Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Katika uchaguzi uliopita km si ccm kuchakachua majimbo yote yangekuwa upinzani hata hivyo kati ya wabunge 6 ni 2 tu wa ccm kgm mjini matokeo yalitangazwa saa 8 usiku na ksl magharibi obama alishinda kwa kula 1. Kgm ni waasisi wa mageuzi. Mbunge wa kwanza ktk cdm dr kabour. Itawa cost cdm kwa kukurupuka kutoa maamzi.
 
Tusijaribu kuwalaumu wengine kwa makosa yetu,CCM ilikuwepo kila siku na Chadema ilikuwa inashamiri tu Kigoma,by the way ukifuatilia matokeo ya uchaguzi uliopita,Kigoma ndio mkoa usiokikubali chama cha CCM kuliko mikoa yote Tanzania Bara,so how come leo CCM watamalaki hivyo Kigoma?Chadema Ijisahihishe..

Nani kakwambia kigoma hamuikubali ccm na wabunge kibao wa ccm , akija mtu wa pemba akisema hawaikubali ccm stajitokeza kumpinga maana wao wanatenda kupitia cuf na si porojo za kigoma hakuna ccm wakati wabunge kibao wa ccm
 
Nalipongeza jeshi la polisi kumuokoa Dr.Slaa na majanga ya Kigoma.
Tutegemee pia Dr Slaa ataendelea kulitukana jeshi la polisi na Usalama wa Taifa kwa maelezo ya kufanya kazi kwa kuipendelea CCM. Leo amethibitisha kuwa Polisi wapo kwa ajili ya kulinda kila raia akiwemo yeye
 
Kama kweli Dr. Slaa hapendi vurugu, basi aahirishe mkutano uliopangwa kufanyika Mwandiga - nyumbani kwa akina Zitto

Itakuwa ni ujuha na kiburi cha ajabu kwenda huko. Nina uhakika anaweza kuhisi nini kitatokea baada ya matukio ya Kasulu mjini. Kama hujui kusoma, hata picha huelewi??

Kweli huu ni uchokozi...unamtimua ndugu yao alafu unawafuata hukohuko ata kabla upepo haujapita,hii sio busara.
 
Tuliamua kurudisha vyama vingi ilikuwa ni kwa sababu ya demokrasia tu. Chama ambacho hakina demokrasia yanini kuwapo? chama ambacho kina itikadi za kubaguana ni cha nini? chama ambacho kina udini ni cha nini?

Tunahitaji vyama vya demokrasia ili sauti na mawazo ya kila mmoja wetu yatiliwe maanani kwenye nchi. Hatutaki vyama vinavyoiuwa demokrasia.

Chadema ni wauaji wa demokrasia. Nashangaa msajili wa vyama mpaka sasa anakiruhusu kiwepo.

Yaani mnacho kichekelea CCM kitawapata tu si mnaanda watu wa kuvuruga mikutano yetu mjue mwenzi january kampeni zinaanza tutakutana.....
 
Dr.Slaa pole sana kamanda, kila siku unasema hauna imani na jeshi la polisi leo ndiyo limekuokoa, usitukane mambo kabla haujavuka mto.
 
Slaa angekuwa msikivu haya yote yasingempata. tumepoteza muda mwingi tukimshauri hapa aombe radhi lakini akapuuza. haya sikio la kufa halisikii dawa.
 
Shida ya mzee slaa hujifanya yeye ndiye anajua kuliko watu wote acha achapwe bana make aliambiwa asiende akajifanya kichwa ngumu.

Kampeni za chaguzi ndogo january, mchezo mnao ufanya mtajuta...
 
huu mwaka mpaka uishe mbowe na baba mkwe wake ndio watakuwa wamebakia chadema!hata lilian atakachaa
 
Katika uchaguzi uliopita km si ccm kuchakachua majimbo yote yangekuwa upinzani hata hivyo kati ya wabunge 6 ni 2 tu wa ccm kgm mjini matokeo yalitangazwa saa 8 usiku na ksl mashariki obama alishinda kwa kula 1. Kgm ni waasisi wa mageuzi. Mbunge wa kwanza ktk cdm dr kabour. Itawa cost cdm kwa kukurupuka kutoa maamzi.

Cdm kigoma hii leo tunawabunge wangapi kigoma, kauli za maccm kujipa moyo tukutaneni uwanjani basi 2014-15
 
Tutegemee pia Dr Slaa ataendelea kulitukana jeshi la polisi na Usalama wa Taifa kwa maelezo ya kufanya kazi kwa kuipendelea CCM. Leo amethibitisha kuwa Polisi wapo kwa ajili ya kulinda kila raia akiwemo yeye
Wanalikuwa wanawita polisiccm leo wamekuwa polisichadema ha ha ha ha ha !
 
Dr.Slaa pole sana kamanda, kila siku unasema hauna imani na jeshi la polisi leo ndiyo limekuokoa, usitukane mambo kabla haujavuka mto.

yaani ulivyo na kiherehere ni zaidi ya mke wa balozi au wewe ni mtoto wao....
 
Dr.Slaa tumia muda wako uliobaki hapa duniani vizuri. wewe sasa ni mzee. tulia ulee wajukuu.
 
Jeshi la polisi limemuokoa Slaa.

Hii imethibitisha kuwa jeshi la polisi ni la watu wote.

Slaa ameweka katika hifadhi salama na jeshi hilo kwa sasa.

Hongera jeshi la polisi kwa kazi nzuri ya kuhakikisha usalama wa raia.
 
Nimekumbuka ubeti wa Marehem Bi. Kidude; "usitukane wakunga na uzazi ungalipo"!

Leo nakuuliza Dr.W.Slaa, kiko wapi? si hao hao ndio pilisisiem?

Wewe ajuza unayejiuza unajiona umetoa bonge la pointi!

Nakukaribisha siku ya Christmas tusherehekee kuzaliwa kwa mkombozi Yesu Kristo.
 
Back
Top Bottom