Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Papuchi haitaki kuliwa kwa ustaarabu aiseeee...... wewe ukiendekeza ustaarabu wenzio wataifumua mwanzo mwisho.
Hakua sehem ilio andikwa kwa kugegeda lazima iwe usiku tu.
Wenzio hua hatuna ratiba wala ustaarabu kwenye papuchi, tuanipiga hata kama alikua ana songa ugali itabidi aipue sufuria.
Wenzio hatuchagui hata kama ana deki nyumba, ni kumpekenyua kyupi tu na kuzamosha joka la kibisa.
Kuna wakati anaweza akakuambia anaenda saloon, then atajirembaaaa kisha akimaliza hadi kuvaa na wakati anakuaga, inabidi kuchapa kimoja kwanza cha fasta hadi anarudia kuogea tena.
Haya mambo hayahitaji taa wala mwanga, kudufuana hakuna formula aiseeee.....[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Pekenyua na kudufua hahahaha hahahaha
 
Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.
Htaki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili.
Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri.
Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anajivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.
Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku ntaona tupu zake tuu.
Nliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibi mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake.
Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.
NAWASILISHA.
Mume wangu, ndio umekuja kunisema hapa?

Soon nakuja kumwaga mboga hapa hapa..
 
Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.
Htaki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili.
Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri.
Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anajivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.
Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku ntaona tupu zake tuu.
Nliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibi mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake.
Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.
NAWASILISHA.
Hahahahaha...Duuh kama hii story ni ya kweli basi Dunia haiishi maajabu.

5 years?
 
Nimecheka sana. Jaribu siku moja kupiga mechi mchana kinguo nguo. Sogeza pichu tu huku akiwa katinga nguo zake mfanye, siku inayofuata unamvua top abaki na bra, sogeza pichu kula vitu....

Inawezekana hayaamini maungo yake..teh teh!! Kwani hujawahi kuzama kunako? Dah hiyo ndoa hatari sana!!
Teh teh kwanini wakati ana do asichomoe gafla na kwenda kawasha taa???? Au hata tochi ya simu

Anyway huyu jamaa huenda ananyonya gizani pia
 
Papuchi haitaki kuliwa kwa ustaarabu aiseeee...... wewe ukiendekeza ustaarabu wenzio wataifumua mwanzo mwisho.
Hakua sehem ilio andikwa kwa kugegeda lazima iwe usiku tu.
Wenzio hua hatuna ratiba wala ustaarabu kwenye papuchi, tuanipiga hata kama alikua ana songa ugali itabidi aipue sufuria.
Wenzio hatuchagui hata kama ana deki nyumba, ni kumpekenyua kyupi tu na kuzamosha joka la kibisa.
Kuna wakati anaweza akakuambia anaenda saloon, then atajirembaaaa kisha akimaliza hadi kuvaa na wakati anakuaga, inabidi kuchapa kimoja kwanza cha fasta hadi anarudia kuogea tena.
Haya mambo hayahitaji taa wala mwanga, kudufuana hakuna formula aiseeee.....[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Hahahah......
 
Yaani nimecheka ijapokuwa si mazuri!!Mkeo ana low self esteem.Hajiamini na mwili wake.Sasa inabidi ukazane kumsifia sana kwamba unapenda maungo yake,siku moja moja unaeza kumpiga kibao cha tako...ha ha ha naandika huku nacheka...mnongoneze sikioni kwamba she has outstanding hips....Flirt with her,tease her..Na mwambie mkiwa pamoja faragha unapenda akuvalie vitu sexy kwasababu vinakupa mtima sana na anapendeza akivaa hivo.
Kitu kingine inapaswa uende dukani hasa ukamnunulie hio sexy sleepwear\lingerie umpe kama zawadi.

View attachment 397128 Like this....
Mvinyo/Amarula huwa unasaidia sana kunyegesha/kuongeza hamasa na kumfanya mtu arelax vilevile...
Halafu kitu kingine usiwe unademand vitu kwa fujo nenda nae kwa step anza taratibu mfano baadala ya kuwasha taa mwambie unapenda mishumaa uweke chumbani inaleta mwanga na relaxation fulani. View attachment 397130 Hii isambaze kwenye kona tofauti za chumba inakuwa na vyombo vyake maalum au unaeza kutumia mikubwa pia...View attachment 397132
Mfano siku washa mishumaa yako hivi vimishumaa tudogo kisha mwambie ungependa umpe full body massage with oil.Na inaweza kuwa reciprocal pia akupe na ww....SEX IS MORE THAN JUST DOING IT YOU KNOW!!
Wewe hivi unawajuwa wanawake wanaojifanya Walokolee..iyo Mishumaa ataizima Na MAJI.Kifupi Huyo Mdada anahitaji nyumba ndogo.Ndo akiri itamkaa sawa
 
Wewe hivi unawajuwa wanawake wanaojifanya Walokolee..iyo Mishumaa ataizima Na MAJI.Kifupi Huyo Mdada anahitaji nyumba ndogo.Ndo akiri itamkaa sawa
Sasa mdada akijua una small house unadhan sababu atakayo ihisivyeye ni kwavile hakuchungulii???
 
Ndoa zina vituko hizi waeza cheka kumbe mwenzio anatabu..kwaiyo hajawai nyonywa papuchi

anakosa utamu dada huyu
Aaaaaah acha ujinga, aliyekwambia utamu mpaka unyonywe papuchi nani ???
 
daa kaka. mpk watoto wawili hujawahi kumuogesha mkeo. hata kama c kumwogesha kwa maji hujawahi kumwogesha kwa mate? duu akikutana na watu wakamwekea pipi kisha wakaanza kuitafuta kwa ulimi haki ya... atahama kwako akuachie watoto
Aaargh ujinga huo, na uchafu uliopitiliza
 
kimya ??????? au una kibamia cha hatari hasikii kikingia wala kutoka ,hasikii utamu huyo
watu wana vitu vya hatari na utamu lazima tu upige kelele. mimi huwa napiga kelele mpaka aibu ndo maana nimeacha mambo hayo
uume hauna ujanja bna ukikuingia tu weee acha kabisa lazima network ikate
labda mkeo kakeketwa
Duh...hii ni kaliii kweli kweli
 
Ukisikia mume anapiga chabo kwa mkewe ndo hii sasa....Angalia asuijekuwa ana jinsia mbili hataki umshtukie....mpulizie nusu kaputi kisha kagua na upige picha then save wallpaper ili uwe unaiona kila mara.
 
Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.
Htaki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili.
Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri.
Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anajivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.
Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku ntaona tupu zake tuu.
Nliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibi mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake.
Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.
NAWASILISHA.
Una umri gani vileeeee?
 
Back
Top Bottom