Mkutano wa Lowasa Uwanja wa Mashujaa Moshi 09/10/2015

Mkutano wa Lowasa Uwanja wa Mashujaa Moshi 09/10/2015

wapiga kampeni wa mccm wa vunjo sasa wanaitwa misukule huku.

We mtu una mkeo halafu unamsifia mke wa jirani. Ni sawa kweli??????????

Magufuli ashajua hawezi kushinda hivo ame-loose mind coordination. Hajielewi. Inabidi hata wana ukoo wamwite wambwambie ngoma hashindi hii.

Hivi ile timu yake ya kampeni ikwapi????????????? Sio ishakula kona kweli?????
Hivi unagombea URAIS serious kabisa utegemee kufanyiwa kampeni na Makongoro Nyerere? u must be joking!
 
huyu dingi(EL)ni silent killer,nt talkative...ni action oriented!!mwaka huu ngoja niagize popcorn movie kal sana hii
 
Jamani, watu kama kumbikumbi.

NOTE: hakuna aliyebebwa na gari, hakuna aliyepewa elfu kumi, hakuna aliyepewa tshirt au kofia.

Tshirt, madera, kofia zilikuwa zinauzwa sana pembezoni mwa uwanja wa mashujaa.

Nimeangalia ule umati nikatoa machozi. Juzi niliuona wa Magufuli ila ilikuwa poa tu, watu wachaache na wengi wao waliletwa.

Ilikuwa ukitoa mguu mtu ameweka, polisi wamebung'aa tu hawajui wafanyeje. Mahakama kuu ipo pale pembezoni, wafanyakazi wote wapo kwenye fensi, macho na masikio kwa lowassa.

Tukatae tukubali, watu kama hawa huja katika kipindi cha mabadiliko na kipindi chenyewe ndo hiki.

TUNZA KICHINJIO CHAKO, TUKUTANE 25 OKTOBA.

MUHIMU: MWENYE PICHA JAMANI. NILIBEBA KI-TECNO KIDOGO KILE COZ UMEME ULISUMBUA SANA LEO HAPA MOSHI.

GOD BLESS YOU MY PRESIDENT.

PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOZView attachment 296741View attachment 296746View attachment 296748View attachment 296749

Mtanyooka tu mpaka tarehe 25 ikifika akili na protaganda zebu ndo mwisho wake . bado tupo wenye mapenzi na nchi yetu tutawanyonyoa kwa kutumia box la kura Magufuli Oyeeeeeeeeeeeeeee.
 
Eleza sera zipo siyo kupiga kelele tu ni shidaa!! Au sera ndiyo zile zile kufungua benki ya boda boda na kumtoa babu seya.

neno elimu elimu elimu linamaana pana sana kuliko push ups
 
Eleza sera zipo siyo kupiga kelele tu ni shidaa!! Au sera ndiyo zile zile kufungua benki ya boda boda na kumtoa babu seya.

Sera ni kusema Saddam ni Rais wa Libya na Gadafi wa Kuwait😉
 
naona tarehe 25th mbaali.... natamani iwe kesho nikawatoe hawa walevi wa madaraka CCM... LOWASA OYEEEEEE... UKAWA OYEEEEEE... MABADILIKO NI LAZIMAAAAAAA
 
Kiroba kikikolea kuna watu huwa wanalia.Naona kakiroba kameshakukolea.
UKAWA tunatamani uchaguzi ufanyike hata leo jioni,CCM na vibaraka wake wanatamani ifanyike mwakani.;-)

Eleza sera zipo siyo kupiga kelele tu ni shidaa!! Au sera ndiyo zile zile kufungua benki ya boda boda na kumtoa babu seya.
;-)bank ya boda boda ni habari njema hii mahaba ya ccm yamekupofush???
 
Hivi unagombea URAIS serious kabisa utegemee kufanyiwa kampeni na Makongoro Nyerere? u must be joking!
Sasa wewe ushangai Tabwe Hizza anamuombea kura Lowassa si msiba huo.
 
Mtanyooka tu mpaka tarehe 25 ikifika akili na protaganda zebu ndo mwisho wake . bado tupo wenye mapenzi na nchi yetu tutawanyonyoa kwa kutumia box la kura Magufuli Oyeeeeeeeeeeeeeee.

Tena nawaonya hii tabia yenu ya kukesha mnapanga kuiba kura.. mwaka huu mtachanganyikiwa kama waliokuwa wanajenga mlima wa babeli..
Peoplesssssssssssssss!!!!!!!!!!!!
 
Jamani, watu kama kumbikumbi.

NOTE: hakuna aliyebebwa na gari, hakuna aliyepewa elfu kumi, hakuna aliyepewa tshirt au kofia.

Tshirt, madera, kofia zilikuwa zinauzwa sana pembezoni mwa uwanja wa mashujaa.

Nimeangalia ule umati nikatoa machozi. Juzi niliuona wa Magufuli ila ilikuwa poa tu, watu wachaache na wengi wao waliletwa.

Ilikuwa ukitoa mguu mtu ameweka, polisi wamebung'aa tu hawajui wafanyeje. Mahakama kuu ipo pale pembezoni, wafanyakazi wote wapo kwenye fensi, macho na masikio kwa lowassa.

Tukatae tukubali, watu kama hawa huja katika kipindi cha mabadiliko na kipindi chenyewe ndo hiki.

TUNZA KICHINJIO CHAKO, TUKUTANE 25 OKTOBA.

MUHIMU: MWENYE PICHA JAMANI. NILIBEBA KI-TECNO KIDOGO KILE COZ UMEME ULISUMBUA SANA LEO HAPA MOSHI.

GOD BLESS YOU MY PRESIDENT.

PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOZView attachment 296741View attachment 296746View attachment 296748View attachment 296749View attachment 296750

.
...dadeki!! Ni mpaka kieleweke. mtoto hatumwi dukani hadi tarehe 25 baada ya kubandika matokeo na mbivu na mbichi kujulikana.
lowasa ni rais aisee...!!
.
 
Sasa wewe ushangai Tabwe Hizza anamuombea kura Lowassa si msiba huo.

ubaguzi ni Jadi yenu mafisiem. UKAWA hatubagui MTU na mnafki hukaa mbali nasi
 
Aisee nimeona leo..lowasa anakubalika.CCM na jk u selfish wenu umewaponza..hii harusi ingekua yenu leo.bye ccm byee
 
Nadhani Dk. Mihogo lecture zake watu hawazielewi kabisa
 
Back
Top Bottom