Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Status
Not open for further replies.

profkobayashi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
224
Reaction score
71
Taarifa ni kuwa mkutano wa Zitto kesho utakuwa streamed LIVE online and on mobile na kutakuwa na streaming tweets

TEAM ZITTO & CO pia watastream huuu mkutano kupitia youtube na tovuti yake


Kwa kuonyesha jinsi gani wanavyojali mazingira copy ya Press statements zitatolewa kwenye website ya ZITTOKABWE.COM hivyo waandishi wasitegemee kuwepo kwa rundo la makaratasi.

Mkutano huu utahudhuriwa na waandishi wa ndani na nje ya nchi.

Stay tuned.

ZITTO ZUBERI KABWE - YouTube

Zitto na Demokrasia | Zitto na Demokrasia
 
Hana lolote,hata mzee jumbe ccm wamemfungia maisha kisa aliisaliti ccm
 
Taarifa ni kuwa mkutano wa Zitto kesho utakuwa streamed LIVE online and on mobile na kutakuwa na streaming tweets

TEAM ZITTO & CO pia watastream huuu mkutano kupitia youtube na tovuti yake


Kwa kuonyesha jinsi gani wanavyojali mazingira copy ya Press statements zitatolewa kwenye website ya ZITTOKABWE.COM hivyo waandishi wasitegemee kuwepo kwa rundo la makaratasi.

Mkutano huu utahudhuriwa na waandishi wa ndani na nje ya nchi.

Stay tuned.

ZITTO ZUBERI KABWE - YouTube

Zitto na Demokrasia | Zitto na Demokrasia


4 what? the Person is EGO Maniac… Attention seeker # 1; We should be very careful with Isolationists…
All for telling us some people have some dough in Swiss Bank Accounts ??? will he mention all the names or will be BIAS to please the RULING PARTY ???

Kwasababu wote wamejitokeza kumuunga mkono; zaidi hata ya HAMAD na CUF issue...
 
Hana lolote,hata mzee jumbe ccm wamemfungia maisha kisa aliisaliti ccm
Huoni kama kufukuzwa kwake kumedhoofisha ccm znz na pia kuyumba kwa muungano ? Usisahau donda la udini lilianza kuibukia hapo
So zito sio lema muuza magari ana ushawishi wake mkubwa
 
Who is Zitto by the way?
Mnafiki mkubwa akafie mbali huko
Ametusaliti watz wote sio cDM tuu
Mnafiki na mbakaji wa demokrasia
na ajaribu kuweka mguu Ujerumani tutampa vidonge vyake live
Malipo ni hapa hapa duniani asifikiri atakufa kabla hajalipwa haya yote
Zitto ndo atakayekufa kisiasa sio CDM
CDM ni ya wananchi na sio vingozi akae mbali na CDM yetu
 
ukimcheki MM anasura ya aibu na kuruma. goshhhh
jamaa anampango wa kuwavuruga wana-cdm na kukiua chama. hana lolote. na anataka kufanya mambo kweupe.
aliyeposti hii thread ni member wake pia
 
Biashara ya ukanda,udini na ukabila itakomeshwa watake wasitake
 
Na Dr. Kitila ningemshauri aachane na huyo mnafiki
Yatamkuta makubwa akumbuke anahudumia jamii kubwa yaani wanafunzi
Wanafunzi wakiku note kwamba you are a bad lacturer hawatakaa wakusikilize popote pale
Kuwa makini sana wewe Dr Kitila
Nadhani unafahamu how a lacturer should behaviour
Otherwise you are lost!

CC Kitila Mkumbo
 
Tupo na wewe mkuu popote uendapo ila ccm usende siji tafuta chama chenye nguvu jiunge tunakufuata usistafu siasa nguruwe hasusiwi shamba
 
Who is Zitto by the way?
Mnafiki mkubwa akafie mbali huko
Ametusaliti watz wote sio cDM tuu
Mnafiki na mbakaji wa demokrasia
na ajaribu kuweka mguu Ujerumani tutampa vidonge vyake live
Malipo ni hapa hapa duniani asifikiri atakufa kabla hajalipwa haya yote
Zitto ndo atakayekufa kisiasa sio CDM
CDM ni ya wananchi na sio vingozi akae mbali na CDM yetu


Ya wananchi gani??

Wa kaskazini au kusini??
 
Zitto Kabwe Dr. Kitila Mkumbo kuna mambo watakayaongea kesho yatawasikitisha sana wapenda mabadiliko.
 
Chadema Magharibi kuzaliwa kukabiliana na Chadema Kaskazini, Tunasubiri Uzinduzi tu!
 
Wasisahau kueleza ukweli waliokiri mbele ya Kamati Kuu. Watuwekee na picha zao maana nasikia wengine walilia sana na kuomba wahurumiwe wasifukuzwe ndani ya Chama. Ila pia wasisihau kwamba siku 14 ndio zimeanza kukatika
 
Na Dr. Kitila ningemshauri aachane na huyo mnafiki
Yatamkuta makubwa akumbuke anahudumia jamii kubwa yaani wanafunzi
Wanafunzi wakiku note kwamba you are a bad lacturer hawatakaa wakusikilize popote pale
Kuwa makini sana wewe Dr Kitila
Nadhani unafahamu how a lacturer should behaviour
Otherwise you are lost!

CC Kitila Mkumbo

Nimeamini chadema wengi ni akili ndogo. Tazama utumbo wako wa nguruwe uliouandika hapa. Mwanafunzi asipomsikiliza lecturer wake sio ndio mwisho wake au wewe ni Mbowe ambaye lecture hajuwi inafananaje?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom