Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Jamaa mmoja huku nilipo amefilwa na wanaume wenzake watano(5) baada ya kuonywa mala nyingi aache kutembea na mke wa binamu yake lakin alikuwa mbishi.mwenye mke akaamua kumkodishia wafilaji wa ghafla.
 
Jamaa mmoja huku nilipo amefilwa na wanaume wenzake watano(5) baada ya kuonywa mala nyingi aache kutembea na mke wa binamu yake lakin alikuwa mbishi.mwenye mke akaamua kumkodishia wafilaji wa ghafla.

Haaaaaa nimecheka wallah.
Mke wa binamu yake itakua alikua mtamu
 
Jamaa mmoja huku nilipo amefilwa na wanaume wenzake watano(5) baada ya kuonywa mala nyingi aache kutembea na mke wa binamu yake lakin alikuwa mbishi.mwenye mke akaamua kumkodishia wafilaji wa ghafla.

duh mkuu tumia tafsida kidogo...
 
Wa ghafla ndio wakoje

Alikuwa ndani ya chumba na mke wa binamu yake ghafla wakaingia Jamaa waliopewa kaz ya kumuonya,jamaa bila kuchelewa wakaanza kumuoa palepale na yule mwanamke akishuhudia mchezo
 
Jitahidi kuwa na mafuta ya vaselini yatakusaidia kwa litalokutokea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom