Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Jamaa mmoja huku nilipo amefilwa na wanaume wenzake watano(5) baada ya kuonywa mala nyingi aache kutembea na mke wa binamu yake lakin alikuwa mbishi.mwenye mke akaamua kumkodishia wafilaji wa ghafla.

Hii hata mi nshaishuhudia mahali ,mke wa mtu sumu jamani
 
Jamaa kashamega,amejuaje kama ni mtundu kitandani,
ushauri wangu kwa vile umeshamega basi achana nae,
 
  • :bowl:

    :A S angry:
  • A%20S%20angry.gif


    :A S angry::A S angry::A S angry::teeth::bowl:
 
Huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.


Id yako imenizuia kukoment
 
1 Wakorintho 6

9 Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji, wala walawiti,
10 wala wevi, wala watamanio, wala walevi, wala watukanaji, wala wanyang'anyi.
 
Jamaa kashamega,amejuaje kama ni mtundu kitandani,
ushauri wangu kwa vile umeshamega basi achana nae,

Jamani UKIMWI Upo. Usijione Wewe Mjanja Kumbe Unajiangamiza Mwenyewe Huku Unajisifia. Siku Hiza Wanaume Wenzangu Mjiadhari Na Mabinti wanaojirahisisha.

kama Mtu ni Mzima Hawezijirahishisha Kwa Wanaume Kama Sio Mgonjwa, Wajanja Wengi Wapo Makaburini Wamelala.

unajichukulia UKIMWI Uku Unachekelea Mpaka Jino La Mwisho, Mtakufa Kama Kuku kategewa Masaburi na Kicheche.

Kama Mkewako Hajui Mavituzi Mfundishe, kama amekonda Mlishe. Mpendezeshe Hakuna Mwanamke Mbaya Chini ya Jua Jamani Hata Hawe Maukakasi Kiasi gani, Akitunzwa Vizuri Ni Bonge la Chombo.
 
1 Wakorintho 6

9 Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji, wala walawiti,
10 wala wevi, wala watamanio, wala walevi, wala watukanaji, wala wanyang'anyi.

Dada faiza sasa si wote tunakwenda motoni.....kwenye hiyo list lazim kuna mahali unatumbukia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom