosema zitto & co ni upuuzi tuu kwani alichofanya hata ma ccm yamemfungia maisha mzee Abood Jumbe na huyu alikua rais sembuse mbunge!Pia tutaanika wizi wake na mchumba wake ktk NGO fake anayoimiliki bibie na kumtunza ZITTO HAPA MJINI
 
Mimi ni mchaga wa Old Moshi kijiji chetu kinafahamika kwa jina la Mahoma.

Mama yangu anatoka Rombo sehemu moja inayofahamika kwa jina la kwa Ikuru.

Uchaga wangu haunizuii kuuona upuuzi unaofanywa na CHADEMA.

kuwa na akili ---- wewe. Wachaga tunaakili sijui wewe ni Mchaga wa wapi mjinga namna hii!

Au wewe ndiyo wale Wachaga, baba Mchaga mama wa Uswahilini?!
Mchaga hawezi zubaa kama wewe
 
Ninaiona miaka mingine 10 ya kuitoa CCM madarakani, hivi sisi watanzania tuna nini jamani?

Halafu, kuna siri gani nyuma ya umwenyekiti wa vyama pinzani?

Mf: Lipumba, Mbatia, Cheyo, Mrema na Mtikila ni wenyeviti wa maisha vyama pinzani.

Huu mkumbo anataka kwenda nao Mbowe pia, baada ya kubadilisha katiba na kuaondoa ukomo wa madaraka sioni Mbowe akiuachia umwenyekiti.

Frankly speaking, hiki cheo hakikuwa kinamfaa ZZK ingawa kwa kura angeshinda, lakini ni lazima aendelee kuwa Mbowe miaka yote?
 
Kweli hawa walishirikiana kuandika huo waraka ndio maana watafanya press conf kwa pamoja! Wasingeshirikiana kila mmoja angeita press conf kivyake. Wanaogopa wakiita kila mtu kivyake watatofautiana maelezo. This is an enough proof kuwa ni wasaliti
 
Kama ya Dr Kitila nae atakubali kushiriki kwenye mkutano huo nitamdharau JUMLA... Ben Saanane alishamvua vip Zitto et al long time...

dharau sasa-mbona lissu na viji paper vyake vya kijinga eti MM, M1 ambavyo yeyote anaweza kuandika na yeye kama mwanasheria na akili zake alivitumia kama ushahidi, wenye akili zao timamu kama akina Marando Mabere wakakataa kutumika wakamnyang'anya uanasheria Mkuu
 
Kweli hawa walishirikiana kuandika huo waraka ndio maana watafanya press conf kwa pamoja! Wasingeshirikiana kila mmoja angeita press conf kivyake. Wanaogopa wakiita kila mtu kivyake watatofautiana maelezo. This is an enough proof kuwa ni wasaliti

jina lako tu linaonyesha ninyi ndo wa kanda ile mnaopigania Ukanda wenu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom