Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

inawezekana unamtreaty vibaya ujue kuna mda mwanamke usimtrety kama adui yako mtreat kama rafik ndo mnaweza kuzoeana inaonesha hupat mda kutosha kukaa nae kumchezea angalau mchana unachezea kiuno unampa maneno ya hamasa,unamtoa bichi na maeneo mengine ila wewe unaonesha baba katili
 
Nimecheka sana. Jaribu siku moja kupiga mechi mchana kinguo nguo. Sogeza pichu tu huku akiwa katinga nguo zake mfanye, siku inayofuata unamvua top abaki na bra, sogeza pichu kula vitu....

Inawezekana hayaamini maungo yake..teh teh!! Kwani hujawahi kuzama kunako? Dah hiyo ndoa hatari sana!!
 
Mbona ni kawaida tu ndugu yangu. Kufanya mapenz mchana sio vizuri lbd mngekuwa hamna watoto ndiyo ungepiga mchana. Tatizo watoto, mkishakuwa na watoto sio vizuri mkafanya mchana sbb huko nikujidharirisha, watoto wakiwakuta ni aibu sana bora mtenge muda mkafanyie guest kuliko home.
Hata mm napiga usiku tena watoto wakiwa wamelala kbsa. Usiniulize saa ngap lkn ni usiku.
Mkuu kuwa km mzazi. Fuata nyao za mzee wako.
 
Nimecheka sana. Jaribu siku moja kupiga mechi mchana kinguo nguo. Sogeza pichu tu huku akiwa katinga nguo zake mfanye, siku inayofuata unamvua top abaki na bra, sogeza pichu kula vitu....

Inawezekana hayaamini maungo yake..teh teh!! Kwani hujawahi kuzama kunako? Dah hiyo ndoa hatari sana!!
wewe ushawai kuona ya mkeo?
 
papuchi ikishikwa ina raha yake jamani
halafu haiwezekani game iwe kimya kimya khaa hata bubu kwenye game anaongea atii
Aiseeeh kwa jinsi unavyo comment kwenye thread,inaonekana kua unamiss sana hizi mamboz
 
ha
kimya ??????? au una kibamia cha hatari hasikii kikingia wala kutoka ,hasikii utamu huyo
watu wana vitu vya hatari na utamu lazima tu upige kelele. mimi huwa napiga kelele mpaka aibu ndo maana nimeacha mambo hayo
uume hauna ujanja bna ukikuingia tu weee acha kabisa lazima network ikate
labda mkeo kakeketwa
po nimekukubali aisee....manamke unaingziwa dyudyu unakaa kimya eti ??labda mr ana kibamia au mrs kakeketwa
 
Ndoa zina vituko hizi waeza cheka kumbe mwenzio anatabu..kwaiyo hajawai nyonywa papuchi

anakosa utamu dada huyu

acha tuuu..kwanza ulimi ukigusakile kipele wanapagawa sana hawa dada zetu..unaweza vunja ndoa ya mtu
 
Papuchi haitaki kuliwa kwa ustaarabu aiseeee...... wewe ukiendekeza ustaarabu wenzio wataifumua mwanzo mwisho.
Hakua sehem ilio andikwa kwa kugegeda lazima iwe usiku tu.
Wenzio hua hatuna ratiba wala ustaarabu kwenye papuchi, tuanipiga hata kama alikua ana songa ugali itabidi aipue sufuria.
Wenzio hatuchagui hata kama ana deki nyumba, ni kumpekenyua kyupi tu na kuzamosha joka la kibisa.
Kuna wakati anaweza akakuambia anaenda saloon, then atajirembaaaa kisha akimaliza hadi kuvaa na wakati anakuaga, inabidi kuchapa kimoja kwanza cha fasta hadi anarudia kuogea tena.
Haya mambo hayahitaji taa wala mwanga, kudufuana hakuna formula aiseeee.....[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
 
Yaani nimecheka ijapokuwa si mazuri!!Mkeo ana low self esteem.Hajiamini na mwili wake.Sasa inabidi ukazane kumsifia sana kwamba unapenda maungo yake,siku moja moja unaeza kumpiga kibao cha tako...ha ha ha naandika huku nacheka...mnongoneze sikioni kwamba she has outstanding hips....Flirt with her,tease her..Na mwambie mkiwa pamoja faragha unapenda akuvalie vitu sexy kwasababu vinakupa mtima sana na anapendeza akivaa hivo.
Kitu kingine inapaswa uende dukani hasa ukamnunulie hio sexy sleepwear\lingerie umpe kama zawadi.

View attachment 397128 Like this....
Mvinyo/Amarula huwa unasaidia sana kunyegesha/kuongeza hamasa na kumfanya mtu arelax vilevile...
Halafu kitu kingine usiwe unademand vitu kwa fujo nenda nae kwa step anza taratibu mfano baadala ya kuwasha taa mwambie unapenda mishumaa uweke chumbani inaleta mwanga na relaxation fulani. View attachment 397130 Hii isambaze kwenye kona tofauti za chumba inakuwa na vyombo vyake maalum au unaeza kutumia mikubwa pia...View attachment 397132
Mfano siku washa mishumaa yako hivi vimishumaa tudogo kisha mwambie ungependa umpe full body massage with oil.Na inaweza kuwa reciprocal pia akupe na ww....SEX IS MORE THAN JUST DOING IT YOU KNOW!!
Mkuu....
Kama nafasi haija jaa hapo kwako, naomba fursa please..[emoji39] [emoji39]
 
Back
Top Bottom