Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Sasa hii kwa wenye nyumba zenye kuhimili yote hayo, uswahilini kwetu huku tandale ndani ndani chumba kimoja watoto wawili, na mishumaa wapi na wapi jamani
Yaani anataka watu wachome moto mabanda yote kwa mfuga mbwa,maana mishumaa ni hatari.
 
mjinga Ni wewe..km hata papuchi ya mkewe hajawai kuiona Kuna utamu gani hapo km kazi huiwez waachie wajuzi

mijitu isiyojua mapenzi utaijua Tu..inajua Ku pump in an out ndo mapenzi
haaaaaaahaaa Ina huuuu
Pump in and pump out?where?
 
Aiseee naanzaje kumuonea aibu mtu ninae share nae kitanda jamani?Huyo ata kujamba mbele yako anaweza kweli?[emoji39]
Wacha weeeeee,inamaana hujui mwanamke kujamba ni jambo la aibu sana, mrembo nakupa ushauri mzuri,mwanamke akijamba mbele ya mwanaume thamani yake inashuka sana,yaani anadharaulika kupita maelezo,labda ajambie kutoka kwenye KAIMA wakati wa tendo ,hiyo italeta mzuka kwa mwanaume.
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Ha ha ha kwakweli i think kujambiana its so rude hata muwe mumeoana miaka 20 kuna vitu hatupaswi kufanya mbele ya wenza wetu labda iwe kwa bahati mbaya!
Na kweli mamii,mimi mwanamke akijamba mbele yangu najua ananibeep kwa ajili ya Tigo,hapo sichezi mbali bhana.
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Wacha weeeeee,inamaana hujui mwanamke kujamba ni jambo la aibu sana, mrembo nakupa ushauri mzuri,mwanamke akijamba mbele ya mwanaume thamani yake inashuka sana,yaani anadharaulika kupita maelezo,labda ajambie kutoka kwenye KAIMA wakati wa tendo ,hiyo italeta mzuka kwa mwanaume.
kujamba sio ishu sana ishu harufu ile kama kavimbiwa mtahama chumba
 
kujamba sio ishu sana ishu harufu ile kama kavimbiwa mtahama chumba
Duuh,lakini wengine wakisikia harufu tu wanauliza wapenzi wao kama ifuatavyo"BABY NAONA UNANIBEEP,VIPI SI USEME TU KULIKO KUKAA KIMYA HUKU UNAWASHWA?,DAWA YAKE IPO TU,HAYA HEBU SOGEA HAPA BABY,POLE SANA EENH,UMEUMIA?,BASI POLE SANA,NGOJA NIMTOE HUYO DUDUWASHA"
 
Mrembo nawe umeona eenh?,ati anataka aone nanihii,ili iweje sasa?

Lol, we unaeza kula chakula gizani? Kama kina mende au konokono je utaonaje ? Huyu kanifurahisha, miaka yote hadi watoto wawili anakuja kulalamika jua liko saa 10 jioni [emoji23][emoji23]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ... eti umejaribu kumchungulia... umenichekesha kwelii
 
Lol, we unaeza kula chakula gizani? Kama kina mende au konokono je utaonaje ? Huyu kanifurahisha, miaka yote hadi watoto wawili anakuja kulalamika jua liko saa 10 jioni [emoji23][emoji23]
Daah,Mkuu hata mimi nimechemsha,naona ni chai ya Mh Magufuli maana haina sukari,iweje ati hajawahi kuona mali yake mwenyewe?ina maana huwa anapapasa,sasa hiyo ni hatari mara nyingi inatokea accident halafu ufunguo unafungua mlango wa uani,na hapo ndio mwanzo wa kupata steam isiokwisha,maana kule ni dunia ingine kabisa.
 
Hakuna kitu vyenye inaboa kama umgegede mwanamke asitoe kamlio hata kidogo mi hili kwangu ndo nimeona tatizo hilo la kuona papuchi usipate tabu subiri siku anazaa mtoto wa pili zama leba kajione kitumbua chako
 
Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.

Hataki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili. Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri. Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anaivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.

Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku nitaona tupu zake tuu. Niliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibu mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake. Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.

NAWASILISHA.
[emoji121]
WEKA PICHA MKUU.
 
Back
Top Bottom