Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,401
- 465,253
mida si bado au ameshawekaTwenzetu kule kwa BARADHULI huku Mapicha picha tu
mida si bado au ameshawekaTwenzetu kule kwa BARADHULI huku Mapicha picha tu
Bado. Nimeenda kumpigia kelele ili aweke!mida si bado au ameshaweka
Kubwa naloUbongo wako uko likizo nn???? Hilo swali nalo unakosa majibu ngoja waendelee kumnunulia zaid
Sa hv ataletewa dozen
mida yake sa 3 ndio utamuonaBado. Nimeenda kumpigia kelele ili aweke!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hayo ni madawa ya kulevya katika mtindo wa chupi, mwite huyo mwanaume haraka mkakutane nae central
Mana anataka kukulia mkeo bila shida
[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji3] nimecheka we jamaa lolHivi Wenzetu mbona Mna bahati namna hii?
Una Akili timamu kweli?
Na hali ngumu hivi ya maisha mkeo ananunuliwa chupi 4 na brazia 2 na Mwanaume mwingine halafu badala ufurahi wewe ni kama unalalamika vile.
Mkulu mwenyewe na ubabe wake wote anaenda kuwaomba Wanaume wengine tena wa Uturuki na morocco misaada kwa ajili ya watu karibu mil. 50
Wewe umesaidiwa chupi 4 kwa ajili ya mtu mmoja tu unachukia? [emoji23]
Hahaha..! Mkuu kwa majibu aliyompa ni kwamba hajazijaribu..Aisee chukua hatua mkuu. Jamaa keshachonga barabara mambo yamekaa mubashara.
By the way vipi majibu ya wife alikubali kama zimemtosha manaake naona hicho kipengele umekiruka (samahani lakini).
Act like a gentleman kaa chini na wife then uyajenge kiutu uzima usikurupuke lakini na hasira zako kutoka hapa jukwaani so just let her know she's acting in a very wrong way & ongea nae in a very friendly way.
Remember that alwayz once a mistake But twice a mistake no more.
nimenunuliwa mara nyingi sana pole kwa yaliyokukutaMkuu we ushanunuliwa mara ngap au kijikosha tuu huku.!
Me mpaka kuamua kuishi nae nafikiri ni zawadi tosha.. Haoni hao wenzake mtandaoni wanavyo haha kutafta wanaume wakuwaoa.!Sasa kama Ww humpi zawadi kama hzo unafkria akipewa atakataa? Ukimpa Ww mara kwa mara atakuwa hana hamu na hzo za wanaume wengine. Think.....