Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

Mke wangu anapenda tufanye mapenzi usiku tuu!

[emoji23] [emoji23]

Jaman hii dunia haitoishiwa vituko aisee.......
 
Hakuna kitu vyenye inaboa kama umgegede mwanamke asitoe kamlio hata kidogo mi hili kwangu ndo nimeona tatizo hilo la kuona papuchi usipate tabu subiri siku anazaa mtoto wa pili zama leba kajione kitumbua chako
huwa anaguna kidogo kidogo na ndo ninavyopenda kwa sababu vyumba vyetu vya kubanana, watoto wapo
 
Papuchi haitaki kuliwa kwa ustaarabu aiseeee...... wewe ukiendekeza ustaarabu wenzio wataifumua mwanzo mwisho.
Hakua sehem ilio andikwa kwa kugegeda lazima iwe usiku tu.
Wenzio hua hatuna ratiba wala ustaarabu kwenye papuchi, tuanipiga hata kama alikua ana songa ugali itabidi aipue sufuria.
Wenzio hatuchagui hata kama ana deki nyumba, ni kumpekenyua kyupi tu na kuzamosha joka la kibisa.
Kuna wakati anaweza akakuambia anaenda saloon, then atajirembaaaa kisha akimaliza hadi kuvaa na wakati anakuaga, inabidi kuchapa kimoja kwanza cha fasta hadi anarudia kuogea tena.
Haya mambo hayahitaji taa wala mwanga, kudufuana hakuna formula aiseeee.....[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
[emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji126]
 
Anzaa kukaa mtupu wewe kwanza mbele yake.... akikuzoea hivyo nae atakuwa anajiachia..
 
Niko kwenye ndoa zaidi ya miaka mitani lakini cha kushangaza muda wote huo hatujawahi kufanya mapenzi mchana, yani sisi ni mwendo wa usiku tuu tena kipindi watoto wamelala na taa zimezimwa zote.

Hataki kabisa taa iwe imewaka na huwa hapigi ile miguno ya raha yani yeye ni mwendo wa kimya kimya tuu, tuna watoto wawili. Najua hapa mtashangaa ila ni kweli sijawahi kuona sehemu zake za siri. Ana aibu kweli hadi kero, wakati anavaa chupi huwa anaivaa kanga yake anavaa umo humo. Nimejaribu mara nyingi kumchungulia hata kumshtukia lakini sijafanikiwa.

Sitaki aone kama namghasi sana ila iko siku nitaona tupu zake tuu. Niliwahi kumuuliza akasema huwa anaona aibu mno na huwa hamna amani/hafrahii kuona namtizama tupu zake. Kwa kuwa mimi ni mstaarabu sijapenda kumlazimisha natulia tuu ila namhakikishia lazima nione mwili wake wote.

NAWASILISHA.

Pole sana mkuu....., ngoja nikuulize kitu je, mnaishi nyumba ambayo haijakamilika ujenzi? Mfano hamna sealing board/gypsum board nini? Je, milango yote ina milango? Je, kuna wategemeze wowote mfano msichana wa kazi, shemeji/wadogo zako unaoishi nao mbali na watoto wako? Sasa ngoja nirudi kwenye mada, yawezekana kweli anaona aibu ikiwa hayo hapo yapo. Pili, mara ya kuanza ku do naye ni lini? Baada ya kumuoa/kumweka ndani au kabla? Kitu kingine yaweza pia kuwa ana hitilafu fulani ya kimaumbile.. Je, hata kumchezea antenna pia hakubali kwa ajili ya aibu? Je, kweli huwa anaridhika baada ya tendo lenyewe. Kama kweli unamridhisha na anafika, mbona huwa ni rahisi sana wakati huo kumchungulia kwa raha zote? Je, mnafanya mapenzi style gani? Kifo cha mende pekee siku zote hizo miaka mitano kweli ushindwe kumuona? Unamwaandaje kabla ya kumwekea dyudyu lako? Looh, wala usikeleke hayo ndio yaweza kuwa majibu ya tatizo lako
 
Uuuh.. .kiruuu...hata Mimi mwanzoni ila huwa ni suala la aibu tu ukimwelewesha taratibu tu atazowea just show love to her and appreciate her part.
 
Inawezekana wamemfanyia tohara huyo ndo maana hataki uone na ndio maana hatoi hiyo miguno.
 
Pole sana mkuu....., ngoja nikuulize kitu je, mnaishi nyumba ambayo haijakamilika ujenzi? Mfano hamna sealing board/gypsum board nini? Je, milango yote ina milango? Je, kuna wategemeze wowote mfano msichana wa kazi, shemeji/wadogo zako unaoishi nao mbali na watoto wako? Sasa ngoja nirudi kwenye mada, yawezekana kweli anaona aibu ikiwa hayo hapo yapo. Pili, mara ya kuanza ku do naye ni lini? Baada ya kumuoa/kumweka ndani au kabla? Kitu kingine yaweza pia kuwa ana hitilafu fulani ya kimaumbile.. Je, hata kumchezea antenna pia hakubali kwa ajili ya aibu? Je, kweli huwa anaridhika baada ya tendo lenyewe. Kama kweli unamridhisha na anafika, mbona huwa ni rahisi sana wakati huo kumchungulia kwa raha zote? Je, mnafanya mapenzi style gani? Kifo cha mende pekee siku zote hizo miaka mitano kweli ushindwe kumuona? Unamwaandaje kabla ya kumwekea dyudyu lako? Looh, wala usikeleke hayo ndio yaweza kuwa majibu ya tatizo lako
Kifo cha mende always na nikishajitegesha hapo huwa hataki nitoke, huwaga naona kama kafurahi maana huwaga aacheka au anahema hadi na jua hapa nimeshanya kweli.
huko kwenye kifo cha mende huwa tuajifunika na shuka ndo anavyotaka, nyumba ni kawaida duu silin ipo pia
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Kisimi kipo au hata kupapasa hujawahi?

Nani anamnyoa mav:uzi?
 
Unaweza kuta hana memory card, alishakeketwa kitambo ndio maana anaona aibu
 
Kwa kusoma comments zako tu inaonyesha you are not friendly na mkeo humfanyi ajiamini mbali yako, kama hata mkeo kujamba mbele yako umeona ni tatizo what if kama akikuonyesha tupu zake ukagungua ana tatizo? Lakin ungekua mume na rafiki sidhan kama angekuogopa. Make her feel as your friend and not your obligation....
 
Back
Top Bottom