Mkutano wa Lowasa Uwanja wa Mashujaa Moshi 09/10/2015

Mkutano wa Lowasa Uwanja wa Mashujaa Moshi 09/10/2015

Sana natamani iwe kesho! tumpeleke Lowassa ikulu!

Nilikuwepo maeneo ya moshi leo kwa kweli kama el anategemea aina ya watu nilowaona ndo watamwingiza ikulu hakika imekula kwake, yaani leo ni fujo boda boda wamejaziwa mafuta na kupewa ya viroba walichokuwa wanakifanya ni aibu, nina uhakika magu atashinda uchaguzi huu tena kirahisi sana na hawa wabwia viroba hawataamini
 
Mgombea aliongea kwa dakika ngapi leo?


Doesn't matter!! kama unaamini kiongozi bora ni yule anayeongea sana basi we ni zero... maneno mengi utayapata kwa akina Hadija Kopa wee wacha wehu...
 
Moshi wapo tayari. Magufuli apotezwa vibaya na Lowassa. Watu wamefurika kuliko neno lenyewe kufurika. Watu ni wengi mno. Lowassa njia nyeupe Ikulu
mos.jpgmos1.jpgmos2.jpg
 

Attachments

  • 1444402008917.jpg
    1444402008917.jpg
    25.8 KB · Views: 731
  • 1444402018777.jpg
    1444402018777.jpg
    23.2 KB · Views: 702
  • 1444402028047.jpg
    1444402028047.jpg
    23.8 KB · Views: 705
  • 1444402052107.jpg
    1444402052107.jpg
    24.9 KB · Views: 726
VITUKO VYA BONDIA VIMEZIDI..
baada ya kuipondaponda serikali ya CCM iliyompa jukumu la kuiwakilisha..
Na baada ya bondia huyo kujiita M4C badala ya kada wa CCM..
Bondia huyo sasa aja na kali ifuatayo..
Amnadi mgombea wa ubunge kupitia TLP,Agostino Mrema na kuachana na bwana Shirima,mgombea ubunge Vunjo kupitia CCM..
Kituko hiki kimewafanya baadhi ya makada wa CCM kuanza kukata tamaa na kujiuliza..IVI BONDIA NI CCM kweli ? au karogwa ?
Makada hao sasa wanamuombea bondia huyo asije akajiita Lowassa !
kwa maana hasikii la mganga wala la mpiga zumari..hapa kazi tuu ! haha 😀
@rif 2015

Wadanganye wanywa viroba wenzako, wengine tupo maeneo haya tumemwelewa magu, tumemwelewa mkufunzi mrema tutafanya maamuzi sahihi, na nchi itabaki salama,
 
Nilikuwepo maeneo ya moshi leo kwa kweli kama el anategemea aina ya watu nilowaona ndo watamwingiza ikulu hakika imekula kwake, yaani leo ni fujo boda boda wamejaziwa mafuta na kupewa ya viroba walichokuwa wanakifanya ni aibu, nina uhakika magu atashinda uchaguzi huu tena kirahisi sana na hawa wabwia viroba hawataamini


hii itakuepusha na presha...ila nakushauri jitune.... usijepata kiharusi ohooooo....magufuli keshajaitune ndo maana anawanadi upinzani kaamua .. kubali yaishe..
 
cha ajabu bwana magufuli aliwaambia wanavunjo kura za ubunge wampe mrema alafu huyo anaegombea kupitia ccm atampa kazi nyingine ,yani anajiona kwa vile amepitishwa na ccm tayari yy ndo rais,kura kwa lowassa wadau.

Hujaelewa sawa sawa pumzika kidogo urudi badae,
 
Nilikuwepo maeneo ya moshi leo kwa kweli kama el anategemea aina ya watu nilowaona ndo watamwingiza ikulu hakika imekula kwake, yaani leo ni fujo boda boda wamejaziwa mafuta na kupewa ya viroba walichokuwa wanakifanya ni aibu, nina uhakika magu atashinda uchaguzi huu tena kirahisi sana na hawa wabwia viroba hawataamini

Acha undoroobo wewe hizohizo za wanywa viroba ndo tunazitaka
 
Hamaminiki nyinyi, hebu ona huu utapeli wa arusha, Guinea will surely sue you

Search "les images du grand meeting de cellou dalein diallo au da laisde peuple de conakry en guinee" kuona picha ambayo chadema wanaisambaza na kusema ni mafuriko ya Arusha.

Matapeli at work
 

Attachments

  • 1444402084106.jpg
    1444402084106.jpg
    77.1 KB · Views: 408
Hivi unagombea URAIS serious kabisa utegemee kufanyiwa kampeni na Makongoro Nyerere? u must be joking!

Ssm ham I fahamu nyie tulieni, nchi kubwa sana hii msidhani ni huko moshi tu ndiyo tz, mnategemea jopo lote liambatane na magu!!! Kwa mbinu wanazotumia ssm sina shaka watashinda kiulaini sana
 
Picha nyingine hizi
 

Attachments

  • 1444402493123.jpg
    1444402493123.jpg
    64.4 KB · Views: 375
  • 1444402510233.jpg
    1444402510233.jpg
    62 KB · Views: 369
  • 1444402526283.jpg
    1444402526283.jpg
    69.1 KB · Views: 374
  • 1444402541083.jpg
    1444402541083.jpg
    57.4 KB · Views: 361
Moshi wapo tayari. Magufuli apotezwa vibaya na Lowassa. Watu wamefurika kuliko neno lenyewe kufurika. Watu ni wengi mno. Lowassa njia nyeupe ikulu


Kweli Mr.Lowassa ni mpango wa Mungu, kaingia mioyoni mwa watu na mwiko kutoka, October 25, tutakaa mita50.9 kutoka kwenye kura za Mh.Lowassa, maana pasipo hivyo waliozoea kuiba kura watanufaika!
 
Back
Top Bottom