Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wako hakupendi.
ananipenda we sema aibu tuu ndo zinmfanya awe hivi. kuna siku nilimlazimisha tu do machana yani hadi nilimwonea huruma nkaondoka zang, yani aliishiwa nguvu kabisa sababu ya purukushani nan kilio cha chini chin
 
  • Thanks
Reactions: MC7
ananipenda we sema aibu tuu ndo zinmfanya awe hivi. kuna siku nilimlazimisha tu do machana yani hadi nilimwonea huruma nkaondoka zang, yani aliishiwa nguvu kabisa sababu ya purukushani nan kilio cha chini chin
Dah..aya bwana. Binafsi sikubali kuuziwa mbuzi kwenye gunia.
 
Lol, ndoa zina mambo
Umeona ewe...... !Ndoa ni noma, yaani nimecheka mno aisee.
Halafu Siku hizi wanaume hamna ,yamebaki makapi tu, mwanaum
e kabisa mwenyewe stress ya mafanikio anaweza kweli kuja humu na kuleta uzi mavi Kama huu, eti hajaiona mbunye ya mkewe tangu amuoe hii ni hatari,
Haya matoto yaliyozaliwa
 
Umeona ewe...... !Ndoa ni noma, yaani nimecheka mno aisee.
Halafu Siku hizi wanaume hamna ,yamebaki makapi tu, mwanaum
e kabisa mwenyewe stress ya mafanikio anaweza kweli kuja humu na kuleta uzi mavi Kama huu, eti hajaiona mbunye ya mkewe tangu amuoe hii ni hatari,
Haya matoto yaliyozaliwa
inakuuma ninin wewe? watu tumepumzika kwa raha zetu na siku ya kazi twajituma kama kawaida
 
Na wewe mkatalie kumnanilii usiku. mkazie mwambie unataka mchana alafu uone kama ataendeleza msimamo wake huo.
 
Lakini si utamu unausikia? Mapenzi ni hisia... Sio video hiyo mpaka uone na picha... Ikisimama we panda...
 
Kwa kweli mi nafatilia post zako tu kwenye Uzi huu ! Na nikitoka hapa naenda chooni kupiga nyeto...
Angalizo kama ukinionea huruma nipm nimalize haja zangu mtoto wa mwanamke mwenzio... [emoji28] [emoji28] [emoji28]
[emoji2] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
ndoa za wakati wa utawala wa nyerere zilikuwa na shida sana. now mie dem wangu papuchi yake naijua kuliko anavyoijua maana me huwa naitizamia kwa chini
Sasa wa Jambilo hapo kwenye avatar ni kitu gamnafanya? maana hiyo ni Mombasa style.
 
kimya ??????? au una kibamia cha hatari hasikii kikingia wala kutoka ,hasikii utamu huyo
watu wana vitu vya hatari na utamu lazima tu upige kelele. mimi huwa napiga kelele mpaka aibu ndo maana nimeacha mambo hayo
uume hauna ujanja bna ukikuingia tu weee acha kabisa lazima network ikate
labda mkeo kakeketwa
Santeeeee
 
Back
Top Bottom