Mkutano wa Lowasa Uwanja wa Mashujaa Moshi 09/10/2015

Mkutano wa Lowasa Uwanja wa Mashujaa Moshi 09/10/2015

Hiyo wakuu
 

Attachments

  • 1444399172847.jpg
    1444399172847.jpg
    73.2 KB · Views: 2,477
Powerrrrrrrrrr!

Muda unatuangusha. Tarehe ya uchaguzi imewekwa mbali sana
Sijaelewa mantiki ya tume kuweka mbali tarehe ya uchaguzi wakati WATANZANIA TAYARI WAMESHAFANYA MAAMUZI. hizi kampeni ni za kutimiza ratiba tu na kuwagunduwa wenye mental case na wakata viuno jukwaani na wapiga push up wasiokwenda gym. kwa asilimia kubwa TANZANIA hatuna undecided voters, watu wameshaamuwa tayari.
 
Jamani, watu kama kumbikumbi.

NOTE: hakuna aliyebebwa na gari, hakuna aliyepewa elfu kumi, hakuna aliyepewa tshirt au kofia.

Tshirt, madera, kofia zilikuwa zinauzwa sana pembezoni mwa uwanja wa mashujaa.

Nimeangalia ule umati nikatoa machozi. Juzi niliuona wa Magufuli ila ilikuwa poa tu, watu wachaache na wengi wao waliletwa.

Ilikuwa ukitoa mguu mtu ameweka, polisi wamebung'aa tu hawajui wafanyeje. Mahakama kuu ipo pale pembezoni, wafanyakazi wote wapo kwenye fensi, macho na masikio kwa lowassa.

Tukatae tukubali, watu kama hawa huja katika kipindi cha mabadiliko na kipindi chenyewe ndo hiki.

TUNZA KICHINJIO CHAKO, TUKUTANE 25 OKTOBA.

MUHIMU: MWENYE PICHA JAMANI. NILIBEBA KI-TECNO KIDOGO KILE COZ UMEME ULISUMBUA SANA LEO HAPA MOSHI.

GOD BLESS YOU MY PRESIDENT.

PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOZ
Eleza sera zipo siyo kupiga kelele tu ni shidaa!! Au sera ndiyo zile zile kufungua benki ya boda boda na kumtoa babu seya.
 
VITUKO VYA BONDIA VIMEZIDI..
baada ya kuipondaponda serikali ya CCM iliyompa jukumu la kuiwakilisha..
Na baada ya bondia huyo kujiita M4C badala ya kada wa CCM..
Bondia huyo sasa aja na kali ifuatayo..
Amnadi mgombea wa ubunge kupitia TLP,Agostino Mrema na kuachana na bwana Shirima,mgombea ubunge Vunjo kupitia CCM..
Kituko hiki kimewafanya baadhi ya makada wa CCM kuanza kukata tamaa na kujiuliza..IVI BONDIA NI CCM kweli ? au karogwa ?
Makada hao sasa wanamuombea bondia huyo asije akajiita Lowassa !
kwa maana hasikii la mganga wala la mpiga zumari..hapa kazi tuu ! haha 😀
@rif 2015
 
Sijaelewa mantiki ya tume kuweka mbali tarehe ya uchaguzi wakati WATANZANIA TAYARI WAMESHAFANYA MAAMUZI. hizi kampeni ni za kutimiza ratiba tu na kuwagunduwa wenye mental case na wakata viuno jukwaani na wapiga push up wasiokwenda gym. kwa asilimia kubwa TANZANIA hatuna undecided voters, watu wameshaamuwa tayari.
Usidanganye watu banah. Undecided voters tupo tena wengi tu.
 
Eleza sera zipo siyo kupiga kelele tu ni shidaa!! Au sera ndiyo zile zile kufungua benki ya boda boda na kumtoa babu seya.

haa haa nakumbuka sera ya ccm juzi ilikuwa ni kabila la wameru na wamasai lipi ni la lowasaa haaa haaa ccm imekata....
 
cha ajabu bwana magufuli aliwaambia wanavunjo kura za ubunge wampe mrema alafu huyo anaegombea kupitia ccm atampa kazi nyingine ,yani anajiona kwa vile amepitishwa na ccm tayari yy ndo rais,kura kwa lowassa wadau.
 
.“ALUTA Continua, Victoria Ascerta”.... “The Struggle Continues, Victory is Certain”; ...Mapambano yanaendelea, Ushindi unakuja!!
 
VITUKO VYA BONDIA VIMEZIDI..
baada ya kuipondaponda serikali ya CCM iliyompa jukumu la kuiwakilisha..
Na baada ya bondia huyo kujiita M4C badala ya kada wa CCM..
Bondia huyo sasa aja na kali ifuatayo..
Amnadi mgombea wa ubunge kupitia TLP,Agostino Mrema na kuachana na bwana Shirima,mgombea ubunge Vunjo kupitia CCM..
Kituko hiki kimewafanya baadhi ya makada wa CCM kuanza kukata tamaa na kujiuliza..IVI BONDIA NI CCM kweli ? au karogwa ?
Makada hao sasa wanamuombea bondia huyo asije akajiita Lowassa !
kwa maana hasikii la mganga wala la mpiga zumari..hapa kazi tuu ! haha 😀
@rif 2015
Walikosea kumruhusu ajitangaze yeye i.e. "CHAGUA MAGUFULI" badala ya "CHAGUA CCM". Amesha sahau anadhai yeye ni mkubwa kuliko chama na anaweza kuchagua nani ampigie kampeni hata kama siyo wa CCM.
 
Picha hizo hapo
 

Attachments

  • 1444400177902.jpg
    1444400177902.jpg
    35.1 KB · Views: 752
  • 1444400190934.jpg
    1444400190934.jpg
    58.7 KB · Views: 719
  • 1444400206479.jpg
    1444400206479.jpg
    62 KB · Views: 731
  • 1444400227453.jpg
    1444400227453.jpg
    46 KB · Views: 735
vituko vya bondia vimezidi..
Baada ya kuipondaponda serikali ya ccm iliyompa jukumu la kuiwakilisha..
Na baada ya bondia huyo kujiita m4c badala ya kada wa ccm..
Bondia huyo sasa aja na kali ifuatayo..
Amnadi mgombea wa ubunge kupitia tlp,agostino mrema na kuachana na bwana shirima,mgombea ubunge vunjo kupitia ccm..
Kituko hiki kimewafanya baadhi ya makada wa ccm kuanza kukata tamaa na kujiuliza..ivi bondia ni ccm kweli ? Au karogwa ?
Makada hao sasa wanamuombea bondia huyo asije akajiita lowassa !
Kwa maana hasikii la mganga wala la mpiga zumari..hapa kazi tuu ! Haha :d
@rif 2015


wapiga kampeni wa mccm wa vunjo sasa wanaitwa misukule huku.

We mtu una mkeo halafu unamsifia mke wa jirani. Ni sawa kweli??????????

Magufuli ashajua hawezi kushinda hivo ame-loose mind coordination. Hajielewi. Inabidi hata wana ukoo wamwite wambwambie ngoma hashindi hii.

Hivi ile timu yake ya kampeni ikwapi????????????? Sio ishakula kona kweli?????
 
Usidanganye watu banah. Undecided voters tupo tena wengi tu.
Kasikilize sera za HASHIM RUNGWE na ANNA MUGHWIRA hujafungwa mikono. kura za UKAWA hazitetereki zinasubili kumiminwa tu kuichinjilia mbali ccm.
 
tuliyataka mabadiliko ndani ya ccm tukayakosa sasa tunayatafuta nje ya ccm
 
Hivi Tumaini Makene kazi yako ni nini?
Wewe kama umekasirika mfate Slaa, sisi twataka updates au huna bando?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom