Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.
Htaki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili.
Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri.
Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anajivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.
Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku ntaona tupu zake tuu.
Nliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibi mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake.
Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.
NAWASILISHA.

Bs hana maumbile ya kuvutia so anaona aibu .....
 
Hahahaha mtoe out mwendw hata mapumziko kidgo kama znz hv au sehem yoyote iliyotulia huko muombe kwa mapenz teleee akuoneshe tupu zakemwambie ukimuangalia akiwa naked unapata mmhemuko mara tano yake
 
Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.
Htaki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili.
Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri.
Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anajivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.
Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku ntaona tupu zake tuu.
Nliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibi mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake.
Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.
NAWASILISHA.

ndoa za wakati wa utawala wa nyerere zilikuwa na shida sana. now mie dem wangu papuchi yake naijua kuliko anavyoijua maana me huwa naitizamia kwa chini
 
kimya ??????? au una kibamia cha hatari hasikii kikingia wala kutoka ,hasikii utamu huyo
watu wana vitu vya hatari na utamu lazima tu upige kelele. mimi huwa napiga kelele mpaka aibu ndo maana nimeacha mambo hayo
uume hauna ujanja bna ukikuingia tu weee acha kabisa lazima network ikate
labda mkeo kakeketwa
 
kimya ??????? au una kibamia cha hatari hasikii kikingia wala kutoka ,hasikii utamu huyo
watu wana vitu vya hatari na utamu lazima tu upige kelele. mimi huwa napiga kelele mpaka aibu ndo maana nimeacha mambo hayo
uume hauna ujanja bna ukikuingia tu weee acha kabisa lazima network ikate
labda mkeo kakeketwa
Kibooo cha Ndesiii...
Ndoa zina vituko hizi waeza cheka kumbe mwenzio anatabu..kwaiyo hajawai nyonywa papuchi

anakosa utamu dada huyu
 
Back
Top Bottom