Mkutano wa CCM sanawari Arusha.Watu walikuwa wakiombea viti hata wapumzike tuu.


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,484
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,484 280
Haha..jamani CCM imekufa vibaya arusha.Kuna taarifa CCM walikuwa na mkutano sanawari wakiwa na mahema mawili madogo kabisa na viti chini ya 50.Ila walikuwa wakiomba watu waje kukaa ktk viti hata kupumzika tuu.Bdo watu walichomoa.

Mwenye picture ktk huo mkutano tunaomba aziweke.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,524
Likes
115
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,524 115 160
waliogopa mabomu ya mtani wangu asije akayafanyie majaribio kwao.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Viti vilivyokaliwa vilikuwa havizidi 20.
Nilidhani ni kikao cha familia.... Kumbe mkutano wa ccm!!!
Haha..jamani CCM imekufa vibaya arusha.Kuna taarifa CCM walikuwa na mkutano sanawari wakiwa na mahema mawili madogo kabisa na viti chini ya 50.Ila walikuwa wakiomba watu waje kukaa ktk viti hata kupumzika tuu.Bdo watu walichomoa.

Mwenye picture ktk huo mkutano tunaomba aziweke.
 
M

magohe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
729
Likes
0
Points
35
M

magohe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
729 0 35
kaaazi kwelikweli......
mizigo chakavu yashindwa kupata soko arusha.

kama vipi pelekeni dampo hiyo ishakuwa bidhaa haramu.

yaani ndg zao mnaua halafu mnajifanya kuwafuata waliobaki ili na wao mmalizie kabisa.

wamemishitukieni....
safi sana arusha.
 
Mkya

Mkya

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
669
Likes
1
Points
0
Mkya

Mkya

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
669 1 0
Mkutano wa vijana wa ccm na siyo mkutano wa ccm
 
samaki2011

samaki2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
1,777
Likes
8
Points
0
samaki2011

samaki2011

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
1,777 8 0
Ha ha ha ha ha aaaaaaa!!!!!!!! raha kwelikweli. magamba na aibu yaooo
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
37
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Haha..jamani CCM imekufa vibaya arusha.Kuna taarifa CCM walikuwa na mkutano sanawari wakiwa na mahema mawili madogo kabisa na viti chini ya 50.Ila walikuwa wakiomba watu waje kukaa ktk viti hata kupumzika tuu.Bdo watu walichomoa.

Mwenye picture ktk huo mkutano tunaomba aziweke.
Hili ndio tatizo lenu mnaanzisha mada bila ushahidi, Ndio maana hata Slaaa alidanganya kwamba CCM imemfanyia fujo kigoma leo ngozi wa wilaya Kasulu wanaukuzana.......ngumu sana CDM kushika Dola dogo kwa kuongea uongo.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Hakuwa mkutano wa ccm bali ulikuwa mkutano wa Mizigo.
 
S

Sawana

Senior Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
130
Likes
9
Points
0
S

Sawana

Senior Member
Joined Dec 19, 2013
130 9 0
Maisha yamekuwa magumu sana siku hizi kwahiyo watu hawana muda wa kupoteza kwenda kwenye mikutano ya ccm kusikia uongo usio na nyuma wala mbele
 
FBY 2013

FBY 2013

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
402
Likes
0
Points
0
FBY 2013

FBY 2013

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
402 0 0
Arusha ni Mkoa wa Kuigwa,Hongereni wakazi wa Arusha kwa Ukombozi wa Kifkra.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Ukienda kwenye mkutano wa ccm inabidi uwe na akili ya kiuendawazimu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,475
Members 475,125
Posts 29,259,206