Mkoa gani kuna wafugaji wa ng'ombe wengi, ambapo nitaweza kununua maziwa kwa wingi kuanzia lita 500 nakuendelea?


Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
3,753
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
3,753 2,000
Kweli aisee , nami nimeona hilo. Nawaza kama kuna lolote linalofanyika kuongeza thamani...
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna wizara nyingine unajiuliza ni za kazi gani....

Mkuu hivi unajua kama Tanzania ni ya 11, kwa uzalishaji wa Nazi duniani na ya kwanza Africa kwa uzalishaji wa Nazi, lakini tunaangiza tani kwa tani za Nazi kutoka Kenya..... Yaaani kuna viongozi wa hii nchi ni mizingo
 
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
690
Points
1,000
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
690 1,000
Kuna wizara nyingine unajiuliza ni za kazi gani....

Mkuu hivi unajua kama Tanzania ni ya 11, kwa uzalishaji wa Nazi duniani na ya kwanza Africa kwa uzalishaji wa Nazi, lakini tunaangiza tani kwa tani za Nazi kutoka Kenya..... Yaaani kuna viongozi wa hii nchi ni mizingo
Mayoweee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,342
Points
2,000
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,342 2,000
Naomba kuuliza kwa wafugaji miliko kuanzia kibaha mpaka mlandizi nasikia kunamajani Ngombe Mbuzi wakiyala wanakufa ghafla, hiichqngamoto nasikia ni kubwa mnakabiliana nayo vipi?. Ninashamba kongowe soga nataka nianze ufugaji wa ngombe wa maziwa na mbuzi. Naomba ushauri tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
ni kweli mkuu, na kwa wale wanaochunga mifugo ndo wanapata pigo kubwa zaidi
 
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
1,144
Points
2,000
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
1,144 2,000
Kuna wizara nyingine unajiuliza ni za kazi gani....

Mkuu hivi unajua kama Tanzania ni ya 11, kwa uzalishaji wa Nazi duniani na ya kwanza Africa kwa uzalishaji wa Nazi, lakini tunaangiza tani kwa tani za Nazi kutoka Kenya..... Yaaani kuna viongozi wa hii nchi ni mizingo
Kabla ujamlaumu yoyote je unafanya wajibu wako wa kunywa lita 0.6...au lita 200 kwa mwaka as recommended by WHO????????
 
Kimolah

Kimolah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
350
Points
250
Kimolah

Kimolah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
350 250
Naomba kuuliza kwa wafugaji miliko kuanzia kibaha mpaka mlandizi nasikia kunamajani Ngombe Mbuzi wakiyala wanakufa ghafla, hiichqngamoto nasikia ni kubwa mnakabiliana nayo vipi?. Ninashamba kongowe soga nataka nianze ufugaji wa ngombe wa maziwa na mbuzi. Naomba ushauri tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tafuta mtaalamu wa mifugo akusaidie kuya identify hayo majani kwenye eneo lako na namna ya kuyatokomeza, pia kama uwezo unaruhusu pandikiza majani lishe (feed)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
690
Points
1,000
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
690 1,000
Tafuta mtaalamu wa mifugo akusaidie kuya identify hayo majani kwenye eneo lako na namna ya kuyatokomeza, pia kama uwezo unaruhusu pandikiza majani lishe (feed)

Sent using Jamii Forums mobile app
Nashukuru kwa ushauri, karibu na shamba langu kuna lile shamba la malisho ya Ngombe la serekali nitapita hapo kuomba mwongozo. Barikiwa sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
7,908
Points
2,000
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
7,908 2,000
Nenda kwa jakaya msoga utapata maziwa mengi mpaka uchoke mkuu...
 

Forum statistics

Threads 1,293,776
Members 497,735
Posts 31,153,158
Top