Mke wangu anachelewa kurudi nyumbani

Mke wangu anachelewa kurudi nyumbani

BABA LOVENESS,skia kk kwa apo alipofikia hakuna njia ya kuwaweka sawa na huyo mkeo ,mm naomba tumia roho ya kiume mpige chini hangaika na mengine broo maisha no magumu,mungu akuongoze kaka
 
Kaka nimesoma Ujumbe wako ,umenigusa ila naomba na wewe nikulaumu jambo moja,Alipokuaga anakwenda kwa Mwanamume kumrejeshea pesa zake jioni,ulimruhusu kwa kumwamini vipi aende huko wakati ni mara yake ya tatu,isitoshe mwanamume mwenyewe aliyempa pesa humjui na hujui alikopeshwa kwa kigezo gani ! Huoni pia ulifanya kosa kumwamini kwenda kusikojulikana ? Alafu je ndoa yenu imefungwa kisheria ama mlielewana tu mkakaa ndani? Nauliza sababu nataka nijue namna gani naweza kukushauri
 
Pole sana Mimi mambo kama hayo siwezi omba ushauri hata kidogo
Akope hela bila Mimi kujua
Kwa MTU nisiye mjua
Arudi mda anaotaka
Huyo MTU angemtumia kwenye simu

Kama unaweza njoo pm

Ukweli kinachotakiwa kumsumbua MTU ni maisha na njia ya kuufikia uzima Wa milele lkn sio mwanaume /mwanamke
Point f lyf well said
 
Hii ni mara ya tatu mkuu,,mara ya kwanza nilimpiga sana bt sasa hivi ndiyo kaja na hii style nyingine
Acha kupoteza muda mkuu, mapenzi ya kulazimisha hayafai atakuja kukusababishia stroke ufe atumie mpaka kitanda na shuka lako na mahabuuba wake
 
Ndugu hujitambui,mambo ya ndoa hupaswi kuleta kwenye mitandao ya kijamii!!!
Mkuu we hujawahi kivurugwa, ukivurugwa ukavurugika, ukachafukwa utaleta hapa, na term mitandao ya kijamii ni pana sana, na hata hiyo jf ambayo ndio unailenga kuna "wahenga" humu wanaweza kushauri vzr tu, just keep focused
 
Ila nakushauri usimkaripie onyesha upendo hata kama wakinafik....wakat anatoka jarib kupeleksha mtu alokua hamjui amfate nyuma wakat nawe ujiwa unachat na huyo mpelelez wako kwa kila anapokwenda anakutaarif nawe ukiwa unasogea....
Utamfuma tu wap anaenda na anafanya nn.
Ukishajua ukweli ndo utafanya maamuzi...
Na usithubutu kupekua sim yake utaleta ugomvi ww fanya kumpotezea kama hapajatokea kitu..
Mfatilie pole pole utamkunja tu....

POLE sana NDUGU
 
Hii ni mara ya tatu mkuu,,mara ya kwanza nilimpiga sana bt sasa hivi ndiyo kaja na hii style nyingine
Kama MNA watoto au hamna!
Achana nae, jali watoto wako!
Hawa wanawake si wenzetu......
KAONA AMEMPATA MWENYE HELA, NA HICHO NDICHO KISINGIZIO CHAKE, ANAJIONA ANA UHAKIKA NA PAKUISHI HATA KAMA UKIACHANA NAE!
Mwacge aende asikupe maladhi n.k!

Sent from my itel it1507 using JamiiForums mobile app
 
Wakuu habari za asubuhi,

Naombeni msaada nimfanyaje huyu mke wangu.

Jana ameniaga anaenda town kupeleka hela mida ya jioni kwa mwanaume aliye mkopesha hela (hizo hela alikopa kwa nguvu bila idhini yangu) but amekaa huko hadi saa nne usiku ndiyo akarudi nyumbani.

Nimejaribu kumuuliza alikuwa wapi muda wote huo akaniambia hana majibu na nilipojaribu kuendelea kumuuliza kwa ukali akanijibu nimpe vitu vyake vyote aondoke akatafute pakukaa nami nikamjibu kwa kutumia akili ndogo chukua vitu vyako uende na akiondoka uache ufunguo kwa jirani.

Sasa hivi nimeondoka nimeenda job huku nikitafakari la kumfanya sipati majibu.

Naombeni msaada wazee wenzangu.
Mkuu__Unajua__Bahat mBaya_Waliyokuwa nayo_Hawa Viumbe Wenzetu__Wakishaanza kuwa na mazingira ya nje huwaga sio rahis kuficha hisia zao__Yaan Lazima utajuaa tu__Tofaut na Mwanaume unaweza ukawa na NGOMA hata 3 lakin MKEO asishtuke
(kwa wale MABINGW Wakuchepuka)
So kwa hapo jipange MZEE mana imeshaanza leta shida__Jaribu kuongea nae kwa KINA bila kushirikisha mtu MUWE WAWILI TU__kisha umpe time kidogo__Utakapoona MJADILIANO yenu hajazaa matunda__BAAS ndugu yangu_NJOO KIWANGWA huku nikupatie kabint kakuoa ili usogezege siku.....
MWANAMKE HATULIZWI MPAKA ATULIE...so usilazimishe moja iwe mbili ukiona majadiliano yenu hayajazaa MATUNDA


Sent from my GT-I9300I using JamiiForums mobile app
 
Wanawake wapo wengi sn
Eeh wanawake wako wengi hatukatai lkn mke au wake ni wachache mno duniani vivyo hivyo kwa wanaume wako wengi tu ila mume au waume ni wachache halkadhalika wanadamu nao ni wengi ila watu ni wachache mno duniani.
Mwisho wa kunukuu.
 
Ila mi nashauri wale wote wenye matatizo ya ndoa au mahusiano wanapoleta malalamiko yao humu basi wahakikishe au wajitahidi na wenzawao wanakuwemo humu tusikie pande zote ili kama ni ushauri tutoa baada ya kusikia toka kwa wote bila hivyo binafsi naona ni kupoteza muda tu…
Jitahidini iwe kama mahakama huru.
 
Je hakuna ulilomuuzi kipndi cha karibuni?., je ww huwa unawah kurud kutoka katka shghul zako na akikuuliza huwa unamjibu vzur?...kama hakuna mlichotofautiana kipnd cha karibuni bas kuna tatzo kwa uyo Dada, muulize kwa upole atakwambia...
Hilo neno yawezekana kuna kitu kamfanyia sasa anafikisha ujumbe kwa njia hiyo na kama mke halizishwi nayenyewe huchangia japo watu huona jambo lakawaida
 
Back
Top Bottom