Mkoa gani kuna wafugaji wa ng'ombe wengi, ambapo nitaweza kununua maziwa kwa wingi kuanzia lita 500 nakuendelea?


Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
3,753
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
3,753 2,000
Kama Uko Serious, Maziwa Yapo Rufiji Huku, Lita 500,chache sana, ukitaka mawasiliano niko mhoro rufiji, elfu 7000, nauli to dar,
Tanzania inazalisha maziwa mengi sana kupitia hizi comment chache zinatoa uthibitisho..

Bado serikali inaruhusu uigizwaji wa maziwa kutoka nje...
 
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
156
Points
250
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined Jun 25, 2017
156 250
Maziwa Mengi Mno, Shida Viwanda Vya Kusindika,vipo Vichache, Ni Kazi Kwetu Kuiona Hii Industry,
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,811
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,811 2,000
Bei gani kwa lita huko Rufiji?
 
Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
302
Points
195
Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
302 195
Habari zenu wana hili jukwaa? Mimi nipo Dar nilikua natafuta mahala au mkoa ambao uko karibu na Dar ambapo nitaweza kupata wafugaji wa ng'ombe kwa wingi ili niweze kununua maziwa mazuri ya ng'ombe hasa kuanzia lita 500 nakuendelea, naomba mnisaidie kwa wanaojua hata ikiwezekana contacts za wafugaji. Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Njoo pm nina miniranch naweza kukusupply zaidi ya Lita mia 600 yakiwa fresh bila kuwa added na chochote.Pia nassupply maziwa safi ya mtindi


Sent using Jamii Forums mobile app
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,486
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,486 2,000
Kuanzia mlandiz mpk chalinze eneo la wafugaji wa ng’ombe wa maziwa kwa wingi hata ndugu yng nae yupo mbwawa pale anafuga na maziwa anauza nenda mkandizi stend uliza mkuu utapata jibu zuri


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,403
Points
1,500
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,403 1,500
unahitaji kila siku au kwa interval gani?shambani kwangu yanapatikana lita 200 kila siku,nikichanganya na jirani 500 sio issue,na kama bei iko sawa yatakufikia popote kuanzia bunju hadi mwenge,njoo pm kama vipi
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,172
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,172 2,000
Njoo pm nina miniranch naweza kukusupply zaidi ya Lita mia 600 yakiwa fresh bila kuwa added na chochote.Pia nassupply maziwa safi ya mtindi


Sent using Jamii Forums mobile app
mtindi bei ya jumla unauzaje ..... unagandisha Kwa kutumia special culture au kienyeji?
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,704
Points
1,225
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,704 1,225
tumebarikiwa vitu vingi sana yan tuna mifugo na maziwa yakutosha ivi ila ndo ivo jaman,ilibidi wafugaji wawe matajiri wakubwa kwa soko la ndani na nje ya tz
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,704
Points
1,225
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,704 1,225
Inawezekana hata kwenye mashule yale bording,au wanafunzi hawastaili kunywa maziwa
nashangaa tanzania mashule mengi hawapewi maziwa kabisa hasa za serikali nizosoma wakati tuna mabwawa ya maziwa na nyama zakutosha, ivi kwanini?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,197
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,197 2,000
Kama Uko Serious, Maziwa Yapo Rufiji Huku, Lita 500,chache sana, ukitaka mawasiliano niko mhoro rufiji, elfu 7000, nauli to dar,
kile kiwanda cha maziwa rufiji bado kipo mkuu?
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,342
Points
2,000
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,342 2,000
mkuu weka 2000 @ liter, visiga kibaha njiani kabisa unapata maziwa mazuri ambayo hayajaguswa, uhakika ni kuja na vipimo vyako tu mkuu
 
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
690
Points
1,000
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
690 1,000
tumebarikiwa vitu vingi sana yan tuna mifugo na maziwa yakutosha ivi ila ndo ivo jaman,ilibidi wafugaji wawe matajiri wakubwa kwa soko la ndani na nje ya tz
Nikweli kabisa unalosema shida hatuna sera nzuri wala mwongozo juu ya kilimo/ ufugaji wetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
690
Points
1,000
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
690 1,000
Naomba kuuliza kwa wafugaji miliko kuanzia kibaha mpaka mlandizi nasikia kunamajani Ngombe Mbuzi wakiyala wanakufa ghafla, hiichqngamoto nasikia ni kubwa mnakabiliana nayo vipi?. Ninashamba kongowe soga nataka nianze ufugaji wa ngombe wa maziwa na mbuzi. Naomba ushauri tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,337
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,337 2,000

Forum statistics

Threads 1,293,778
Members 497,734
Posts 31,153,262
Top