Mke wangu anunuliwa nguo za ndani na mwanaume

Mke wangu anunuliwa nguo za ndani na mwanaume

Kacorola runX kanakufaa sana mamy... Acha nidil na wale wajapan sasa.. [emoji41] [emoji41]
Hayo ndio maneno sasa, hebu fanya kamchakato
38a5222233030c8832d42fa5b71dfc00.jpg
 
mkuu we unga me kuharib kama jamaa anajua saiz ya Kiuno na kifua cha mkeo na bado unaomba kusaidiwa
 
La mwisho ni mwanamke/mwanaume anapokuwa anaamua kumnunulia mwenzake nguo za ndani anakua anamaanisha nini?

anakua anamaanisha anarina asali kwenye mzinga wako mkuu au kama ni wife anamaanisha anagawa nje kipochi manyoya......................
 
La mwisho ni mwanamke/mwanaume anapokuwa anaamua kumnunulia mwenzake nguo za ndani anakua anamaanisha nini?

anakua anamaanisha anarina asali kwenye mzinga wako mkuu au kama ni wife anamaanisha anagawa nje kipochi manyoya......................
Umemelaliza kila kitu mkuu
 
Ashashikwa masikio achana nae huyo mkuu
 
Back
Top Bottom