mkutano wa dr slaa kasulu mjini


K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
999
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
999 99 60
tayari tunamsubili dr slaa kuhutubia mkutano wa adhala hapa uwanja wa shule ya msingi kiganamo. Kuna watu wa kutosha wanamsubili. Ameenda kijijini asubuhi kufanya mkutano. Licha ya mvua kubwa iliyonyesha na top hapa kuwa la kutisha. Watu wapo wengi wanamsubili
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Haya bwana ueendelee kutujulisha
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
999
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
999 99 60
dr slaa tayari ameingia hapa mkutanoni.ameanza mwita mwikakabe kutahadharisha kuhusu usalama. Kataja ujumbe aliopata wa vijana toka mwanza wamekuja kufanya vurugu. Kasema wanachukua taadhari ya wanaotaka kufanya vurugu.
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
999
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
999 99 60
mratibu wa kanda kawauliza wananchi wanajivunia nini,wakasema zitto. Watu wako kimya wanasikiliza kwa makini
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,677
Likes
13,095
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,677 13,095 280
mratibu wa kanda kawauliza wananchi wanajivunia nini,wakasema zitto. Watu wako kimya wanasikiliza kwa makini
wanajivunia zito,huh?!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,165
Likes
17,770
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,165 17,770 280
Go CDM gooooo
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,194
Likes
5,019
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,194 5,019 280
...

....This time magamba wataona giza tuu....
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
999
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
999 99 60
watu wamenyanyua mabango na dr slaa anayasoma. Kuna vijana wanaanzisha fujo. Wamefanya fujo alakini wengi ni vijana wa ccm
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,986
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,986 343 180
time will tell.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,677
Likes
13,095
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,677 13,095 280
watu wamenyanyua mabango na dr slaa anayasoma. Kuna vijana wanaanzisha fujo. Wamefanya fujo alakini wengi ni vijana wa ccm
unawajuaje ni ccm mkuu?
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
839
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 839 280
wengi ni vijana wa ccm
CCM ndio chama cha waha, wanyamwezi, wagogo, wandengereko, wamatumbi, wachaga, wahadzabe, watindiga, wapare, wasukuma na kila kabila hapa nchini. Vijana wa CDM wapo Moshi na Arusha tu, wengine wote ni vijana wa CCM.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Endelea kutujuza zaidi Mkuu, Watu wanaojivunia zito ni wangapi Au ni mtu kaamua kusema hivo
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
999
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
999 99 60
mkutano umesimama. Vijana wa ccm wamefanya vurugu. Polisi nao wanaangalia show. Ni aibu kwa vyombo vya usalama.dco, ocd na mapolisi naona wamefika na wamewatoa vijana hawa.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,608
Likes
10,076
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,608 10,076 280
mkutano umesimama. Vijana wa ccm wamefanya vurugu.
Polisi nao wanaangalia show. Ni aibu kwa vyombo vya usalama.dco, ocd na mapolisi naona wamefika na wamewatoa vijana hawa.
Kajunju....piga picha utuwekee hapa
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
999
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
999 99 60
dr slaa kachange style ya mkutano sasa anataka watu waulize maswali.anaulizwa uchaguzi ni lini na mbona uchaguzi utafanyika january. Dr anajibu.mabomu ya machozi yanalipuwa na wale wahuni wanatelemka kwenye jukwaa.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,537
Likes
159
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,537 159 160
Hicho ndicho waandaji wa hizo fujo walichokitaka, waweke vijana wafanye fujo, mabomu ya machozi yapigwe watu wasambaratike na huo ndio mwisho wa mkutano.

Hongera CCM, lakini hiyo haiwezi kuzuia mabadiliko, uwike usiwike, kutakucha tu.

Tiba
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
4,486
Likes
4,040
Points
280
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
4,486 4,040 280
tayari tunamsubili dr slaa kuhutubia mkutano wa adhala hapa uwanja wa shule ya msingi kiganamo. Kuna watu wa kutosha wanamsubili. Ameenda kijijini asubuhi kufanya mkutano. Licha ya mvua kubwa iliyonyesha na top hapa kuwa la kutisha. Watu wapo wengi wanamsubili
Hivi huyo Dr Slaa si padri? Leo si Jumapili lakini?mbona hajaenda kuendesha misa anakalia kung'ang'ania mikutano tu? Akasalishe kwanza ndo aje kwa mkutano. CDM wanasema wanaanza na Mungu na wanamaliza na Mungu!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,654
Likes
132,559
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,654 132,559 280
CCM ndio chama cha waha, wanyamwezi, wagogo, wandengereko, wamatumbi, wachaga, wahadzabe, watindiga, wapare, wasukuma n,a kila kabila hapa nchini. Vijana wa CDM wapo Moshi na Arusha tu, wengine wote ni vijana wa CCM.
Una akili finyu kama ------ ya bata
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
mmmh! Akimaliza salama ziara hii mungu ashukuriwe sanaaa
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856