Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa Dr Slaa Kasulu wavunjika baada ya vijana wapatao 15 kurusha mawe na kufanya vurugu, Polisi watumia mabomu ya machozi kuwatawanya.
Jamani, huyu Babu Slaa mbona anawapa kazi kubwa polisi? Kwa nini amekuwa mkaidi kiasi hicho?
 
kila mtu atavuna alichopanda-SLAA kaanzisha chuki ndani ya chama akisahau ile kanuni ya Newton-ACTION and REACTION are equal but in opposite DIRECTION-sasa ajue na yeye aonje joto la jiwe-afadhali mtoto wa ZZK ni mkubwa, SLAA mtoto wake kwa MSHUMBUSI ndo kwanza anatambaa anataka kutuachia yatima huyu mzee

Nani kakwambia kurusha mawe ndio Silaha,kwanini wasitumie masanduku ya kura hivi kama hukubalianai na kitu ndio urushe mawe unafikiri hii nchi ingekuwa ya amani? ni wangapi wangekuwa wamemurushia mawe kikwete,ni wangapi wangekuwa wamemurushia mawe kawambwa and the like .... sioni logic nawaona hao ni wajinga waliofirisika sera na hawapaswi kuchekewa mkondo wa sheria uchukue hatua
 
Habari kama hizi habari hazina uhakika kabisa. Maccm wako kwa gharama yoyote kukwamisha ziara ya Dr Slaa kigoma sijui faida yake Ni nini?? Ila moderators huyu aloleta hii post ya kizushi NA una kizandiki kwanini msimle burn ya milele?

Tusijaribu kuwalaumu wengine kwa makosa yetu,CCM ilikuwepo kila siku na Chadema ilikuwa inashamiri tu Kigoma,by the way ukifuatilia matokeo ya uchaguzi uliopita,Kigoma ndio mkoa usiokikubali chama cha CCM kuliko mikoa yote Tanzania Bara,so how come leo CCM watamalaki hivyo Kigoma?Chadema Ijisahihishe..
 
Wakuu,taarifa za kusikitisha ni kwamba Mkutano wa Dr.slaa umevunjika Kasulu,amepigwa mawee na vijana wasiojulikana akiwa Jukwaani,Polisi wanapiga mabomu ya Machozi Muda huu kutawanya watu,haijulikani Slaa ameumizwa kiasi gani lakini polisi wamewahi kumuokoa na kumtorosha kusikojulikana.
hali ni tete wakuu,naomba Munipe muda wa kuwawekea Picha hapa.
Pia awali Mkutano ukiwa unaendelea,Waitara ambaye ni Mkurugenzi wa CHADEMA alitangaza kuwa Matamko na mambo mengine yote ya kumtibulia Dr.slaa yanaratibiwa na Kijana Habib Mchange na Diwani mmoja wa Mwanza(Hakutaja jina).

MODS naamini mnawatu KASULU,wapigieni simu MUDA huu,Mpigieni Tumaini Makene mjue Ukweli huu.naomba muiache Post watu wachangie
​
Shonza upo dada yangu vp kaserengeti ka blk 6 Udom vp kanakuliwaza vyema baada ya Savimbi kukutumia na kukutema?
 
Hii ni aibu ya Zitto, kwa hizi vurugu naamini kamati kuu walikua sahihi kumtosa zitto.!!

Acha upumbafu wewe, mbona unamuogopa Zitto kiasi hicho?? mijitu mingine bana yaani umeona umuangushie mzigo wa lawama Zitto kwakuwa ndivyo ubongo wako umejaa mijikamasi. ---- nini wewe!!!
 
Wakuu,taarifa za kusikitisha ni kwamba Mkutano wa Dr.slaa umevunjika Kasulu,amepigwa mawee na vijana wasiojulikana akiwa Jukwaani,Polisi wanapiga mabomu ya Machozi Muda huu kutawanya watu,haijulikani Slaa ameumizwa kiasi gani lakini polisi wamewahi kumuokoa na kumtorosha kusikojulikana.
hali ni tete wakuu,naomba Munipe muda wa kuwawekea Picha hapa.
Pia awali Mkutano ukiwa unaendelea,Waitara ambaye ni Mkurugenzi wa CHADEMA alitangaza kuwa Matamko na mambo mengine yote ya kumtibulia Dr.slaa yanaratibiwa na Kijana Habib Mchange na Diwani mmoja wa Mwanza(Hakutaja jina).

MODS naamini mnawatu KASULU,wapigieni simu MUDA huu,Mpigieni Tumaini Makene mjue Ukweli huu.naomba muiache Post watu wachangie
​

mwigulu haraka ya nini? unaleta thread halafu unawaambia mods wafatilie. au hao magaidi wenzio kina mchange ndo wamekupigia ukiwa control room yenu ya ugaidi na ukawahi kupost? yana mwisho haya.
 
Mkutano umeisha salama licha ya jaribio la vijana wenye mabamgo kutaka kuvuruga,

Polisi walitaka kutumia nguvu kuwakamata vijana hao lakini Dr Slaa akawaomba wawache na wasogeebele watoe madukuduku yao,

Hakuna uvunjifu wa mkutano, umeisha salama kabisa!

Asante mkuu Yerico!! Hii taarifa yako ndo naiamini kuliko ya mleta uzi gamba
 
Hayo yanayomkumba Slaa Kigoma ni mwanzo tu, tutegemee hayo-hayo hata Mbowe atapokwenda Mwanza.

Chadema wakitaka salama yao wamfukuze Zitto, hii kumwacha hanging ina wa cost vibaya sana lakini hawajijui.

Mnangoja nini hamumfukuzi Zitto kwenye chama chenu cha kibaguzi? Sisi CCM tutamkaribisha na tutampa uwaziri.

acha kejeli basi
hebu uangalie upinzani kwa jicho la tatu kwa sababu ili nchi iendelee tunawahitaji sana watu hawa
 
Huyu Dr. Slaa anaye like humu link, naona yuko fast kweli yupo kwenye mkutano na wakati huo huo ame login JF na ku like. Duuuu
 
Huu ni Upumbavu!we ulishaambiwa hali sio mzuri na wawakilishi wako,alafu unaenda?utakufa watu wa huko ni wa maziwa makuu,kuuwa ni mambo ya kawaida.Tatizo lako Hushauriki.

Hii ziara ilikuwa na haraka gani kiasi hiki? Busara ni vizuri ikazingatiwa etie?
 
Habari kama hizi habari hazina uhakika kabisa. Maccm wako kwa gharama yoyote kukwamisha ziara ya Dr Slaa kigoma sijui faida yake Ni nini?? Ila moderators huyu aloleta hii post ya kizushi NA una kizandiki kwanini msimle burn ya milele?

Habari ni za kweli kapigwa mawe inasadikika kw vijana walikuwa wafuasi wa ccm au waliandaliwa na ccm kwani wkt mawe yanatupwa polisi hawachukua hatua mpaka baadae walipoamua kupiga mabomu ya machozi.
 
Acha uzushi wewe! Basi lililopita ni la World Vision tu na halikushusha watu. Waliokuwa wanarusha mawe ni vijana waliokuwa upande wa TRA na ndio walikuwa na mabango. Maboku ya machozi kweli yalirushwa. Uwe unasema ukweli

Safi sana.. Kamata wengine wanaotudanganya wako Eneo la tukio.
 
Asante mkuu Yerico!! Hii taarifa yako ndo naiamini kuliko ya mleta uzi gamba
Unaiamini vipi ilhali Yeriko hajafuatana na Slaa huko kigoma? Yeriko yupo Dar es salaam na amepost hivyo ili kuneutralize mambo ingawa hajafanikiwa
 
Jamani, huyu Babu Slaa mbona anawapa kazi kubwa polisi? Kwa nini amekuwa mkaidi kiasi hicho?

Ni vijana zitto aliwaanda wamepewa pesa fuk ngoja Sheria uchukuwe mkondo kawape zamana nyoookoooo!!!
 
Back
Top Bottom