Somalykid88
Senior Member
- Jan 18, 2017
- 165
- 106
[emoji134] [emoji23] [emoji23]Kwa akili ako, acha mkeo anunuliwe hadi pedi, hakuna tatizo
[emoji134] [emoji23] [emoji23]Kwa akili ako, acha mkeo anunuliwe hadi pedi, hakuna tatizo
Duuuh......Ni shida japokuwa km ina ka ukweli flani hiviHalafu mkuu nadhani wife wako aliamua kufanyia kazi huu ushauri ulioutoa
Tujifunze kutokupenda kuepuka maumivu ya mapenzi
Ila kosa ilikuwa kushindwa ku-control mawasiliano kama ulivyoshauri kwenye uzi mwingine:-
Mkataba katika ndoa utasaidia kuepuka haya
Usikute anacheza vikoba uko anapata hela anajinunulia....we unabaki na hasira.....Muulize ili upate ukweli badala ya kupoteza muda na kuanza kufanya judgements bila information ya kutosha.
Naomba nikununulie zawadi ya chupi tatu jamani![emoji1]Ni mkeo kweli au ni hadithi!!! Nahisi hamna ukweli hapa angekuwa mkeo ungeshajua la kufanya
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] Aza unazingua kichizi yanii[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]Hivi Wenzetu mbona Mna bahati namna hii?
Una Akili timamu kweli?
Na hali ngumu hivi ya maisha mkeo ananunuliwa chupi 4 na brazia 2 na Mwanaume mwingine halafu badala ufurahi wewe ni kama unalalamika vile.
Mkulu mwenyewe na ubabe wake wote anaenda kuwaomba Wanaume wengine tena wa Uturuki na morocco misaada kwa ajili ya watu karibu mil. 50
Wewe umesaidiwa chupi 4 kwa ajili ya mtu mmoja tu unachukia? [emoji23]
Mkuu wanawake akili zao zinawatosha wenyewe.. Chup anagawa pampuchi wakiachwa wanaaza kuhaha..!Pole sana mkuu, kwa hiyo ukitaka kufanya na mkeo kwa sasa inabidi umvue kwanza chupi alizonunua jamaa inauma sana. Ila wanawake mnadharau sana yaani chupi tuu zinakufanya hadi umtese mmeo
Valentine ndo hyo mamy... Sema tu nikuagizie. [emoji2][emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Alafu nimelimiss.
Sivaagi, we ntumie hiyo hela kwa mpesaNaomba nikununulie zawadi ya chupi tatu jamani![emoji1]
Hebu agiza hata kababy walker jamani, midoli achia watoto.Valentine ndo hyo mamy... Sema tu nikuagizie. [emoji2]
Wakuu Habarini
Natumai mko poa na zaidi mkiendelea kufuatilia vita dhidi ya dawa za kulevya.
Kwangu mimi nakuja na hili ambalo mpaka sasa silielewi limekaa kaaje, na hili ni baada ya kudukua mawasiliano ya mke wangu na kukuta jamaa akimwambia zawadi yako ipo tayari hivyo watafutane ampatie..
Baada ya siku mbili tatu nikaona kimfuko kipo na chupi nne na brazia mbili, sikuuliza ila nikahisi hii ndio ile zawadi. Nikaamua kudukua mawasiliano yake tena. Nikakutana tena na mawasiliano wakiulizana vip ameipenda zawadi na je zimemtosha.
Kiumweli ni zaidi ya wiki tatu sasa sijamuuliza au kuonyesha tofauti yoyote kwake, ila bado najiuliza ni sahihi kwa mwanamke tena mke wa mtu kupewa zawadi ya chupi au brazia na mwanaume tofauti na mume / mpenzi wake..!
Lakini pia je huyu mwanamke anaweza kuendelea kuwa na vigezo vya kuendelea kuwa mke. La mwisho ni mwanamke / Mwanaume anapokuwa anaamua kumnunulia mwenzake nguo za ndani anakua anamaanisha nn.. ?
Natumai mawazo yenu yatanisaidia Asante.!
kwa nini mkuu unamuambia ivoKwa akili ako, acha mkeo anunuliwe hadi pedi, hakuna tatizo
kwa nini mkuu unamuambia ivo
kama unakula papuchi hakuna ulazima maana kuoa ni kuishimiwa au kutokuwa na maarifa ya kutongozaHivi kuna ulazima wa kuoa kweli!!!! Ngoja nitafakali upya.
Hilo sio suala la kutaka ushaur wakat ushahid wote unao. Ujifunze kufanya maamuzi sahihi kwa wakat muafaka vinginevyo utakuwa bwegeManeno ya uzoefu.. Asante mkuu
hahaha noma sana jamaa hajui kama anafaa au hafai ana matatizo makubwa sana asaidiweMkuu hebu soma maelezo yake hapo juu, hasa paragraph tatu za mwisho ndo unaelewa kwanini namwambia hivo
What????[emoji17]............nimtumie hela mdada ambae hata chupi havai nina kichaa!!![emoji30]Sivaagi, we ntumie hiyo hela kwa mpesa