Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mungu ni mwema siku zote
Ukombozi utakuja tuu
Asante sana Kurugenzi ya habari kwa sisi tulioko nje ya nchi tunafarijika sana
Ukombozi hauji kirahisi tuendelee kupambana

 
Ndugu zangu.
Yanayotokea/yaliyotokea na yanayotarajiwa kutokea baada ya ziara ya Dr slaa Kigoma nk.
Ni ushindi mkuu dhidi ya mahasim ndani ya chama. Dr wilibroad Slaa kama katibu wa Chadema, Yeye sio kamati kuu lakini maswali yanakuja kana kwamba yeye ndie aliewavua Zzt na Mkumbo Nyadhifa ndani ya Chama.
Kwa taadhari hii.
zitto kama yuko nyuma ya huu msuguano kigoma na kumdhihaki Dr Slaa.
Atambue pia suala la siasa kwake ni Mwisho.
Kwa maana kama zitto anaratibu Vijana kufanya vurugu ili aonekane ana nguvu Kigoma, Sidhani kama mikoa Mingine Zitto atakaa kufanya Mkutano hata siku moja. Maana zitto ata
 
Wanalikuwa wanawita polisiccm leo wamekuwa polisichadema ha ha ha ha ha !

Hakukuwa na kuokolewa na polisi, Redbrigade iko makini na interejensia yake iko makini kama polisi wangekuwa makini watu hao wangekamatwa hata kabla hawajafika kigoma wakitokea mwanza...
 
Slaa angekuwa msikivu haya yote yasingempata. tumepoteza muda mwingi tukimshauri hapa aombe radhi lakini akapuuza. haya sikio la kufa halisikii dawa.
Mkuu, leo mods wana ajenda gani? Maana kirufe cha Like kimekuwa adimu
 
Yericko Nyerere kijana wa Lebnan unastahili kupigwa BAN kwa kutoa taarifa za uongo kuwa hali ni shwari.

Hali si shwari na Slaa ameokolewa na jeshi la polisi.

Subiri taarifa zaidi...
 
Last edited by a moderator:
Kumbe walishajitungia vichwa vya habari.. Taswira imekula kwako.. Huyu ndiye Dr.Slaa
 
Last edited by a moderator:
Dr.W.Slaa leo Policcm wamekuokoa na hasira ya nguvu ya umma. waombe radhi basi kwa matusi uliyowahi kuwatukana.
 

Umati wa wananchi waliokusanyika kumsikiliza Katibu Mkuu, Dkt. Slaa leo mjini Kasulu Uwanja wa Kiganamo. Hapa ilikuwa kabla ya vijana wapatao 10-15 hivi kurusha mawe, baada ya wananchi kuwafukuza wakitaka kuwapiga, wakipinga kitendo cha vijana hao kupiga kelele ili mkutano usiendelee.

Mbinu ya kuhakikisha mkutano hauendelei kisha itokee vurugu, ambayo ingefuatiwa na mabomu ya machozi ili kujustify headlines ambazo tayari zimeshaandaliwa kuwa ''Dkt. Slaa aokolewa kwa mabomu...Dkt. Slaa ashindwa kuhutubia, Polisi wamwokoa Dkt. Slaa n.k', ilipangwa kutumika leo baada ya Dkt. Slaa kufanikiwa sana ku-counter issue ya vijana na mabango kwa kuwapatia fursa ya kukaa mbele katika mikutano iliyopita.

Tutawaletea maelezo ya kutosha juu ya mpango huo na mwingine unaoendelea kupangwa kwa ajili ya kufanyika Kigoma mjini na maeneo mengine. Tutajibu maswali na hoja za watu kuhusu tukio la leo.

Asante kwa Taarifa.
Muda mfupi hapa kuna watu wameandika uzi ukisema mkutano umevunjika na Dr Slaa amepigwa mawe sana.

Tunaomba update zaidi, mkutano ulifikia mwisho?? hao vijana wamekamatwa na polisi?? je ni wenyeji wa Kasulu au ni wageni walokuja kufanya fujo??
Ulijaribu kuwauliza wananchi wa kawaida Kasulu ukapata mawazo yao??

PAMOJA TUTASHINDA
 
Teh teh teh ningefurahi sana kama vijanaa hao wangenyanyua mabango ya kukataa kodi ya simu,kupanda kwa bai ya umeme,elimu duni lakini maskini hawajijui kabisa na hao hao ndio jua linawachoma kila siku na wanayejidai ati wana mtete yeye anakula good time ndani ya gari kubwa Hammer kiyoyozi kikubwa na hao vijana hata kwenye magetho yao hawana hata Feni lol aibu sana kwa Tanzania ama kweli ni vigumu sana kujenga nchi hii chini ya vijana wenye akili mgando kama hawa.Isitoshe Mabango yameandikwa na mtu mmoja yaani nina maana hati ni ya mtu mmoja so hawa wanatumiwa tu kama kondom then kesho hawawatambui tena.Kwa ufupi ni kwamba hata wanyanyue mabango hadi kesho bila kushusha mikono chini Zitto hana chake tena ndani ya Chadema. Yaani ni aibu kijana kupewa ati 5000Tsh sasa hii ni hela nayo jamani??
Kamanda naona unapiga ngumi hewani watu wa kasulu hawapo kwa ajili ya kukufurahisha wewe.
 
Dr.Slaa pole sana kamanda, kila siku unasema hauna imani na jeshi la polisi leo ndiyo limekuokoa, usitukane mambo kabla haujavuka mto.

ni kweli kaka uko sawa kabisa kwani kilichotokea ksalu isinge kuwa police anao watukanaga leo ingekuwa tunaongelea habari nyingine ilikuwa ni kama movi ya the bodygurd police wamefanya kazi
 
Hakukuwa na kuokolewa na polisi, Redbrigade iko makini na interejensia yake iko makini kama polisi wangekuwa makini watu hao wangekamatwa hata kabla hawajafika kigoma wakitokea mwanza...
Kama intelijensia yenu ipo makini, imeshindwa vipi kujua kuwa kuna watu wamepanga kumpopoa na mawe Dr Slaa? Na hao Red Brigade wapo wapi mpaka wameshindwa kumlinda Dr Slaa asipigwe na mawe? Kama wameshindwa kuzuia mawe, je ingekuwa silaha za moto? Dr Slaa awashukuru sana polisi kwa kumuokoa
 
Jeshi la polisi limemuokoa Slaa.

Hii imethibitisha kuwa jeshi la polisi ni la watu wote.

Slaa ameweka katika hifadhi salama na jeshi hilo kwa sasa.

Hongera jeshi la polisi kwa kazi nzuri ya kuhakikisha usalama wa raia.

Mbona unahangaika sana Kondo??
Unaibisha elimu yako kaka, au ndo madhara ya kukariri?
 
Mkutano umeisha salama licha ya jaribio la vijana wenye mabamgo kutaka kuvuruga,

Polisi walitaka kutumia nguvu kuwakamata vijana hao lakini Dr Slaa akawaomba wawache na wasogeebele watoe madukuduku yao,

Hakuna uvunjifu wa mkutano, umeisha salama kabisa!
Wewe ni mtu wa ajabu sana, ukizeeka lazima utakuwa mchawi
 
Hayo yanayomkumba Slaa Kigoma ni mwanzo tu, tutegemee hayo-hayo hata Mbowe atapokwenda Mwanza.

Chadema wakitaka salama yao wamfukuze Zitto, hii kumwacha hanging ina wa cost vibaya sana lakini hawajijui.

Mnangoja nini hamumfukuzi Zitto kwenye chama chenu cha kibaguzi? Sisi CCM tutamkaribisha na tutampa uwaziri.
Wewe umpe uwaziri,kwani wewe ndiye Rais wa Jamhuri ya muuangano wa TZ?!

Hivi kuwa shabiki wa magamba,ni lazima qualification yako mojawapo,iwe ndani ya ubongo wako,kuwe na crack kidogo?!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom