Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Status
Not open for further replies.
Zitto ni nani ndani ya CDM?? Waseme yote lakn wasisahau siku 14 zinaisha hvyo
 
udini, ukanda ndo habar ya tanzania

Maliza kabisa maneno yako usione haya, ama ngoj anikusaidie....
Based on Chaga province,
Mengine tunasubiri masaa mawili yalobaki mbele ili sasa nasi tuchangie uoja kiukamilifu si nusu nusu kama habari za kuungaunga za Chamtei Club
 
naona vijana wa kichaga mmekomaa, msiwe na wasi wasi_2014 uchaguzi wa MSM na 2015 Uchaguzi Mkuu sio mbali, mtachakaa na kwambia_mmeboa sana hata wale waliokuwa wanawashabikia hawatatokeza kupiga kura

Sasa Umekuwa Clairvoyant… UH ??? they harder they come the harder they fell...

* ninekuwa mchagga sasa nadhani niliambiwa nafanya kazi wizara ya ndani
 
Akisema awataje Mbowe na Ndesamburo hawakosi,mtasema kakihujum chama pia,mpo kma misukule ndan ya cdm hamna uwezo wa kureason,,,buuuuuu

Sijui kuhusu Ndesamburo… MBOWE ile HOTELI yake ya AISHI MACHAME ni huwa full na wageni toka nje kwanini asiwe na pesa nje… yeye aliridhi mali toka kwa mzee wake...

Sijui kama wengine kwenye hayo majina wapo walioridhi utajiri wa wazazi wao
 
Ndugu zangu tusipende kutumia falsafa ya maji machafu kidogo kuchafua mengi yalio masafi.
Sina maana ya kumtetea ZT lakini tukumbuke mchango wake katika CDM. Zitto kufanya mengi mazito kaingia kwenye chama wakati mgumu sana (mbowe shahidi). Inauma sana kuona vijana wachanga ktk siasa wakitumia maneno makali dhidi ya mh. zt. Kwangu mm zt bado ni kamanda na tunaweza kuendelea kumtumia ndani ya chama kwa nia ya kuboresha,mbona wengi tunawatumia lkn hawana vyeo ndani ya chama ama bungeni?
Let's be honest kutumia maneno ya kashifa dhidi yake hatumtendei haki.

"Huu ni mtazamo tu"
 
Kama ya Dr Kitila nae atakubali kushiriki kwenye mkutano huo nitamdharau JUMLA... Ben Saanane alishamvua vip Zitto et al long time...
 
Zitto kaiua chadema mchana kweupe.
Shangilia sasa wewe mwigulu na majina yako ya kuokotezaokoteza kama kawaida ya miccm. Kama kiongozi wa chama tawala umeshinda, hureeeeeeeee! Ila tukianzisha moto wetu usitupige mabomu na kutumwagia tindindikali kama ulivyo fanya kule olasiti, soweto na nzega halafu ukageuza mtaji wako kisiasa. Kifo chako kitakuwa kibaya maana utaumwa sana hautakufa mpaka utakapo kiri yote haya maana ulishatamka kuwa weweza toa ushahidi hata mbinguni.
 
Ndugu zangu tusipende kutumia falsafa ya maji machafu kidogo kuchafua mengi yalio masafi.
Sina maana ya kumtetea ZT lakini tukumbuke mchango wake katika CDM. Zitto kufanya mengi mazito kaingia kwenye chama wakati mgumu sana (mbowe shahidi). Inauma sana kuona vijana wachanga ktk siasa wakitumia maneno makali dhidi ya mh. zt. Kwangu mm zt bado ni kamanda na tunaweza kuendelea kumtumia ndani ya chama kwa nia ya kuboresha,mbona wengi tunawatumia lkn hawana vyeo ndani ya chama ama bungeni?
Let's be honest kutumia maneno ya kashifa dhidi yake hatumtendei haki.

"Huu ni mtazamo tu"
Mwambie kuwa kujikwaa siyo kuanguka, a calm down tupo nyuma yake, akileta za uso tutajibu pia. Hana sababu ya kupambana, Mwinyi alishaachia uwaziri lakini baadaye alikuja kuwa mtawala wa nchi. Mwambie kabla hajaongea na waandishi wa habari ayatambue hayo na ajue pia tunajua mengi dhidi yake kama atujuavyo sisi.
 
ZITTO ANAWEZA KUUAWA KABLA HAJASEMA KITU, ulinzi jamani
Hili ni wazo zuri kwani waliomtuma wanaweza mfanyizia halafu wakasingizia CDM, gharama za usaliti ni pamoja na uhai hasa yule aliyekuwa anakutumia anapogumndua mambo yapo hadharani, ili usiendelee kuwa shahidi muhimu wanakuondoa. Hivyo tunaomba ulinzi wa kutosha kwa huyu ndugu yetu tena wa RED BRIGADE.
 
Zitto ataandikwa sana kwa muda wa kama mwezi hivi, then watu watachoka, watamsahau na CHADEMA itakuw
a imara zaidi. Mtu wa aina ya ZItto anayetaka lazima awe kiongozi mkuu hawezi kudumu katika taasisi ambayo ina watu wanaomzidi kwa maarifa na busara.
 
Who is Zitto by the way?
Mnafiki mkubwa akafie mbali huko
Ametusaliti watz wote sio cDM tuu
Mnafiki na mbakaji wa demokrasia
na ajaribu kuweka mguu Ujerumani tutampa vidonge vyake live
Malipo ni hapa hapa duniani asifikiri atakufa kabla hajalipwa haya yote
Zitto ndo atakayekufa kisiasa sio CDM
CDM ni ya wananchi na sio vingozi akae mbali na CDM yetu

Hayo ni yako subiri uone mambo kijana yuko kazini!
 
Leo ndio mnahoji............haihitaji elimu ya kurusha roketi kufahamu kuwa robo tatu ya wafuasi wa chadomo wamevutwa na zzk.

Na ni wachache wenye akili pungufu tu ndio hawatoelewa ni kwa nini zzk anapingwa na uongozi wa kinafiki, wanaokesha kuhubiri mabadiliko ili hali wao wenyewe hawako tayari kwa hayo mabadiliko miongoni mwao.
We fyatu, hiyo ndio mtaji kwa ccm kwani wafuasi waliomfuata zzk wote watarudi naye ccm.
 
Cdm nimeipenda. Coz ccm imezidi kupenyeza watu kwenye upinzan. Cku nyingi nilikuwa nikimshangaa huyu kijana akifanya mambo kivyake. Walivyo mvumilia kila m2 anakili alikua pandikizi la ccm
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom