Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

teh teh hujawahi hata kusogeza uso mbele ya papuchi ya mkeo!! siku moja washa tochi ya simu ghafla japo uione kwa sekunde uone timbwili hujawahiona!
😛😛😛😛
 
Yaani nimecheka ijapokuwa si mazuri!!Mkeo ana low self esteem.Hajiamini na mwili wake.Sasa inabidi ukazane kumsifia sana kwamba unapenda maungo yake,siku moja moja unaeza kumpiga kibao cha tako...ha ha ha naandika huku nacheka...mnongoneze sikioni kwamba she has outstanding hips....Flirt with her,tease her..Na mwambie mkiwa pamoja faragha unapenda akuvalie vitu sexy kwasababu vinakupa mtima sana na anapendeza akivaa hivo.
Kitu kingine inapaswa uende dukani hasa ukamnunulie hio sexy sleepwear\lingerie umpe kama zawadi.

View attachment 397128 Like this....
Mvinyo/Amarula huwa unasaidia sana kunyegesha/kuongeza hamasa na kumfanya mtu arelax vilevile...
Halafu kitu kingine usiwe unademand vitu kwa fujo nenda nae kwa step anza taratibu mfano baadala ya kuwasha taa mwambie unapenda mishumaa uweke chumbani inaleta mwanga na relaxation fulani. View attachment 397130 Hii isambaze kwenye kona tofauti za chumba inakuwa na vyombo vyake maalum au unaeza kutumia mikubwa pia...View attachment 397132
Mfano siku washa mishumaa yako hivi vimishumaa tudogo kisha mwambie ungependa umpe full body massage with oil.Na inaweza kuwa reciprocal pia akupe na ww....SEX IS MORE THAN JUST DOING IT YOU KNOW!!
georgeous!!
 
Mmmh, hizo aibu ni nouma sana kwa kweli. Ukute anazo nanilyu mbili...., yaani papuchi na dyudyu ndogo. Katika kitu kinachotoa aibu ni ile kulala naye mara 1 tu. Kwa upande mwingine ni kweli kifo cha mende is the best style ever for any woman sababu creates maximum clitorial friction. Jaribu kubadili namna ya kumwandaa uone
 
Mmmh, hizo aibu ni nouma sana kwa kweli. Ukute anazo nanilyu mbili...., yaani papuchi na dyudyu ndogo. Katika kitu kinachotoa aibu ni ile kulala naye mara 1 tu. Kwa upande mwingine ni kweli kifo cha mende is the best style ever for any woman sababu creates maximum clitorial friction. Jaribu kubadili namna ya kumwandaa uone
alivvyombishi hata kubali kamwe
 
alivvyombishi hata kubali kamwe

Embu nikuulize, kwani ukiwa juu, I mean unapokuwa unambofya hiyo kifo cha mende anakubana na miguu yake ama kukufunga na kanga kiasi kwamba huwezi hata kujaribu kufanya unachomoa hivi kana kwamba umekosea ili kusugua antenna yake ili kuona kitu tofauti... Mkuu, kuwa mtundu kidogo
 
''Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote''

kwa ''ustaarabu'' huu tutachapiwa sana.
 
Na ww fichaga chako/lako iwe bilabila....Fanya umuulize labda ana miiko ya kwao
 
Yawezekana mleta mada hujawahi kifanya mapenzi kabisaaaaa!, ebu tafakafi zile vurugu za pale kitandani alafu mleta mada anasema "sijawahi kuona nyeti zake!" khaa! shame on you!!
 
Haha uwiiii hakuna kitu ambacho sipendi kama kufanya mapenzi gizani mna mwaka wa ngapi ndoan
 
Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.

Hataki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili. Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri. Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anaivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.

Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku nitaona tupu zake tuu. Niliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibu mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake. Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.

NAWASILISHA.
Kawadanganye watoto haya masimilizi ya joka la mdimu
 
Back
Top Bottom