Mkoa gani kuna wafugaji wa ng'ombe wengi, ambapo nitaweza kununua maziwa kwa wingi kuanzia lita 500 nakuendelea?


H

heavens

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
13
Points
45
H

heavens

Member
Joined Jul 16, 2018
13 45
Habari zenu wana hili jukwaa?

Mimi nipo Dar nilikua natafuta mahala au mkoa ambao uko karibu na Dar ambapo nitaweza kupata wafugaji wa ng'ombe kwa wingi ili niweze kununua maziwa mazuri ya ng'ombe hasa kuanzia lita 500 nakuendelea, naomba mnisaidie kwa wanaojua hata ikiwezekana contacts za wafugaji. Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,548
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,548 2,000
Habari zenu wana hili jukwaa? Mimi nipo Dar nilikua natafuta mahala au mkoa ambao uko karibu na Dar ambapo nitaweza kupata wafugaji wa ng'ombe kwa wingi ili niweze kununua maziwa mazuri ya ng'ombe hasa kuanzia lita 500 nakuendelea, naomba mnisaidie kwa wanaojua hata ikiwezekana contacts za wafugaji. Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Nenda kwa Mzee Kikwete, Msoga, anaweza kukupatia.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,548
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,548 2,000
U
Habari zenu wana hili jukwaa? Mimi nipo Dar nilikua natafuta mahala au mkoa ambao uko karibu na Dar ambapo nitaweza kupata wafugaji wa ng'ombe kwa wingi ili niweze kununua maziwa mazuri ya ng'ombe hasa kuanzia lita 500 nakuendelea, naomba mnisaidie kwa wanaojua hata ikiwezekana contacts za wafugaji. Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Una offer ya shillingi ngapi kwa Lita?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,915
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,915 2,000
Nenda SIMIYU, ngombe wa kienyeji na maziwa halisi, toa bei nzuri tu acha magumashi, lita TZS2000/- no water or anything added
 
H

heavens

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
13
Points
45
H

heavens

Member
Joined Jul 16, 2018
13 45
Habari zenu wana hili jukwaa? Mimi ninaishi Dar, natafuta mahala au mkoa ambao una wafugaji wengi wa ng'ombe ambapo nitaweza kununua maziwa mazuri kuanzia lita 500 na kuendelea, nina prefer mkoa/mahali karibu na Dar ili usafirishaji wake usiwe wa umbali mrefu kutokana na bidhaa yenyewe, ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,548
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,548 2,000
Kwani kaweka bei ya kununulia?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,548
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,548 2,000
Nimekupatiaa maziwa Kibaha, Picha ya ndege. Lita shillingi 2,000/= kama upo tayari sema. Unataka kwa muda gani?

Habari zenu wana hili jukwaa? Mimi nipo Dar nilikua natafuta mahala au mkoa ambao uko karibu na Dar ambapo nitaweza kupata wafugaji wa ng'ombe kwa wingi ili niweze kununua maziwa mazuri ya ng'ombe hasa kuanzia lita 500 nakuendelea, naomba mnisaidie kwa wanaojua hata ikiwezekana contacts za wafugaji. Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,273
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,273 2,000
Habari zenu wana hili jukwaa? Mimi nipo Dar nilikua natafuta mahala au mkoa ambao uko karibu na Dar ambapo nitaweza kupata wafugaji wa ng'ombe kwa wingi ili niweze kununua maziwa mazuri ya ng'ombe hasa kuanzia lita 500 nakuendelea, naomba mnisaidie kwa wanaojua hata ikiwezekana contacts za wafugaji. Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Njoo tukuyu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,273
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,273 2,000
Habari zenu wana hili jukwaa? Mimi nipo Dar nilikua natafuta mahala au mkoa ambao uko karibu na Dar ambapo nitaweza kupata wafugaji wa ng'ombe kwa wingi ili niweze kununua maziwa mazuri ya ng'ombe hasa kuanzia lita 500 nakuendelea, naomba mnisaidie kwa wanaojua hata ikiwezekana contacts za wafugaji. Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Tukuyu lita 1000 Tsh tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
839
Points
1,000
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
839 1,000
chalinze ndani ndani kuna wamasai wanauza bei rahisi na mazuri.patakufaa maana karibu
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,735
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,735 2,000
Yaani utakua mteja permanent au ukishachukua hizo Lita 500 ndo basi?
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,247
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,247 2,000
njo karatu hata ukitaka swimming pool ya maziwa itajaa
 

Forum statistics

Threads 1,293,776
Members 497,735
Posts 31,153,158
Top