Mke wangu, Nimekuchoka!

Mke wangu, Nimekuchoka!

Mimi nilikwambia toka mwanzo,wewe hauna akili.... angalia ulichokiandika.

Sijui kwanini umetoroka FB
Ni wapumbavu na wenye elimu ya kuunga Unga tu hushambulia watu badala ya kujibu hoja
 
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo.

Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii ninachokwambia.

Nilikwambia toka mwanzo wa uhusiano wetu mimi nahitaji watoto 3 tu kwasababu nitaweza kuwahudumia na kuwalea vizuri na ahadi hiyo nimetimiza kwani walau nimeweza kusomesha watoto shule za Ada tsh 10m+ kwa mwaka kila mmoja ili wapate exposure na connections.

Leo hii tuna watoto wa 4 kishingo upande ingawa sikutaka lakini naona mwenzangu unaenjoy unataka kuongeza wengine eti wafike 7? Saba kweli mbona unanipa changamoto sana.

Na wazazi wangu kwa kupenda watoto wanakusuport.

Hivi kweli ndugu zangu nifanyeje mm? Na sasa hv anakaribia kujifungua mtoto wa 5
acha kutromba ila umetupiga mwenye uwezo wa 10 plus hawezi kulalama
 
Sasa je unadhani mtoto akisoma kidumu na mfagio atauwa sawa na aliyesoma Braebun.
Lazima mtoto wa kidumu na mfagio awe na insecurities
Blaeburn ya Arusha mkuu? Nilikua naenda kuchezwa soka pale napajua wale madogo nyanya sana wanasuja dreads Yani rasi na sijawahi waona na uniform za kushindia unawakuta na home clothes masaa yote
 
Nimeelewa wala huhitaji kutangaza nacho hitaji ushauri basic tu
Mfano we na mumeo mmekubaliana labda watoto mwisho wa 2 halafu wewe ukaongeza wakawa wa 4 je ni sawa? Kwasababu mwenzio alikushirikisha anataka familia yenu iwe namna gani kielimu, kimalezo na kimajukumu. Haya hilo limetokea unafanyaje ili kujenga mifumo bora zaidi maana famili ishaongezeka sasa hilo ndio swali langu
Naomba majibu
Ni sawa bwana wee!!! tena ikibidi mama akija kufikisha miaka 38 au 40 anaongeza ka mwisho.

Familia imeongezeka si ulee hao watoto.
wapeleke shule ambazo unazimudu
Kuhusu mifumo wewe ndio unajua unafanya nini na ufanye nini kutengeneza mfumo wako.
ukitaka ushauri zaidi jielezee nikupe nondo
 
Ni sawa bwana wee!!! tena ikibidi mama akija kufikisha miaka 38 au 40 anaongeza ka mwisho.

Familia imeongezeka si ulee hao watoto.
wapeleke shule ambazo unazimudu
Kuhusu mifumo wewe ndio unajua unafanya nini na ufanye nini kutengeneza mfumo wako.
ukitaka ushauri zaidi jielezee nikupe nondo
We nipe nondo
 
Umesoma Mchambawima nn maana mtu aliyesoma walau hata shule nzuri hawezi kuwaza hv
Sasa mie kusoma au kutokusoma inaingiaje hapo? Ili kukurahisishia kazi, sijasoma kabisa.

Turudi kwenye hoja, umeleta hoja kuhusu connection, nakuuliza hiyo connection unayoitengeneza ya watoto wako wanaipata kyanzia hatua gani ya elimu?

Hiyo itakusaidia kujua ni hatua ipi inafaa zaidi kwa lengo la kutengeneza connection. Ujue una uwezo wa kuwapeleka vyuo private ili wapate hizo connection.

Sasa kama unataka kuacha mke kisa umeshindwa kufikia muafaka suala la idadi ya watoto na umesoma na una connection, hata si ihitaji.
 
Acha kuwa na mawazo ya kizamani unadhani mtoto anayesoma IST, ISI,ISM au fedha school ambaye study tour anaenda Europe atafanana na yule ambaye study tour anaenda mikumi, isimila au bagamoyo
Watu tumehudhuria shule hata study tour hawazijui, ukivaa uniform ni anasa, hakuna kuvaa viatu ukiwa na kandambili ukirudi nyumbani unazisafisha unazihifadhi kusubiria mtoko mwingine na tumepata connection.

Haya mambo, hayana kanuni moja inayofaa kwa watu wote. Kinachofanya kazi kwako kitimize bila kubeza aliye na mtizamo tofauti.
 
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo.

Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii ninachokwambia.

Nilikwambia toka mwanzo wa uhusiano wetu mimi nahitaji watoto 3 tu kwasababu nitaweza kuwahudumia na kuwalea vizuri na ahadi hiyo nimetimiza kwani walau nimeweza kusomesha watoto shule za Ada tsh 10m+ kwa mwaka kila mmoja ili wapate exposure na connections.

Leo hii tuna watoto wa 4 kishingo upande ingawa sikutaka lakini naona mwenzangu unaenjoy unataka kuongeza wengine eti wafike 7? Saba kweli mbona unanipa changamoto sana.

Na wazazi wangu kwa kupenda watoto wanakusuport.

Hivi kweli ndugu zangu nifanyeje mm? Na sasa hv anakaribia kujifungua mtoto wa 5
Hongera tumejua kuwa unalipa ada 10M kwa kila mwanao hongera.

Hukupaswa kuzunguka mbali hivyo ungeenda kwenye lengo moja kwa moja.

Hongera sana Boss.
 
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo.

Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii ninachokwambia.

Nilikwambia toka mwanzo wa uhusiano wetu mimi nahitaji watoto 3 tu kwasababu nitaweza kuwahudumia na kuwalea vizuri na ahadi hiyo nimetimiza kwani walau nimeweza kusomesha watoto shule za Ada tsh 10m+ kwa mwaka kila mmoja ili wapate exposure na connections.

Leo hii tuna watoto wa 4 kishingo upande ingawa sikutaka lakini naona mwenzangu unaenjoy unataka kuongeza wengine eti wafike 7? Saba kweli mbona unanipa changamoto sana.

Na wazazi wangu kwa kupenda watoto wanakusuport.

Hivi kweli ndugu zangu nifanyeje mm? Na sasa hv anakaribia kujifungua mtoto wa 5
Utoto raha sana
 
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo.

Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii ninachokwambia.

Nilikwambia toka mwanzo wa uhusiano wetu mimi nahitaji watoto 3 tu kwasababu nitaweza kuwahudumia na kuwalea vizuri na ahadi hiyo nimetimiza kwani walau nimeweza kusomesha watoto shule za Ada tsh 10m+ kwa mwaka kila mmoja ili wapate exposure na connections.

Leo hii tuna watoto wa 4 kishingo upande ingawa sikutaka lakini naona mwenzangu unaenjoy unataka kuongeza wengine eti wafike 7? Saba kweli mbona unanipa changamoto sana.

Na wazazi wangu kwa kupenda watoto wanakusuport.

Hivi kweli ndugu zangu nifanyeje mm? Na sasa hv anakaribia kujifungua mtoto wa 5
Tundu Lissu mnamuonea Huruma sana
 
Hawa kidato cha nne wameanza kusumbua, sijui tu wakimalza na pepa.

Yaan mambo ya family uweke mtandaoni?

Kwani mkeo anatumia JF?

kuna watu hawajasoma ila wanapangilia kizaz well.
sembuse nawew, uliesoma?

mnajaza sever tu jf
 
Hii ni code au ni ujumbe wa moja kwa moja bila code. Kama ni ujumbe bila code kwa nini usingefikishia mlengwa moja kwa moja?
 
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo.

Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii ninachokwambia.

Nilikwambia toka mwanzo wa uhusiano wetu mimi nahitaji watoto 3 tu kwasababu nitaweza kuwahudumia na kuwalea vizuri na ahadi hiyo nimetimiza kwani walau nimeweza kusomesha watoto shule za Ada tsh 10m+ kwa mwaka kila mmoja ili wapate exposure na connections.

Leo hii tuna watoto wa 4 kishingo upande ingawa sikutaka lakini naona mwenzangu unaenjoy unataka kuongeza wengine eti wafike 7? Saba kweli mbona unanipa changamoto sana.

Na wazazi wangu kwa kupenda watoto wanakusuport.

Hivi kweli ndugu zangu nifanyeje mm? Na sasa hv anakaribia kujifungua mtoto wa 5
Zaeni bwana,, mapori yote haya atayajaza nani?
 
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo.

Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii ninachokwambia.

Nilikwambia toka mwanzo wa uhusiano wetu mimi nahitaji watoto 3 tu kwasababu nitaweza kuwahudumia na kuwalea vizuri na ahadi hiyo nimetimiza kwani walau nimeweza kusomesha watoto shule za Ada tsh 10m+ kwa mwaka kila mmoja ili wapate exposure na connections.

Leo hii tuna watoto wa 4 kishingo upande ingawa sikutaka lakini naona mwenzangu unaenjoy unataka kuongeza wengine eti wafike 7? Saba kweli mbona unanipa changamoto sana.

Na wazazi wangu kwa kupenda watoto wanakusuport.

Hivi kweli ndugu zangu nifanyeje mm? Na sasa hv anakaribia kujifungua mtoto wa 5
Mkuu,

Huyo mtoto wa nne mke wako alijizalisha mwenyewe?
 
Wanasema ndoa ni muunganiko wa mume na mke na kuwa mwili mmoja Lakini Baba ndio kichwa cha familia na Ndiye dereva ambaye anaonyesha uelekeo.

Haiwezekani tushauriane mara nyingi lakini husikii ninachokwambia.

Nilikwambia toka mwanzo wa uhusiano wetu mimi nahitaji watoto 3 tu kwasababu nitaweza kuwahudumia na kuwalea vizuri na ahadi hiyo nimetimiza kwani walau nimeweza kusomesha watoto shule za Ada tsh 10m+ kwa mwaka kila mmoja ili wapate exposure na connections.

Leo hii tuna watoto wa 4 kishingo upande ingawa sikutaka lakini naona mwenzangu unaenjoy unataka kuongeza wengine eti wafike 7? Saba kweli mbona unanipa changamoto sana.

Na wazazi wangu kwa kupenda watoto wanakusuport.

Hivi kweli ndugu zangu nifanyeje mm? Na sasa hv anakaribia kujifungua mtoto wa 5
Kichwa kimepotoka. Hujatoa direction ninkwa namna gani msizidishe watoto wa 5, halafu una mlaumu mtu ambaye alitakiwa kupata mwongozo na wewe hukumpatia.
 
Back
Top Bottom