Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Wanajamvu na Mods,

Habari hii imetiwa chumvi zaidi nakuwa ni UONGO mkubwa,

Mkutano haukuvunjika kama huyu masalia anavyowadanganya,

Mkutano umeisha salama kabisa kama ilivyo mikutano ya vituo vingine kwenye ziara hii,

Mods ili mjiridhishe mpigieni simu Dr Slaa awape ukweli huenda ndio mtaamini,
Acha kuficha aibu wewe. Utarukaruka sana lakini ukweli ni kuwa babu kapopolewa na mawe. Hii yote ameponzwa na tamaa ya posho. Alishatahadhalishwa lakini hakusikia. Watu walio eneo la tukio wanathibitisha wakati wewe ulie Dar unajifanya kukanusha. dr Slaa hata kama atapigiwa simu bado ataendelea kukataa tu wakati ana ngeu machoni
 
1453392_1494386134120749_1478911311_n.jpg


Hili jambo la kubebwa juu juu kwa mwananchi huko kigoma,kama lingefanywa na polisi kupitia chama cha NCCR Magaezi,tungewalaumu sana polisi,ila kwa kuwa limefanywa na polisi ktk mkutano wetu tumekaa kimya.
Ndio maana kila wakati huwa nasema kuwa,viongozi tulionao ni walewale,kwani wanatoka ktk jamii zetu na bado fikra zetu zinafanana.nilitegemea polisi wasingetumika kupambana na vijana hawa kama vile ni wezi.

Lakini kama hili ni la kweli la kurushiwa mawe baadhi ya viongozi wa kisiasa
watu wa kigoma kama hamhitaji kusikiliza mikutano ya wanasiasa kwanini mnakwenda? ni vyema ukakaa nyumbani,kuliko kwenda ktk mkutano na kuanza kurusha mawe kwa lengo la kuharibu na kunyang'anya haki ya kikatiba ya watu wengine ktk kupata habari na kukusanyika.
ni vizuri kupambana kwa hoja,kuliko kupambana kwa mawe na matusi.
 
Tulijadili wiki iliyopita kuhusu safari hii, na tulio wengi tulisema si vema kwa sasa, na pengine viongozi kitaifa wangebaki kwanza na shughuli za kitaifa maifisini na hawa wa kanda wafanye hiyo mikutano.

Viongozi wa Chadema lisemwalo lipo, kwamba pengine ushupavu unaweza kusababisha matukio kama haya, kudharau tahadhari za kiintelijensia si mwafaka katika masuala ya ushindani wa kisiasa.

Baada ya tukio la kuwaondoka katika uongozi baadhi ya viongozi wa Chadema kitaifa kisha uongozi wa kitaifa kutembelea maeneo ambayo ni ya waathirika ni mapema mno kama ulivyosema.

Viongozi Chadema jaribuni kuwa wasikivu kwa ushauri mzuri mnaupewa, binafsi nilikuwa nashangazwa na msafara huu wa Dr. Slaa kwenda Kigoma kwa kipindi hiki wakati bado kesi ingalipo na hali haijatulia.

Kujiamini mno wakati mwingine huweza kusababisha mitafaruku na matukio kama haya.


Very soon watakuita msaliti hao
au wakuite UVCCM..

washalewa na power kidoogo tu
 
Slaa alikuwa anapima kina cha maji kwa miguu yote miwili sasa yamempeleka kazi kwake na ubishi wake.
 
Kwanini wachangiaji wanahisi ni ccm na sio chadema wenyewe?ina maana hamkubali mpasuko uliopo au?

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
acha kejeli basi
hebu uangalie upinzani kwa jicho la tatu kwa sababu ili nchi iendelee tunawahitaji sana watu hawa

Tuliamua kurudisha vyama vingi ilikuwa ni kwa sababu ya demokrasia tu. Chama ambacho hakina demokrasia yanini kuwapo? chama ambacho kina itikadi za kubaguana ni cha nini? chama ambacho kina udini ni cha nini?

Tunahitaji vyama vya demokrasia ili sauti na mawazo ya kila mmoja wetu yatiliwe maanani kwenye nchi. Hatutaki vyama vinavyoiuwa demokrasia.

Chadema ni wauaji wa demokrasia. Nashangaa msajili wa vyama mpaka sasa anakiruhusu kiwepo.
 
Ni kazi sana kumuelewesha asiyesoma,maskini hao vijana wanatumika.......!
 
Nalipongeza jeshi la polisi kumuokoa Dr.Slaa na majanga ya Kigoma.
 
Kama kweli Dr. Slaa hapendi vurugu, basi aahirishe mkutano uliopangwa kufanyika Mwandiga - nyumbani kwa akina Zitto

Itakuwa ni ujuha na kiburi cha ajabu kwenda huko. Nina uhakika anaweza kuhisi nini kitatokea baada ya matukio ya Kasulu mjini. Kama hujui kusoma, hata picha huelewi??
Mkuu, huyu babu ametolewa kafara na akina Mbowe. Kwao kupigwa mawe ni ushujaa eti wanapoza makali ya Zito. Hakika hawa viongozi ni wa ajabu sana
 
Hali ni Mbaya hapa kasulu mabomu yanapigwa kila kona baada ya umati wa watu wanaopinga kuvuliwa uongozi kipenzi chao na mwanasiasa anayependwa na vijana wengi hapa nchini zitto Zuberi Kabw, umati ulikuja mbele ya Dk Slaa na mabango yaliyokuwa yameandikwa "Slaa rudi kanisani ukahubiri" ukabila na ukanda ndio sera ya Chadema?" "zitto Hana kosa au kugombea uenyekiti ni kosa?" Hali ni mbaya nipo ndani nimejifungia kunusuru maisha yangu, maana FFU Leo naona ni wakali mno, demokrasia gani hii!!!!!!!!!!!!
 
Upo usemi usemao usitukane mkunga na uzazi ungalipo. Leo doctor Slaa ameponea mikononi mwa polisi ambao mara zote amekuwa akiwa kejeli kwa maneno yake ya dharau, amelazimika kuahirisha mkutano under polisi escorts. Pole babu ubishi ni utumwa utamuacha Mashumbushi wako kwa ujeuri wako.

Hivi leo mama umekumbuka hata kuzaa chupi au umekurupuka baada ya kukuhonga ile buku....maama kweli wewe binti mapepe
 
Hii inaonesha jinsi gani watu wa Kasulu ni fuata upepo. Yaani mko Chadema kumfuata zzk? Aibu yenu, je akifa leo mnarudi ccm?
 
Baadhi ya watz ni wavivu sana wa kufikiri.
 

Umati wa wananchi waliokusanyika kumsikiliza Katibu Mkuu, Dkt. Slaa leo mjini Kasulu Uwanja wa Kiganamo. Hapa ilikuwa kabla ya vijana wapatao 10-15 hivi kurusha mawe, baada ya wananchi kuwafukuza wakitaka kuwapiga, wakipinga kitendo cha vijana hao kupiga kelele ili mkutano usiendelee.

Mbinu ya kuhakikisha mkutano hauendelei kisha itokee vurugu, ambayo ingefuatiwa na mabomu ya machozi ili kujustify headlines ambazo tayari zimeshaandaliwa kuwa ''Dkt. Slaa aokolewa kwa mabomu...Dkt. Slaa ashindwa kuhutubia, Polisi wamwokoa Dkt. Slaa n.k', ilipangwa kutumika leo baada ya Dkt. Slaa kufanikiwa sana ku-counter issue ya vijana na mabango kwa kuwapatia fursa ya kukaa mbele katika mikutano iliyopita.

Tutawaletea maelezo ya kutosha juu ya mpango huo na mwingine unaoendelea kupangwa kwa ajili ya kufanyika Kigoma mjini na maeneo mengine. Tutajibu maswali na hoja za watu kuhusu tukio la leo.
 

Attachments

  • DSC_8788.JPG
    DSC_8788.JPG
    745.4 KB · Views: 24,118
Back
Top Bottom