Hapaa mhh, hukumkagua mkuu, iliyochakachuka inajulikanaWakuu habari za asubuhi,
Naombeni msaada nimfanyaje huyu mke wangu.
Jana ameniaga anaenda town kupeleka hela mida ya jioni kwa mwanaume aliye mkopesha hela (hizo hela alikopa kwa nguvu bila idhini yangu) but amekaa huko hadi saa nne usiku ndiyo akarudi nyumbani.
Nimejaribu kumuuliza alikuwa wapi muda wote huo akaniambia hana majibu na nilipojaribu kuendelea kumuuliza kwa ukali akanijibu nimpe vitu vyake vyote aondoke akatafute pakukaa nami nikamjibu kwa kutumia akili ndogo chukua vitu vyako uende na akiondoka uache ufunguo kwa jirani.
Sasa hivi nimeondoka nimeenda job huku nikitafakari la kumfanya sipati majibu.
Naombeni msaada wazee wenzangu.
Tena barabaran ukikutana nae apite kushoto we kuliaKatika mahusiano/ndoa ukishaona mtu kitu kidogo tu anaanza "basi tuachane" mpaka hapo mapenzi hakuna tena anasukuma siku tu pamoja nawe. Mi nadhani umefanya vyema kumwambia achukue vyake aende,mwache aendeeee!!
NdioooDuh! Keshaliwaeeeeeh????
Uzuri ameshamluhusu aondoke.Hizi ndoa za siku hizi jamani!!!!
Nahisi kuna mahali umelega kama mwanaume maana mke anpata wapi ujasiri wa kukujibu hivyo mumewe seriously!! Achilia mbali hiyo mikopo ya kutokuafikiana!!!
Something is wrong somewhere. Mkeo hakutii mkuu.
Safi mkuu.... Hongera kwa kuchagua maisha ya furaha maana hupendi kukwazika na ujinga.... Una akili sanaPole sana Mimi mambo kama hayo siwezi omba ushauri hata kidogo
Akope hela bila Mimi kujua
Kwa MTU nisiye mjua
Arudi mda anaotaka
Huyo MTU angemtumia kwenye simu
Kama unaweza njoo pm
Ukweli kinachotakiwa kumsumbua MTU ni maisha na njia ya kuufikia uzima Wa milele lkn sio mwanaume /mwanamke
Mwanamke ukimsifia sana atakusumbua acha vitu vingine viwe kama vingineHii ndo tabu ya kuwasifia wanawake ...anaona utambembeleza....
Binafsi sina japo punje ya hiyana kumsifia mwanamke wangu na hata kumuonesha nampenda! Kwamba eti mwanamke usioneshe unampenda, for me is bullshit!Mwanamke ukimsifia sana atakusumbua acha vitu vingine viwe kama vingine
Huo "uzima wa milele" naomba litoke kwenye maandiko tafadhaliPole sana Mimi mambo kama hayo siwezi omba ushauri hata kidogo
Akope hela bila Mimi kujua
Kwa MTU nisiye mjua
Arudi mda anaotaka
Huyo MTU angemtumia kwenye simu
Kama unaweza njoo pm
Ukweli kinachotakiwa kumsumbua MTU ni maisha na njia ya kuufikia uzima Wa milele lkn sio mwanaume /mwanamke